1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

tài liệu học mô phỏng động proe 4.0 tiếng việt

Thảo luận trong 'Ebook Cơ Khí chế tạo máy' bắt đầu bởi thanhan123, 13 Tháng tư 2009.

1. thanhan123 Guest

Số bài viết: 0
    Để giúp các bạn học nhanh phần mô phỏng động proe 4.0. M tặng cho các bạn một tài liệu mà nhóm đã làm tiểu luận tốt nghiệp

Tài liệu này được tổng hợp từ nhiều tài liệu tiếng anh. Nó sẽ giúp các bạn học mô phỏng cực nhanh

Đây là file help mô phỏng động trong proe 4.0. Nó dưới dạng file .exe (cài đặt trực tiếp vào máy) sử dụng như một help pro dưới dạng web. Ở đây m đã chia file thành 2 file nhỏ bằng phần mềm GSplit vì kích thước file lớn hơn 100 MB. Các bạn down load 2 file này về, giải nén sau đó chạy file unite để ghép 2 file lại.

Trong file rar có file hướng dẫn dưới dạng word. các bạn cứ làm theo là ok.
    Các bạn xem link download tại trang web của mình (link mediafire)

Click vào link dưới. Sau đó chọn vào thẻ Download links bên trái. Chúc các bạn thành công

http://vuthanhan.6te.net/
  2. ngogiachu New Member

Số bài viết: 3
    cảm ơn thanhan123.
    nhưng cho hỏi tý. mình cài phần mềm này rồi, theo y chang hướng dẫn nhưng sao không thấy hiển thị đường link đó là sao vậy?
    chỉ giúp mình!
    thanks!
  3. notai239 New Member

Số bài viết: 14
    Chào Thanh An !
    Mình đọc bài viết của bạn. Rất cảm ơn bạn về chia sẽ rất hay và bổ ích cho những bạn đang tìm hiểu về ProE.
    Mình muốn làm một vài ví dụ về chuyển động của bánh răng vì mình từng đứng vận hành máy gia công bánh răng trong kỳ nghỉ hè 2009. Nhưng mình chưa biết cách vẽ bánh răng trong phan mềm ProE, bạn có tài liệu hướng dẫn nào bằng tiếng Việt không? chỉ giúp mình với...
    Cảm ơn bạn trước nhé.
    YM : notai239
    Email : notai239@yahoo.com
  4. cokhi030509 New Member

Số bài viết: 3