1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tài liệu KT Truyền Hình

Thảo luận trong 'KĐĐ05VT' bắt đầu bởi tranphong2, 14 Tháng mười 2008.

1. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
  2. muaha Guest

Số bài viết: 0
    tên kia, dặn bao nhiêu lần, share tài liệu trực tiếp coi, cứ post lên mạng là sao, làm đăng nhập ko biết bao nhiêu lần mà ko được vì quên pass, bực cả mình
  3. tranphong2 Nothing

<div class='quotetop'>QUOTE (mưa hạ @ Nov 7 2008, 11:48 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>tên kia, dặn bao nhiêu lần, share tài liệu trực tiếp coi, cứ post lên mạng là sao, làm đăng nhập ko biết bao nhiêu lần mà ko được vì quên pass, bực cả mình[/b][/quote]
    Giờ thì nhớ rồi đó. up lên mạng mới chia sẽ cho nhiều người được chứ. Chứ bắt H gửi cho từng người à....chắc [IMG] [IMG] quá
  4. muaha Guest

nhớ đâu mà nhớ, phải nhờ tới nhờ lui mới lấy lại được cái pass. Lần sau ngươi up gì thì up nhưng phải chia sẻ USB cho ta nghe chưa, hà ha ^^
  5. tranphong2 Nothing

<div class='quotetop'>QUOTE (mưa hạ @ Nov 9 2008, 10:24 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>nhớ đâu mà nhớ, phải nhờ tới nhờ lui mới lấy lại được cái pass. Lần sau ngươi up gì thì up nhưng phải chia sẻ USB cho ta nghe chưa, hà ha ^^[/b][/quote]
    Dạ em biết rồi, nhưng em usb của em hư rồi, chi muốn cóp thì phải đưa usb cho em chứ [IMG] [IMG]
  6. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    Phải up lên cho cả lớp rồi mà còn bị mắng , tội nghiệp thằng bé.
    Còn bạn kia thì tự mình quên pass không biết thân biết phận lại lên đây la ó . He he. HiếuMúp coi bộ "nể" bạn lắm hả [IMG]
  7. muaha Guest

to Hiếu: ^__^Ko la sao được, lớp thì chỉ có 27 tên, lên mạng down thì may ra chỉ có ông Âu,Long, gà lôi, Danh, Biển thôi chứ còn tên nào nữa đâu??? Còn lại thì chủ yếu là "ê copy xong chưa, copy cho tui với". Ngươi có biết hôm nọ đi học cả lớp mới vỡ lẽ ra là co tài liệu audio ko? Có đứa nào biết gì đâu, gặp phải ông lớp trưởng gà lôi cứ như người từ trên trời rớt xuống, mọi người hỏi thì ngớ người ra nói đưa tên Hiếu up lên mạng rồi. Potay, làm mặt đứa nào cũng ngơ ngơ khi nghe nói có tài liệu. Hết biết luôn. Lần sao up cái gì thì nhớ lên list YM gửi cho bạn bè một cái tin nhắn với coi.

to thanlan: thì đúng là quên là do lỗi của mình nên trước khi nhờ vả đã phải thử ko biết bao nhiêu lần, lục tung cả hộp mail tìm cái mail đăng ký mà ko thấy. Nhưng cái vấn đề lấy tài liệu thì vẫn phải nói chứ, ai biểu cái tên Hiếu kia lần trước đã nói là share trực tiếp đi, rồi mọi người sẽ truyền cho nhau mà vẫn ko nhớ.^^. Với lại bạn Hiếu thì lúc nào mà chẳng dễ xương, bị bắt nạt quen rùi, nên đó la chuyện rất thường tình, ko có gì phải bàn cãi. ^__^Hi hi.
  8. tranphong2 Nothing

<div class='quotetop'>QUOTE (mưa hạ @ Nov 9 2008, 05:10 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Lần sao up cái gì thì nhớ lên list YM gửi cho bạn bè một cái tin nhắn với coi.[/b][/quote]
    Cái này rút kinh nghiệm. [IMG]
    <div class='quotetop'>QUOTE (mưa hạ @ Nov 9 2008, 05:10 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Với lại bạn Hiếu thì lúc nào mà chẳng dễ xương,[/b][/quote]
    Câu này đồng ý 2 tay 2 chân [IMG] [IMG]

<div class='quotetop'>QUOTE (mưa hạ @ Nov 9 2008, 05:10 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>bị bắt nạt quen rùi, nên đó la chuyện rất thường tình, ko có gì phải bàn cãi. ^__^Hi hi.[/b][/quote]
    Câu này đề nghị edit lại [IMG] ko thì bạn Hiếu dễ thương nhưng mà thương không dễ đâu đấy. [IMG] [IMG] [IMG]
  9. panther1581988 New Member

Số bài viết: 23