1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tâm Sự

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi thuan17_7, 31 Tháng mười 2006.

1. thuan17_7 Guest

Số bài viết: 0
    SAu một tuần, em ko liên lạc tôi tự nhủ chắc em đã hiểu được nên cũng vẫn coi em như một cậu em trai nhỏ của tôi. Rồi bất ngờ một sáng em đến đón tôi đi học và đợi tôi đi về như thừơng lệ, tôi ngạc nhiên và ái ngại nhưng thấy em thản nhiên thì tôi cũng coi như ko biết và càng lúc càng ghét em. Ngày tháng cứ trôi qua, thu qua đông tới em vẫn ở bên cạnh tôi rất trung thành như một nô lệ đến nổi mọi ngừơi còn bàn tán rằng "em chết tôi như một thằng điên". Bạn bè tôi không chấp nhận em, họ không muốn em lấy mất tôi của họ, họ ra sức phản đối thậm chí còn nói rằng nếu tôi yêu em họ sẽ ko bao giờ chơi với tôi nữa. Ngay lúc đó tôi vì ko có tình cảm với em nên đã thề với họ rằng sẽ ko bao gio nhu the... .
    Tôi là một cô gái có thể nói là khá cuốn hút nên khi em tán tôi cũng còn mấy anh chàng nữa theo đuổi, Nhưng người để lại ấn tượng nhất cho tôi chỉ có em va Tan. Mấy chị lớp trên có vẻ rất thích tôi với Tan nên tìm mọi cách để chúng tôi gần nhau, Còn tôi ư? chưa bao giờ tôi nghĩ rằng mình sẽ yêu nên luôn tìm cách phớt lờ tất cả cũng chỉ vì một lần rất đau khổ vì tình yêu .....
    18/11 tôi đi chơi với Tan có vẻ điều đó làm em khá là khó chịu nên em gọi cho tôi thả hết bức xúc của mình lên đầu tôi và em nói rắng tôi là con người vô tâm và độc ác, không bao giờ để ý đến cảm xúc của người khác kể cả cảm xúc của một người rất yêu thương tôi. Cả tối đó tôi ấm ức đến phát khóc , đã có được mấy người dám nói với tôi điều đó ngòai ba mẹ tôi và mấy người bạn thân???. Tôi nghĩ Em cho em là ai để có thể phán xét tôi. Cuối cùng tôi mỉm cười và quyết định ngày mai tôi sẽ nhận lời em để cho em biết con người lạnh lùng như tôi sẽ là một cục băng thứ thiệt để cho em biết yêu tôi là đau khổ thế nào.
    19/11 tôi nhận lời em, em đạt lên môi tôi một nụ hôn mà bao lần em định hôn mà ko đám . Lần đầu tiên tôi được ôm bởi một người con trai , tôi run lên từng hồi và trong đầu bắt đầu thấy hối hận, cảm giác nụ hôn đầu thật khó tả. tôi ko thể nào quên được nó. KỂ từ hôm đó tôi và em _ một đôi, tất cả đúng như ý của tôi , dù nhận lời yêu em tôi vẫn tỏ ra mình là một cô gái còn " độc thân" vẫn tự do đi chơi với những chàng trai theo đuổi , vẫn rất vô tư như trước kia , vẫn lạnh lùng với tình yêu của em, thậm chí còn hôn vào má một cậu bạn của em khi chúng tôi tham gia vào trò thách đố, tôi là người thua cuộc nên phải hôn cậu ta và dĩ nhiên em ghen, tôi cười thầm em thật trẻ con và kệ em với bao suy nghĩ của em , tôi còn cố tình tỏ ra hoi loi và nói rằng chúng ta nên xa nhau để tôi có thời gian suy nghĩ về hành động của mình ??? thật tfinh em đã lại phải quay lại năn nỉ tôi đừng bỏ em.Có lẽ điều thay đổi từ khi nhận lời yêu em là cách xưng hô của chúng ta, từ chị em chuyển thành Tuyen va Ha rồi sau đó còn trở thành anh và em nữa khi em biết rằng tôi bằng tuổi em em đã bắt tôi gọi em bằng anh. Với tôi thì nó four go bởi vì có sao từ trứơc tôi vẫn coi em là trò chơi thú vị của tôi thôi mà.
  2. cobe_nghichngom Guest

3. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Cobe_nghichngom @ Nov 1 2006, 11:56 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Wow, cha ơi sao ko có dấu vậy nè, hic...hic, mà sao cô gái này lại độc ác như thế hả cha, thật là tội nghiệp chàng trai đó quá [IMG][/b][/quote]

con cảm nhận đúng đó, cha cũng cảm thất cô gái đó hơi ác độc, ma theo cha nghĩ đó là xu thế của con người hiện đại, theo kiểu ăn chơi đúng không con? co lẽ cha hoi qua lời.
  4. alalala Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Nov 4 2006, 05:03 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>con cảm nhận đúng đó, cha cũng cảm thất cô gái đó hơi ác độc, ma theo cha nghĩ đó là xu thế của con người hiện đại, theo kiểu ăn chơi đúng không con? co lẽ cha hoi qua lời.[/b][/quote]
    [IMG] dã man quá đi.đọc xong mờ cả mắt luôn. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] tnt phải tin tưởng vào........ chứ? [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  5. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Nov 4 2006, 10:47 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] dã man quá đi.đọc xong mờ cả mắt luôn. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] tnt phải tin tưởng vào........ chứ? [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG][/b][/quote]
    dĩ nhiên là phải tin tưởng ... rồi và hy vọng rằng bạn mình sẽ không như thế huhuhu tại sao con khóc hhahahah ủa tại sao con cười nếu cho bc 1 điều ước, bc ước gì mình có nhiều điều ước. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  6. cobe_nghichngom Guest

7. thienly Member

Số bài viết: 818
    ôi lần sau làm ơn gõ dấu giúp nha. không chi lý sẽ del bài đó. hihi (^_^)
    Câu chuyện này không biết ngoài đời có thật không? chứ như trong truyện thì cô nàng này kinh khủng quá
  8. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Nov 11 2006, 04:43 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>ôi lần sau làm ơn gõ dấu giúp nha. không chi lý sẽ del bài đó. hihi (^_^)
    Câu chuyện này không biết ngoài đời có thật không? chứ như trong truyện thì cô nàng này kinh khủng quá[/b][/quote]
    hic hic thiên lý đòi del bài của TNT huhuhu, bới lang xóm ơi.
    [IMG] [IMG] [IMG] hichic thú thật với thienly chứ đay là bài thu thâpj từ trên mạng nên không thể chỉnh sửa. chứ là gì TNT có thể nghĩ ra hay thế nếu nghĩ được thì TNT thi o nhân văn rồi hihii yeah yeah
    [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  9. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Nov 12 2006, 08:57 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>hic hic thiên lý đòi del bài của TNT huhuhu, bới lang xóm ơi.
    [IMG] [IMG] [IMG] hichic thú thật với thienly chứ đay là bài thu thâpj từ trên mạng nên không thể chỉnh sửa. chứ là gì TNT có thể nghĩ ra hay thế nếu nghĩ được thì TNT thi o nhân văn rồi hihii yeah yeah[/b][/quote]

Troài hỏi bà con xem!!! chưa gì đã khóc!! bìa viết phải có dấu chứ không chi ai mà đọc được!! thương cho đôi mắt của lý với! nếu là sưu tầm thì cũng nên tìm bài có dấu ấy! làm biếng thì nói cho rùi, nếu chỉnh không được thì sao là lý co thể chỉnh cho bạn đó.
    -------> làm biếng [IMG] [IMG] [IMG]
  10. cobe_nghichngom Guest

11. thuan17_7 Guest

[IMG] [IMG] không sao đâu con ah, thiênly hù đấy mà, lẽ nào thiên lý lại đánh TNT nhỉ. ma nếu đánh thì TNT không để cho đánh vào mông đâu yeah yeah [IMG] [IMG] , thienly ơi hôm nào thienly và TNT nói chuyện sờ chút nhe hehehe [IMG]
  12. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Nov 23 2006, 10:07 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] [IMG] không sao đâu con ah, thiênly hù đấy mà, lẽ nào thiên lý lại đánh TNT nhỉ. ma nếu đánh thì TNT không để cho đánh vào mông đâu yeah yeah , thienly ơi hôm nào thienly và TNT nói chuyện sờ chút nhe hehehe[/b][/quote]

Sao ko dám thiên lý mà cái gi cũng không sợ hết,đánh TNT là chuyện nhỏ thui ah [IMG] [IMG] [IMG] , Nói chuyện thì được thôi!! cài gì chứ ngồi tám thì cả ngày cũng đựoc hi hi hi hi [IMG]
  13. oanh Guest

truyện hay nhưng còn thiếu kết thúc cho em hỏi truyện hết như thế nào hả anh TNT có phải chị đó sẽ "bye" anh đó hay họ sẽ "get marry" nhau
  14. thienly Member

15. thuytinhxanh01121986 Guest

16. thuan17_7 Guest

xin loi thien lyx vi ko go dau duoc. [IMG] ddooi lucs owr ddowif cungx cos nhungwx cais nhuw vaayj ddos baf con ah. suwj ddoocj acs, nhaanx taam. hoiwr thees gian ddowif laf gif maf sao lawms nhieeuf trais ngang. [IMG]
  17. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Nov 25 2006, 10:25 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Sao ko dám thiên lý mà cái gi cũng không sợ hết,đánh TNT là chuyện nhỏ thui , Nói chuyện thì được thôi!! cài gì chứ ngồi tám thì cả ngày cũng đựoc hi hi hi hi[/b][/quote]

thachs thienly ddanhs TNT ddos chir caanf ddungj vaof thooi laf cungx ddur banh xacs rooif yeah yeah. cheets baf, neeus thienly laays sungs banws thif sao nhir. yeah yeah [IMG] [IMG] [IMG]

Thách Thiên Lý đánh TNT đó, chỉ cần đụng vào thôi là cũng đủ banh xác rồi yeah yeah. Chết bà, nếu Thiên Lý lấy súng bắn thì sao nhỉ . yeah yeah [IMG] [IMG] [IMG]

<span style="color:#3333FF">Không biết cái tên này cố tình hay cố ý viết không dấu như vậy đây. Chắc nhai sọ quá </span> ( câu này của Ngố Rừng thêm vào hìhì )
  18. thienly Member

Tên này là vua làm biếng ặc

Uh thử xem bít liền mà nè đã nhận tui là bà thì sau này nhớ hiếu thảo nha cháu ngoan kha kah kah
  19. thuan17_7 Guest

ai dám nhận thiên lý là bà chứ vì như vây thì cuộc đấu "mỏ" đâu còn hay nữa phải không thienly [IMG] [IMG]
  20. thienly Member

21. hyl1182006 Guest

phải chi có trò này để chơi thì vui quá!
    tôi cũng đang theo đuổi trò chơi như vầy đấy không biết có đc hay không nữa heheheh!!
  22. cobe_nghichngom Guest

một trò chơi thú vị cho nhiều người nhưng cũng lại là niềm đau cho nhiều người, ko nên thử anh Hải à, kẻo có ngày gậy ông đập lưng ông đấy, ko thể đem tình yêu ra làm trò chơi được
  23. hyl1182006 Guest

tuy rằng anh biết kết quả chẳng hề vui vẻ tí nào
    nhưng anh vẩn muốn thử một lần cho biết.
    cô bé không hiểu đâu.
    bay giờ anh vẩn chỉ yêu và thương một người thôi.
    nhửng tình yêu có lẻ không thể nào,cho nên muốn thử để coi cảm giác thanh công hay thất bại đó nhưng thế nào
    hihihi
  24. cobe_nghichngom Guest

Đùa với lửa hại mình đó anh à, cho dù muốn thử thì sao, anh phải nghĩ tới cảm giác của người con gái mà anh đùa giỡn chứ, đâu thể nào ích kỉ như vậy, chỉ vì cảm giác của mình mà làm cho người ta đau khổ được
  25. hyl1182006 Guest

[IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> có sao đâu!
    có thể qua trò những trò chơi người ta có thêm nhiều kiến thức mới và kinh nghiệm ,vì thế ở đây cũng vậy anh có thể có nhiều bài học cho bản thân mình mà hehehee
    và lỡ may trò chơi này thất bại thì sao ,thì không có ai buồn cả... [IMG] [IMG]
  26. thienly Member

thích mạo hiểm vậy sao?Nhưng khi mạo hiểm với tình yêu thì ẹ, khủng khiếp lắm, còn đáng sợ hơn là leo núi nữa đó
  27. hyl1182006 Guest

cái gì cũng có thể vượt qua!miễn là ý chí của mình.
    tôi đã 3 lần thất bại và 3 lần buồn khổ.tôi không muốn điều ấy sẽ diễn ra
    bằng cách tìm lấy cho mình một thử thách....
  28. thienly Member

Một người thích mạo hiểm như caube_it_buon thì thiên lý cũng chào thua rồi. chắc phải học hỏi thêm
  29. hyl1182006 Guest

30. thienly Member

Chắc là vậy tại chị thiên lý chưa yêu sao biết được thế nào, đâu như em yêu hoài mà không biết có .............. he he he he
    Nói vậy thôi! biết đâu có lúc em cũng phải nhờ chị giúp đỡ lúc đó .........
  31. hyl1182006 Guest

uh
    nhưng không phải như chị thiên lý nói đâu.
    em làm gì đủ tình độ yêu hoài.
    chỉ yêu có một lần thối, lúc đó là em vô đc vòng chung kết rồi nhưng không đoạt đc chức vô địch.
    còn một lần là bị loại ngày vòng loại,một lần bị loại ở vòng tú kết.
    cho nên bay giờ em sợ nó lắm rồi. [IMG]
    nhưng có thể nhờ chị thiên lý tư vấn cho em dài dài đó nha!!!!!!!!!!11
  32. thienly Member

Nhờ tư vấn thì chị ko dám đâu, vì chị không có nhiều king nghiệm lắm, nhưng chị sẵn sàng chia sẽ cùng em.
    Hihi Nói nhỏ nha, hình như còn vòng bán kết nữa đó, không biết có lần nào đá giao hữu chưa nhỉ [IMG]
  33. hyl1182006 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Mar 12 2007, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Nhờ tư vấn thì chị ko dám đâu, vì chị không có nhiều king nghiệm lắm, nhưng chị sẵn sàng chia sẽ cùng em.
    Hihi Nói nhỏ nha, hình như còn vòng bán kết nữa đó, không biết có lần nào đá giao hữu chưa nhỉ [IMG][/b][/quote]
    thôi đi chị thiên lý ơi!thất bại ở 3 vòng đấu rồi , làm sao còn sức để thi đấu tiếp chứ. không giám thi vòng loại huốn hồ gì đòi thi đấu để thất bại vòng bán kết chứ.
    còn thi đấu giao hữu thì em thi đấu rồi ,kết quả là hòa .Nhưng em xém ghi bàn để chiến thắng rồi. nhưng bị đội mình phá hổng ,làm súc bóng ra ngoài
    hihihih [IMG] [IMG] [IMG]
    @ có chuyện gì thất mất em sẽ nhờ chị tư vấn nhiều đó nha.tại bán kết chưa thi đấu mà
  34. thienly Member

Chị sẳn sàng giúp em thui! nếu mà không được thì chị giúp em đi mua kim.bít chi hông? may lưới đó mà [IMG]
  35. hyl1182006 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Mar 15 2007, 06:10 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chị sẳn sàng giúp em thui! nếu mà không được thì chị giúp em đi mua kim.bít chi hông? may lưới đó mà [IMG][/b][/quote]
    Làm gò mà dữ vậy chị.
    Nhưng mà chị mua kim may lưới để làm gì vậy?
    không lẻ nhốt em lại sao !!huhuhu [IMG] [IMG]
  36. thienly Member

trùi em biết mấy cầu thủ đá banh đó
    Thủ môn không có tài nên vào lưới lượm banh hoài, chị đi mau kim để may cái lưới đó lại . hỉu hông
  37. phunghoanglua Guest

38. thienly Member

hi f hì không đến nỗi thế đâu em ơi!! Tại đội nhà thua thảm quá rồi, chị chỉ giúp may lại lưới thôi! còn hành hạ cầu thủ thi chắc không dám rồi
  39. heocon_it0119 Guest

40. ttkh11 Guest

hehe
    Bây giờ thì chú "S" nhà ta chắc không cần nhờ tư vấn nữa đâu,
    Chú "S" đang băng băng tiến về đích mà không một đấu thủ nào cản nổi ( cho đến bây giờ hehe), chỉ cần "S" ta biết cách phòng thủ và tấn công hợp lý thì tình trạng xưa không tái diễn nữa đâu [IMG]
    Chúc chú giữ vững mảnh lưới đến giây phút sau cùng hehe