1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tâm trạng rối bời! I'm crazy.

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi tuandat, 20 Tháng mười hai 2010.

1. tuandat New Member

Số bài viết: 58
    Mình vừa tiễn người bạn gái đi du học bên US.Nhưng đó là người mình rất yêu ,rất mến kể từ cuối năm lớp 9 cho đến bây giờ là sinh viên năm nhất ,mặc dù 3 năm cấp 3 tụi mình học khác cơ sở nhau của trường TT Nguyễn Khuyến .Đã có vài người bạn gái khác khá xinh xắn có ý muốn quen với mình nhưng nghĩ đến bạn ấy mình lại thôi .Mình đã im lặng ,yêu đơn phương trong 3 năm .Chỉ vì nhút nhát và một vài lý do mà mình ko dám thổ lộ tình cảm : nhà bạn ấy quá giàu có ,người lại xinh xắn ,học giỏi ,ngoan hiền ;còn mình thì nhìn mặt mũi bình thường ,học khá thôi ,nhà chả có gì là khá giả .Bây giờ đây tâm trạng của mình đang rối bời ,xúc cảm lẫn lộn .Đã nhiều lần mình muốn hôn nhẹ lên môi bạn ấy và nói Anh Yêu Em nhưng lại thôi để giờ đây ân hận vì đã ko dám nói ra từ tình cảm từ đáy lòng con tim. Ngay lúc này đây mình chỉ muốn khóc thôi ,khóc cho nhẹ lòng ,muốn cho cả thế giới này biết mình yêu "ấy " đến chừng nào .Nước mắt chảy ngược vào tim .Ai có cùng nỗi lòng như mình bây giờ ko?(([IMG]
    [FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6C0W8I||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]
  2. boyquangtri New Member

Số bài viết: 38
    thời đại này đâu còn cái chuyên môn đăng hộ đối nữa đâu bạn,yêu thì cứ nói yêu chứ nhút nhát rồi sẽ hối hận
  3. 10119020 New Member

Số bài viết: 10
    bạn ko mạnh mẽ thì sao nắm bắt đc t/y hả bạn, nếu sau này bạn ý về thì bạn hãy làm cái j đó ấn tượng !! ngoài ra thì nên quan tâm thường xuyên hỏi thăm tình hình bạn ý :">
  4. vuongspk Member

Số bài viết: 392
    bình thường thôi, hơi nổ đó, "Đã có vài người bạn gái khác khá xinh xắn có ý muốn quen với mình nhưng nghĩ đến bạn ấy mình lại thôi" sax