1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tặng các bạn đề cương và lý thuyết excel nâng cao!

Thảo luận trong 'Ebook Công nghệ thông tin' bắt đầu bởi LongGSM, 27 Tháng bảy 2009.

1. LongGSM New Member

Số bài viết: 8
    Mình có thiết kế một đề cương excel nâng cao cho công ty của mình. Cũng mới hoàn thiện và sẽ tiến hành dạy cho các anh em ở các chi nhánh trong cuối tháng 3 và đầu tháng 4 vừa qua.

Mình thấy vui nên shared cho anh em hoặc doanh nghiệp nào có nhu cầu tham khảo nè.

2 file gồm đề cương chi tiết và tài liệu chi tiết cho excel.

Nội dung có sưu tầm và trích lọc từ GPE - Giải Pháp Excel. Hy vọng sẽ bổ xung kiến thức excel để phỏng vấn xin việc cho dễ nhé. Nhớ rằng khi lên chức thì excel rất quan trọng để làm báo cáo cấp trên.

[IMG]Chúc các bạn vui vẻ nhé![IMG]

Download xong nhấn Thanks cho vui nhé.[IMG]

Có một file dung lượng hơi lớn ko upload lên được các bạn có thể download tại đây: http://www.5giay.me/showthread.php?t=610
    Tài liệu hướng dẫn sử dụng excel 2007: http://www.5giay.me/showthread.php?t=640

MOD & ADMIN xem qua thì set dùm dung lượng file rar là 1M dùm em nhé. Upload lên ko được. huhu. Tạm thời dùng link tại forum của mình.

Các file đính kèm:

2. truongvinh Member

Số bài viết: 32
  3. huyenquynhmy New Member

Số bài viết: 2
  4. huyenquynhmy New Member

Số bài viết: 2
    Bạn nào có thêm tài liệu nào về chuyên đề bồi giỏi excel khối 7 không cho mình xin với mình làm chuyên đề bồi giỏi nhưng chưa có kinh nghiệm lắm lên mình chưa biết phải bắt đầu từ đâu
  5. tdkhanh123 New Member

Số bài viết: 8