1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tặng vé [FREE] xem giải Futsal Quốc Tế tại Việt Nam cho anh em nào có nhu cầu đêy

Thảo luận trong 'Thể Thao' bắt đầu bởi Anhthaich, 11 Tháng mười 2012.

1. Anhthaich New Member

Số bài viết: 1
    Tình hình là mình có một cơ số vé xem toàn bộ giải Futsal Quốc Tế tại Việt Nam vào 25-27/10 này tại HCM dành cho anh em nào muốn đi xem giải đấu hấp dẫn này8-}Sau đây là chút thông tin về giải cho anh em tham khảo thêm :
    - Giải Futsal Tứ Hùng Quốc Tế tổ chức vào 2 ngày 25-27/10 tại sân với sự tham gia của 4 đội là Ý, Kuwait, Ubekistan và chủ nhà Việt Nam=d>
    - Giải sẽ không thi đấu theo thể thức vòng tròn 1 lượt. Mỗi đội sẽ thi đấu 2 trận, và các trận đấu sẽ không có kết quả hòa. Nếu chưa phân biệt được thắng bại trong 40 phút thi đấu chính thức, các đội sẽ thi đá luân lưu 6m.

Đội giành chiến thắng sau giờ thi đấu chính thức sẽ có 3 điểm, thắng nhờ thi đá luân lưu sẽ có 2 điểm còn đội thua khi thi đá luân lưu sẽ có 1 điểm. Theo thể thức này, ĐT futsal VN sẽ chỉ thi đấu 2 trận chính thức tại giải. Tuy nhiên, để tăng cơ hội cọ xát, đội sẽ có thêm 2 trận giao hữu với Uzbekistan và Kuwait ( Vé của mình xem được 2 trận này lun đó nha :D )

Anh em nào muốn đi xem mấy trận này thì comment bên dưới nhé.=d> Chỉ ưu tiên cho ai thực sự đam mê trái bóng thôi nhá. Nhanh nhanh kẻo hết, mình chỉ có hơn chục;;) vé thôi đó các bạn. Mọi người xem thêm thông tin ở đây nha : www.facebook.com/futsalvietnam
  2. 10902066 Member

Số bài viết: 58
  3. jack_sparrow Member

Số bài viết: 46
    giải đấu ở hcm nhưng ở địa chỉ nào vậy bạn, ko biết có xa ko, cho mình xin 4 vé nha, chia cho hội đá banh thôi chứ ko phải là xin để mà bán lại đâu,hj
  4. Luckyluke Member

Số bài viết: 62
  5. boyleulong New Member

Số bài viết: 3
    À, cái này là của cuộc thi Tìm kiếm tài năng Futsal Sinh viên hồi tổ chức ở trường mình phải không nhỉ. Mai hình như là trường mình đá chung kết luôn nè :-bd
  6. boyleulong New Member

Đội SPTK đã vô địch giải Futsal rồi cả nhà ơi >:) Chúc mừng các anh em nhà ta nha. Trận đấu hôm nay SPTK mình đá hay quá
  7. boyleulong New Member

8. huken New Member

9. tiktaktiktak New Member

10. duonggia_xxi New Member

Số bài viết: 65
    Cho mình 2 vé đi.đi coi 1 mình bùn lắm.nếu cần thì khao huynh tô phở cũng dc.:D lien hệ sdt nha 01223935930.Mình ten Quang nha
  11. leminhkha New Member

Số bài viết: 9
  12. neymar New Member

13. neymar New Member

Mình mới đăng kí ngày hôm qua xong :d. Mấy bạn đăng kí đi, để ngày 28-10 này còn đi cổ vũ cho trường mình đá với UZBEKISTAN nữa chứ. SPKT là NUMBER ON:-*
  14. kiemdinhnoihoi New Member

Số bài viết: 4
  15. ime111991 New Member

Số bài viết: 4
    đăng ký vé nhanh nhanh thôi, mà chủ thớt đâu rồi, cho mình hỏi là mấy trận này đá sân nào vậy, ko biết đủ chỗ coi không nữa. Vì mình thấy cứ như giải sinh viên vừa rồi ở nhà thi đấu Thái Sơn Nam nhỏ tí teo ah, có đủ chỗ coi đâu =.=