1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thắc mắc về mã môn học Lý 2

Thảo luận trong 'Thư viện Đề thi Đề cương' bắt đầu bởi gio_vh, 15 Tháng một 2013.

1. gio_vh New Member

Số bài viết: 6
    Cho mình hỏi môn Vật lý đại cương 2 với Vật lý đại cương A2 có khác nhau gì không, sao mình thấy mã mh nó khác nhau z, của VLDC2 là PHYS120202, của VLDCA2 là[FONT=Verdana, Tahoma, Times New Roman] 1002012.
    Mình thấy có mở lớp VLDC2 này ở page 158 phần Thêm MH, mà k biết học môn này có giống với VLĐC A2 k?
    [/FONT]
  2. minhh Member

Số bài viết: 72
    như nhau đó bạn. mã môn học mà có chữ với số là dành cho chương trình mới 150 tín chỉ đó
  3. reader New Member

Số bài viết: 39
    Mã môn học khác mà. Chả lẽ học môn thay thế :(. Kì này chưa có điểm cuối kì nên rất lo ko biết thế nào. Mình đăng kí học được ko ta
  4. gio_vh New Member

Số bài viết: 6
    như vậy là từ học kỳ này trở về sau lý 2 là mã môn học như vầy luôn hả bạn.
  5. minhtan_cntt New Member

Số bài viết: 7
  6. thanhtam92 New Member

Số bài viết: 9
    cái trường mình rắc rối.tum lum hết giờ muốn trả nợ cũng khó.đổi mã môn học tùm lum hết.giờ còn mấy môn trả nợ mà tìm ko thấy môn học để đăng kí,thủ tục thì rườm rà.thằng bạn mình còn thiếu đúng 1 chỉ là lấy bằng chỉ vì cái đổi mã số giảm tín chỉ mà giờ không biết làm cách nào để có 1 chỉ đó để lấy bằng,ví dụ môn trước đây 3 chỉ giờ thành 2 chỉ,nản cái trường.mình thề nếu cho mình thi dh lần nữa quyết không vào cái trường này.còn về cái vụ môn tương dương thì hỡi ôi,trả thấy đâu mà mò,như bạn nêu trên lý A2 với ly 2 khác nhau vài bữa trương trình bọn khóa mới học lên,bọn khóa cũ tụi mình hết dường trả nợ.
  7. wildcat109 Member

Số bài viết: 44