1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thắc mắc về TKB cho năm nhứt

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi peter_hoangkhanh, 11 Tháng chín 2012.

1. peter_hoangkhanh New Member

Số bài viết: 60
    Hwa đi nhập học có được phát cái quyển kế hoạch HKI nhưng mà thấy nói chung chung, còn TKB cụ thể cho từng lớp, ngày giờ cụ thể thì xem ở đâu vậy ạ? :-/ và còn cái pass của Email trường cấp nữa b-(. E tks trước =d>
  2. lephuoc11 New Member

Số bài viết: 193
    b coi những trang cuối của quyển kế hoạch HKI koi, có TKB của ngành b học, giờ lên lớp lun đấy ( năm trc là z, nay nay k biết sao).
    pass mà trường cấp là 2 số của ngày tháng năm sinh, vd: b sinh ngày 17 tháng 9 năm 1994 thì pass sẽ là: 170994, khuyên b là khi đăng nhập vào đc rùi thì nên đổi pass đi nha, chứ để ng khác lấy đc pass thì nhìu chuyện k hay xảy ra lắm.
  3. peter_hoangkhanh New Member

hix trong quyển kế hoạch chỉ ghi ra các môn rùi thời gian học là từ 24.9.2012 - 1.2013 :( pass cũng ko dc a ơi :((
  4. lephuoc11 New Member

5. peter_hoangkhanh New Member

aaaa....có ghi thứ 2 3 4 5 6 7, tiết học, phòng và thời gian học là 24.09.2012-06.01.2013. ô, vậy là e học cả tuần lun phải ko :-O
  6. lephuoc11 New Member

đúng rồi đấy, đây là lịch cứng của trường sắp nên b k thể đổi đc, sang hk2 thì đkmh wa mạng nên b có thể mún hc ngày nào cũng đc, nhưng phải hc đúng tiến độ mà trường đưa ra đó nha,hi
  7. peter_hoangkhanh New Member

8. SPKTNo1 Moderator

Số bài viết: 242
  9. Freeze.B New Member

Số bài viết: 3
    Tiện thế e hỏi lun là hôm nhập học lấy nhầm cuốn sinh hoạt đầu năm của khoa CLC ... hôm sinh hoạt e lên đổi lại có dc ko ?? mún đổi lại ở đâu mấy a nhỉ ?
  10. Người yêu bầu trời New Member

Số bài viết: 22
  11. ho_xuan_hai New Member

Số bài viết: 65
    Thời khóa biểu thì em có thể lên đổi lại tại phòng đối diện sân cờ việt đức đó khu A phòng đó đang mở để dành cho những bạn nhập học muộn em vào đó nhờ họ đổi cho?còn theo anh biết thì từ khóa 2011 là đã không thi anh văn đầu vào nữa em ah?con khóa mới bọn em thì anh không biết? nếu thi thì phòng đào tạo sẻ thông báo cho em trước một tuần gì đó?chúc em học tốt
    Thân chào
  12. thphuoc94 Member

Số bài viết: 47
    cái vụ đổi cuốn sinh hoạt thì hình như em cũng bị đưa nhầm, dò mãi không thấy tên lớp và tkb của mình trog đấy, toàn ghi lớp nào đó không. gọi điện lên phòng công tác hssv thì kêu mang cuốn đấy+ biên nhận hồ sơ lên phòng đào tạo. còn cái phòng mà đối diện sân cờ đó có phải là phòng hôm bữa mình đi nhập học không anh
  13. bachckm1 Member

Số bài viết: 608
    ko thi chú em và nếu có thi thì lớp vẫn vậy thôi,ai rớt thì chưa được học av1,ok
  14. lephuoc11 New Member

tiếng anh k còn thi đầu vào nữa đâu e, trường cho học av1 lun, với điều kiện là phải wa av1 rùi mới đc hc av2 và vẫn phải wa từng av mới đc hc av kế tiếp.
  15. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
    Bạn học những môn (tiết) mà phòng đào tạo sắp thôi, đâu cần phải đi học sáng chiều nguyên tuần! :)
  16. mikianh New Member

Số bài viết: 21
    cho e hỏi công nghệ in đi sinh hoạt buồi nào ạ ..:( ..mới zìa we lên ,người nhà giục mất cuốn sinh hoạt rồi :( ..pó tay ..ai giúp e với ..rồi lịch học chính thức nữa :((