1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thân mời tham gia diễn đàn lớp Quản lý công nghiệp 1 khóa 06

Thảo luận trong 'Kinh Tế - Quản Lý' bắt đầu bởi vdqt1001, 14 Tháng hai 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vdqt1001 Guest

Số bài viết: 0
    <span style="font-size:24pt;line-height:100%">Thân mời tất cả các bạn Khoa Kinh Tế tham gia diễn đàn lớp Quản lý công nghiệp 1 tại:

www.taptheqcn.vnbb.com

Mọi đóng góp vui lòng email về:

qcnadmin@gmail.com

Nếu có đủ điều mình sẽ mở thêm chuyên mục cho lớp Kế toán & Quản lý công nghiệp khóa 07 trở đi!

Chúng tôi chào đón các bạn! Nhanh chân lên nào!
    </span>
  2. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  3. himas88 New Member

Số bài viết: 247
    Nếu có thể mình mong các bạn hãy tập trung và gom lại vào diễn đàn. Hãy cùng phấn đấu đưa diễn đàn trở thành diễn đàn chính thức của trường
  4. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    Hoặc là các bạn lập 1 site chuyên ngành quản lý cn , không chỉ gói gọn trong trường hay lớp nào cả như kythuatin.com đã làm. Còn nếu không đủ sức, chỉ muốn có 1 nơi để thảo luận, trao đổi nội bộ thì forum đã đủ đáp ứng cho bạn rồi.
    Ý tưởng thành lập 1 forum cho ngành không phải là mới, mỗi năm tl chứng kiến sự ra đời và .. biến mất của 3-4 forum do sv lập ra cho lớp mình hoặc ngành mình.
  5. hoangleanh87 New Member

Số bài viết: 244
    <div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Feb 16 2009, 12:32 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hoặc là các bạn lập 1 site chuyên ngành quản lý cn , không chỉ gói gọn trong trường hay lớp nào cả như kythuatin.com đã làm. Còn nếu không đủ sức, chỉ muốn có 1 nơi để thảo luận, trao đổi nội bộ thì forum đã đủ đáp ứng cho bạn rồi.
    Ý tưởng thành lập 1 forum cho ngành không phải là mới, mỗi năm tl chứng kiến sự ra đời và .. biến mất của 3-4 forum do sv lập ra cho lớp mình hoặc ngành mình.[/b][/quote]

Anh thanlan nói đúng,hãy nhìn vào Webside của lớp mình bên dưới đó.3 tháng nay chẳng có bài nào mới cả.Sắp dẹp gòi [IMG]
  6. Sk_pupu Guest

Số bài viết: 0
    da! anh chi ! nam nay em la` sinh vien nay nhat. Khong hieu lam' ve` nganh` cua minh va` cach hoc dai hoc xin cac' anh chi giang giai cho em???? Cam on cac anh chi nhiu`
  7. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    mình là thành viên của khoa kinh tế rất mong được tham gia diễn đàn của các bạn quản lý công nghiệp 1 . mong các bạn giúp đỡ.thanks you.nico_di_oto9@yahoo.com
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.