1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thành lập bida club

Thảo luận trong 'Thể Thao Trường' bắt đầu bởi lostloved, 13 Tháng chín 2012.

1. lostloved New Member

Số bài viết: 16
    Xin chào các sinh viên trường spkt, tôi là cựu sinh viên của trường và hiện này đã đi làm, 2 đam mê của tôi là bida và đá banh, đá banh hiện nay thì tôi đã có đội và bida thì chưa, chỉ có vài người chơi với nhau hoài cũng chán nên tôi lên đây để tập hợp các bạn yêu thích môn thể thao này để giao lưu với nhau. Rất vui nếu đc cùng các bạn nghiện môn này giao lưu với tôi.
    PS: nếu có post nhầm nơi mong mod thông cảm vì tui hổng có thấy mục bida ở đâu hết:D
  2. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
    ý kiến cũng hay đó, nhưng pepsi nghĩ bida cũng khá ít sinh viên đủ điều kiện để thực sự đam mê
    mục này move qua "Thể Thao Trường" thích hợp hơn.
  3. lostloved New Member

chơi môn thể thao này cũng k tốn kém mấy đâu, hiện nay mình cũng có vài quán bida quen, nếu đc mình sẽ đề nghị chủ quán giảm giá cho các thành viên có thẻ sinh viên. Mình nghĩ nếu thành lập đc 1 club có số lượng thành viên đạt tiêu chuẩn thì vấn đề giảm giá sẽ rất khả thi đấy.
  4. Nothing-dtvt Member

Số bài viết: 59
    em năm 3 ,cũng mê bida lắm a :D ,đánh thì cũng tàm tạm thôi ,cơ 4 5 j đó à .
    ae nào thành lập club thì cho e tham gia ,lấy kinh nghiệm với ,mà học kì này học nhiều quá sợ không chơi nhiều được :(
    e tên Hưng ,sđt là 0905800670 :D:D:D
  5. lostloved New Member

hì, cuối cùng cũng có 1 người đăng ký rồi, cơ 45 là good lắm rùi đó ;), mình tên Huy số dt của mình là 0978831616 email là quochuy_dct1074@yahoo.com có j` bạn add yh mình rùi làm quen nhé, khi nào rảnh thì giao lưu cũng đc.
  6. lostloved New Member

<br>hì, cuối cùng cũng có 1 người đăng &nbsp;ký rồi, cơ 45 là good lắm rùi đó ;), mình tên Huy số dt của mình là 0978831618 email là quochuy_dct1074@yahoo.com có j` bạn add yh mình rùi làm quen nhé, khi nào rảnh thì giao lưu cũng đc. Mình cũng đang lập 1 pages trên fb để ae dễ trao đổi hơn.
  7. Pham.Hung89 New Member

Số bài viết: 4
    A Huy cho e đăng ký 1 chân nhé, e suốt ngày đánh với thằng bạn mà nó đánh kém quá, e chấp nó 10-15 mà nó đánh còn k lại nữa, e tên là Hùng, cuối tuần rảnh ae tụ tập giao lưu 1 cơ nhé :D, e thì đánh cũng thường thôi, cơ trung bình 7-8, khi nào bà nhập thì cơ vài chục đều đều mà khổ nỗi chẳng bao h thấy bà đâu cả @@ a add yh của e nhé bombombom2829482
  8. minh.nguyen New Member

Số bài viết: 2
  9. Pham.Hung89 New Member

Số bài viết: 4
  10. minh.nguyen New Member

Số bài viết: 2
  11. Nguyễn Đại Hùng Member

Số bài viết: 83
  12. lostloved New Member

ko sao hết bạn Hùng ak, có đam mê để giao lưu lâu dài với ae là đc rùi, vậy bạn để lại cho mình yahoo, skype hoặc số dt để liên lạc nhé :D
  13. lostloved New Member

@Minh.Nguyên
    chắc sẽ lập nhóm chơi bida phăng trước e à, vì môn này đơn giản dễ chơi hơn mấy món kia. Bạn Nguyên để lại số dt hoặc add nick yh quochuy_dct1074 của mình nhé.
  14. lostloved New Member

bida 4 bi là thể loại bida có xuất xứ từ Anh, thường thì món 4 bi đánh trên bàn lớn tức là bàn 3 băng và người ta sử dụng 3 trái bi 3 băng(tức là bi có 3 chấm trừ trái đỏ) và thêm 1 trái màu vàng nữa. Bi chủ của các cơ thủ là bi trắng và cơ thủ có 3 cơ, gọi là 2 cơ điều bi và 1 cơ kết thúc. 2 cơ điều bi là đầu tiền cơ thủ đánh trắng, vàng, đỏ hoặc ngược lại, cơ thứ 2 đánh trắng, vàng, vàng và cơ cuối cùng là bi trắng trúng tất cả 3 bi còn lại thì đc tính là 1 điểm. Nếu 1 trong 2 cơ điều bi đánh trúng cả 3 bi còn lại thì gọi là "nổ", nếu chơi độ thì có thể bị phạt và mất lượt đánh. Nói chung thể loại này ko khó chơi nếu như đánh bida phăng tốt :D
  15. Nguyễn Đại Hùng Member

Số bài viết: 83
  16. lostloved New Member

ok men. a add nick e rùi đó nha
  17. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
    :-h

billiard club bắt đầu có thành viên rồi... chúc mừng. Pepsi đề nghị lostlove lập plan cho một buổi offline đi...
  18. ngababy New Member

Số bài viết: 5
  19. hoainho0186 New Member

Số bài viết: 1
  20. black5k4 New Member

Số bài viết: 3