1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thành lập clan SPK dota mới

Thảo luận trong 'DOTA All Stars' bắt đầu bởi [SpK]Achilles, 1 Tháng mười một 2009.

1. [SpK]Achilles New Member

Số bài viết: 22
    Sau khi thành lập clan SPK đầu tiên vào năm ngoái với số lượng giới hạn 15 member , đến bây giờ thì số lượng member dota trong trường ta đã tăng lên tương đối nhiều do đó 1 clan SPK mới được thành lập để gắn kết mọi người hơn trong trường hơn . Tất cả các thành viên SPK mới sẽ được tham gia clan SPK mới tạo ra này .
    Hy vọng Clan SPK sẽ trở thành 1 clan mạnh trên gg , nhiều người sẽ biết đến 3 chữ SPK hơn :012: .
    Các member mới vào đây báo danh nick gg để Clan lord add và kết nạp nhé :045: .

Bớ làng nước ơi thằng mod spam nè !!! :snicker:

Các bạn post nick lên đi

Vẫn ở clan cũ chứ vào clan mới làm gì . Clan mới mục đích chính chỉ tạo thêm slot cho clan cũ . 2 clan thực ra là 1 :snicker: .

Ha'há , Fer nói đúng đấy , ZIP , BMW ,AV ,Kel đánh ko tập trung mà cứ chọc ghẹo " I love u " , " nô lệ tình ... " Mà cái gì cũng phải tương đối , ko chọc ghẹo nhau thì cũng ko vui , mà chọc lắm thì đâm ra trận đấu ko còn tính chất thắng thua quyết liệt nữa . Nói chung nên vừa phải :incense:
  2. silverfang7 New Member

Số bài viết: 11
  3. golden.darkness New Member

Số bài viết: 59
    check relay của các bác này đã rùi mới nói chuyện có join hay k

team spk combat tệ quá
    k bít trong team ai đóng vai trò cave vậy ta

thằng ken già lắm chuyện.ai cho ng chê ta hả. ken rù lão lux vô lun đi.có gì kêu thêm thằng shu với khang nữa(or mắm Tâm cũng dc). vậy là đủ 5 thằng rùi.hờ hờ
    đội hình dự kiến là : Mirana(Lion); Orc(Barathum);Darkseek(Random);Random(Random);Random(Repick)
    Nghe có vẻ khá hay đó nha

ồ.thích thì wa chứ ai cấm gì dc nào.k lẽ bên CKD k có mấy thứ đó sao.có thích mấy bảng mạch hay mấy ct CNC k, ta đây cho ít....

thằng ken nó rớt môn gì đó nên nó thế. thích off thì có thích.mà giờ dân cư thiên hạ bận rôn lắm.năm ngoái còn đông vui.năm nay tên nào tên nấy mỗi đứa 1 đg rùi.khó mà call đủ 5 thèng war lắm

vãi cái đếch
    cần đếch gì wa CKD mới có dezen chứ

chưa.ngủ gì sớm.mới đi bán hành về đây.:Sick:

kenyuro đâu rùi.có tham gia clan k vậy.để anh em lập lại nick tham chiến coi
  4. sieunhanLOM New Member

Số bài viết: 42
  5. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
    thành lập rồi đi ăn hành là sẽ nổi lên như cồn

thằng Golden muốn ăn ốc vít,uống dầu bôi trơn đây mà.bên CKM thiếu mấy thứ đó đâu mà wa CKD tìm vậy

thằng này học khoa nào vậy,dầu diezen làm sao mà bôi trơn đc:018:

1 nick [SpK]Lexus nhé,mặc dù đã chuyển sang robocon nhưng vẫn muốn đú với anh em DotA:pitiful:
  6. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  7. [SpK]Av New Member

Số bài viết: 275
    em xin 1 slot nua nè. bmw, av , kelvin, zippo co dc vào clan mới ko vậy anh lea hay vẫn ở clan cũ.hiiii:003:

có giỏi thì nói nick gg ra đi rồi kêu ckm ra offline giao hữu chứ cứ xl mệt lắm.
  8. kenyuro Member

Số bài viết: 52
    Golden.Darkness nói chuyện tầm xàm quá nha, cắt o0o h đó.Team SPK đa số đều là dân CKD đó,CKM đừng có phỉ báng bạn bè chứ,khi nào có dịp thì CKD war với CKM thử xem nào.
    1 slot cho .|cff741988ken nha.
  9. Ferrari New Member

Số bài viết: 12
    Clan thì cũng có rồi, nhưng mà đánh đấm cứ cù nhà cù nhầy, đánh không đánh lo nói ko ah, như vậy vừa mất tập trung lại vừa dễ ức chế nữa. Nói thật sư với các bạn lớp mình chứ Fer cũng mún đánh cùng các ban lắm nhưng các bạn nhão wa. Như vậy thì mình sẽ không tiến đươc đâu. Cho nên Fer chỉ mun đánh cùng Lea gà thoi hà. Mình chỉ chat với nội dung Team work thôi, hoặc là :D , ((=... chứ đừng spam lung tung. Đó là ý kiến của mình...==O----O==...
  10. kenyuro Member

chắc Golden thiếu dầu bôi trơn hả,qua văn phòng khoa CKD đi,qua đấy tui cho 1 ít dầu Diezen về bôi trơn tạm ha,hj hj.^-^.
    meow meow meow rửa mặt như mèo...<••>
  11. kenyuro Member

thằng kia khôn vãi,tao nói là thằng Golden qua khoa CKD tao cho ít dầu diezen bôi trơn tạm chứ tao có nói dùng dầu diezen bôi trơn đâu,vkl thằng này.thôi,tạm dừng ở đây,không spam nữa.
  12. kenyuro Member

13. recca297 New Member

Số bài viết: 240
  14. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    vì clan là clan của SPK nên mong mọi người lấy nick có đầu là [SPK], và vì giới hạn clan chỉ có 15 member(có thể thêm nếu xì tiền :))) vì thế nên mỗi người chỉ nên ĐK 1 nick vào clan thui nha.

đúng roài đánh với mấy ông đó thì chọn chỗ nào cấm girl chứ mà có girl 1 phát là thấy hành hok là hành.

à gửi cái link của clan lên luôn đi anh leatain.
  15. [SpK]Achilles New Member

Link của clan SPK :
    http://www1.garena.com/clan/index.php?module=clanview&clid=18289
    http://www1.garena.com/clan/index.php?module=clanview&clid=53405

Hiện nay leatain vẫn đang trong tiến trình invite mọi người vào clan . Sau khi đông đủ thì sẽ phân bổ chức vụ cho từng người . Có 1 số chức vụ sau : captain , organizer , examiner .. . Hehe chức vụ chỉ 4fun thôi :snicker:
  16. tranhuan New Member

nói nhăng nói cuội nói bậy nói bạ :fierce::fierce:
  17. [SpK]Av New Member

anh an vào diễn đàn là 1 mod gương mẫu. mọi người coi đó làm tấm gương nhé.hiiiiiii:snicker:
  18. DotA_Allstars New Member

19. leatain87 New Member

Số bài viết: 207
    Ta thấy vẫn chưa nên chuyển nhà vì 1 số lí do sau :
    _Ta nhớ 1 năm về trước anh em dota SPK chúng ta được gặp nhau là nhờ diễn đàn này .
    _Hiện giờ thì spkt.net vẫn đang là diễn đàn lớn nhất dành cho SV SPKT => dễ quy tụ thêm nhiều dota SPKT member mới .
    _Mọi người đang sinh hoạt quen thuộc ở đây .

Khi nào diễn đàn này có vấn đề hoặc đi xuống quá thì chúng ta nên chuyển hoặc thành lập 1 diễn đàn riêng .
    Còn việc có nhiều người ngu hay ko thì ko bình luận .
    Dạo này có nhiều bài spam thiếu văn hóa quá thì Mod nên Del đi chứ cứ để vậy ảnh hưởng đến dota SPKT nói riêng và toàn diễn đàn nói chung .

Thân ái

ngày 00 tháng 00 năm 0000
    Ký tên

xoẹt xoẹt

:007::007:
  20. BMKDA1 New Member

Mình nói thật các bạn ở đây còn nhiều người chưa hiểu thế nào là văn hóa Dota ! noi thật cách đây 4 năm khi mình bắt đầu chơi Dota tren battlenet EURO thì nói tới map này có mấy ai biết đâu , bây giờ thì Dota trở thành một trào lưu, một game riêng biệt rồi ! nhưng mình nói cho các bạn biết rằng ở thời đó mình chơi trên EURO người nước ngoài, đặc biệt là British họ rất lịch sự, cách nói chuyện của họ ko như chúng ta, và cách chơi DOta của họ rất văn minh, thật sự là vậy, có thể họ team-work ko tốt nhưng chơi với họ rất vui, họ sẵn sàng đưa ra lời khuyên để giúp chúng ta chơi tốt hơn ! khi chuyển qua e-sportVn thì lúc này lại khác, đa số sẵn sàng văng tục mặc dù chỉ là một vấn đề vô cùng "bé tí tẹo" ko đáng để gây gỗ ! hix khi chuyển qua chơi SV Quabeo hay GG mình đều rất buồn vì có rất nhiều người mở miệng ra khoe mình là Sinh viên của những trường nổi tiếng nhưng cách hành xử của họ trong Dota lại rất vô văn hóa ! Dota giờ không chỉ đơn thuần là một game giải trí, nó đã trở thành một môn thi đấu mang tính đồng đội và đặc biệt tính đồng đội chỉ phát triển tốt trong một team mà các members luôn tôn trọng lẫn nhau ! >>>>>>>> đó là bí quyết dẫn tới thành công của các team mạnh trên thế giới!!
    thôi kệ coi như mình nói nhãm vậy !!
  21. [SpK]Av New Member

22. leatain87 New Member

- Mình cũng đồng ý việc chửi rủa nặng nề là điều ko nên trong văn hóa dota !
    -Còn hồi trước bạn chơi trên EURO battle với British thì thật ra bạn đã chơi với những chú gà đánh Pub ko đề cao việc cạnh tranh thắng thua mà chỉ lấy việc giải trí làm hàng đầu !
    - Dota vừa giải trí còn phải mang tính cạnh tranh thắng thua nữa , khi đồng đội work ko tốt hay đánh lỗi thì phải góp ý .
    - Bí quyết thành công của các team mạnh thì từ khi thành lập họ đánh dota giải trí thì ít nhưng cạnh tranh thắng thua thì rất quyết liệt , khi thua thì biết rút kinh nghiệm khi thắng thì phải rút ra kinh nghiệm của người thua . Còn như bạn nói dota dù thua hay thắng lúc nào cũng vui vẽ cười đùa thì đó chỉ là dota 4fun giải trí thôi , mà ai đánh dota chỉ với mục đích giải trí là chính thì suốt đời chỉ là gà :045:
  23. BMKDA1 New Member

oh xin lỗi vậy là mình là con gà rồi ! hix vậy mà hồi bữa war team voi Clan D5 TPHCM tụi mình chỉ chịu thua 2-1 thôi ! ko biết bạn có bao giờ nghe D5 chưa vậy nếu chưa thì bạn chả biết gì về thi đấu DOTA chuyên nghiệp cả ! thôi topic này Close di MOD oi hix
  24. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Close . Tạm thời mọi người bĩnh tĩnh đã . admin vì ít tuổi quá nên khó có thể giải quyết êm đẹp .Nhưng admin muốn mọi người hòa đồng . Chúc mọi sự tốt đẹp .
  25. leatain87 New Member

26. [SpK]Av New Member

đây là nơi để kết nạp thêm thành viên mới cho spk dota. ko tham gia thì thôi chứ del luôn topic của người ta là răng?HEXING
  27. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    KHông có xóa . mà tạm thời đóng để mọi người bình tĩnh đã . khi có yêu cầu của anplixFx thì đã mở lại
    .............Mod dọn dẹp lại cái topic này cho đúng chủ đề nhé . Xóa luôn spam này của admin
  28. fine New Member

Số bài viết: 36
    lol, pro nào đây
  29. tranhuan New Member

vậy ra anh là dân chuyên nghiệp, gặp người mới hok làm đc gì thì chớ còn kêu close topic là ý làm sao đây, 1 người chuyên nghiệp đều bắt đầu từ 1 tay nghiệp dư cả, muốn bán hành trước hết phải biết ăn hành đã nhá. :fierce:
  30. recca297 New Member

Team mình thường war vào lúc nào thế mấy anh, em dk rồi mà chẳng dc thấy thông báo nào, có gì pm cho em qua yahoo với nha. nick YM: recca297
  31. DotA_Allstars New Member

32. [SpK]Av New Member

có gì add nick gg [SpK]Achilles đi em. khi nào online thì lord of :eek:k:clan spk sẽ kết nạp em thôi. rồi sau đó sẽ nhận dc những thông báo ofline
  33. DotA_Allstars New Member

34. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21
    em cũng là người chơi dota dc khá lâu rồi >chừng 4 năm(từ phiên bản 4.43>bug wa' trời lun) em thấy chơi dota cần kĩ thuật cá nhân tốt thì combat mới tốt đc. ,điều thứ 2 là: phải biết con mình đứng ở đâu trong combat toàn thể và có nhiệm vụ j`.tránh :không đc. co' ý nghĩ solo 1 vs1 ko có bồ tới hỗ trợ vì xác xuất để kill 1vs1 là 30%(enemy có cứu viện,lợi dụng crep,trốn chạy bằng các gog lag,....)nên chiến thuật tốt nhất của em áp dụng là: back door+combat 2+(combat trên 2 người)
    trong những năm lớp 9,10,11,12 clan của bọn em đã dùng cách đánh này pluss+gang+back door >>phút thứ 5,6 thì sập 2 tower +500 for everybody
    còn 1 chiến thuật nữa nếu đánh chênh lệch team là :reset gohan level1>bỏ đợt quái đầu tiên nhưng +250 for everybody +level up

PS:em cần đấu 1 trận với team [spk] xem combat thế nào

35. leatain87 New Member

Team [SpK] trình độ combat có thể nói ở mức dưới trung bình ( do ít train với nhau ) . Nếu Lê Tuấn muốn đấu với team [SpK] thì add nick anh đi hoặc hẹn ngày bữa nào war .
  36. [SPK]ChemHet New Member

Số bài viết: 78
    ui' Anh ấy là Dân Pro dota thì phải cho em xin chữ ký với anh oi ........=d>
  37. recca297 New Member

38. [SPK]ChemHet New Member

Số bài viết: 78
  39. absTeach New Member

Số bài viết: 1