1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thành Lập Hội Cựu Học Sinh Trường Dân Lập Nguyễn Khuyến

Thảo luận trong 'Hội Đồng Hương' bắt đầu bởi phuc, 28 Tháng ba 2011.

1. phuc New Member

Số bài viết: 72
    Mình là phúc muốn tất cả anh em trong trường spkt có thể họp mặt nhau lập ra hội cựu học sinh trường Nguyễn khuyến. Biết là chúng ta học trường Nk có cực khổ nhưng nghĩ lại trường Nk dã giúp chúng ta thi đậu đại học. và thời gian học ở trường Nk là thời kỳ cực kỳ vui, tuy là học có cực khổ và tất nhiên không bị đánh không phải là học sinh trường Nk mà. Nay ra trường rùi không được thường xuyên gặp lại bạn cũ.
    Nên bây giờ ta lập 1 hội cựu học sinh Nguyễn Khuyédeerdnnhha. Mình biết trường mình có rất nhiều người từng học Nk.

Tự giới thiệu. mình tên Phúc. Học NK năm 2005-2008. học cở sở 3A
    http://www.tuthucnguyenkhuyen.edu.vn/Default.aspx
  2. hoangkhanh New Member

Số bài viết: 1
  3. phuc New Member

Số bài viết: 72
    vậy là bạn khóa 09 phải không. mình cũng có nghe nhiều chuyện về bên cơ sở 4. bạn học khoa nào vậy. mình học khoa cơ khí máy
  4. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  5. hoangkhanh New Member

Số bài viết: 1
    Uh. khóa 09, Đang học khoa chất lượng cao, ngành Công nghệ tự động.
    lớp 10 tui học cơ sở 3 (giờ là 3A) qua năm 11 trường có thêm cơ sở nên chuyển sang CS4
    Không biết Học sinh Nk học ở Spkt nhiều ko?
  6. lananh New Member

Số bài viết: 0
    Chào mấy bạn! Tớ là nhân viên truyền thông của dân lập Nguyễn Khuyến. Cho mình hỏi vậy trường Sư phạm kỹ thuật các bạn đã thành lập được câu lạc bộ cựu học sinh Nguyễn Khuyến chưa ạ? Hiện tại trường dân lập Nguyễn Khuyến đã thành lập câu lạc bộ cựu học sinh của trường. Xin mời các bạn vào tham gia nhé! Các bạn vui lòng gửi mail vào địa chỉ kienvang88@yahoo.com để mình gửi mẫu đơn đăng ký câu lạc bộ cựu học sinh Nguyễn Khuyến nhé!Đây là cơ hội để các bạn có thể kết nối với các cựu học sinh Nguyễn Khuyến ở các cơ sở và với thầy cô quản nhiệm cũ. Rất mong các bạn gửi mail về cho mình và thông báo cho các bạn khác là cựu học sinh NK biết luôn nha. Thanks!
  7. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827