1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Thảo luận] Ý tưởng chống nóng cho SPKT

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi Dê con, 18 Tháng năm 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    Chúng ta đang trong giai đoạn gay gắt nhất của mùa nóng, nhà nước cắt điện liên tục do thiếu điện. Chúng ta là những sinh viên của SPKT, những thanh niên đầy sức trẻ của Xã Hội cũng ko thế đứng ngoài cuộc. Do đó, topic này lập ra để anh em cùng nhau đóng góp các ý kiến, đưa ra các giải pháp chống nóng, giảm điện năng tiêu thụ cho SPKT, góp phần xây dựng và bảo vệ Tố Quốc.
    Sau đây là vài ý kiến của em.
    Nhìn quanh trường mình thấy rất nhiều máy điều hoà, thầy cô thì áo sơ - mi đóng thùng, ko thể làm việc nổi khi ko có máy điều hoà, nhất là trong mùa nóng này => nhu cầu điện tăng cao => cúp điện.
    Giải pháp em đưa ra đó là: trogn giai đoạn này đề nghị cho phép mặc quần..........đùi, áo........ba lỗ đi học ^.^, em thấy mặc thế vừa thoải mái lại vừa mát, các thầy cô thì có thể dễ dàng làm việc trogn điều kiện thời tiết như thế này ^^. Sinh viên lại càng thấy thầy cô gần gũi hơn với mình (mọi người đều cùng mặc ...."cái đó" ^^) => tâm lý học tập thoải mái => tăng hiệu suất học tập.
    Và còn nhiều lợi ích ko thể ngờ đến khác >:).
    Ý kiến của em là thế, mong anh em cho ý kiến đóng góp và sớm được nhà trường ghi nhận :D
  2. Jee Member

Số bài viết: 617
    nếu dc vậy thì khuyến khích áo ống mặc vs quần bò cạp trễ 8-}

~~> loạn mất 8-}
  3. tranvu136 New Member

Số bài viết: 257
  4. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Vậy thì sẽ có nhiều hình ảnh dc chụp công khai hoặc lén, post lên mạng tạo scandal vô cùng hoành tráng, trường ta và các nhân vật vô danh bỗng nổi như cồn :))
  5. Jee Member

Số bài viết: 617
    ~~> đâu có...dạo này em ít online để tăng cường offline đó chứ =)). Mới thấy anh trai gửi cho topic nóng nóng này nên ham zui tý >:)
  6. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
    Lý do xóa bài
    Lâu rồi mình không quản lý 4r.
    Mình nhận thấy 4r mình không thiếu một chủ đề gì để thỏa luận trừ chính trị và tình dục. Vì BQT thấy không đủ khả năng để kiểm soát.
    Vì thế nếu các bạn muốn trò chuyện với nhau thì các bạn có thể tạo topic trao đổi tâm sự trong chợ bà tám.
    Nếu các bạn thấy chủ đề không hợp có thể vào box góp ý với BQT để BQT có thể xem xét giải quyết.
    Nếu vấn đề nhạy cảm thì các bạn gởi tin nhắn riêng.
    Mình không thể chấp nhận các bạn lập một chủ đề rồi sau đó các bạn gây mất đoàn kết không liên quan gì tới chủ đề đó.
    Về chủ đề này: Mình thấy cũng không tốt khi mơi đọc vào nhưng đúng là một topic để cac bạn chém gió cho vui nên mình không xóa từ đầu.
    Các bạn có thể lập topic khác để trao đổi với nhau.
    P/s: Chủ đề này sẽ close - bài viết này có thể bị xóa vì không hợp chủ đề
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.