1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thêm admin mới!

Thảo luận trong 'Nội quy và hướng dẫn' bắt đầu bởi Action, 30 Tháng mười 2007.

1. Action New Member

Số bài viết: 766
    Thằn lằn đã tuổi già sức yếu, sau bao năm cống hiến cho forum, nay sắp ra trường, muốn duy trì forum nên nhờ một bạn sinh viên tên Tiến Nam (Điện tử viễn thông 05 , nick : sala , đang học điện tử viễn thông 05 ). Thằn Lằn nhờ Đức Minh thông báo và lấy ý kiến bà con. Và các box nữa, nếu ra trường hoặc không còn thời gian cho forum cũng chuẩn bị và giứoi thiệu nhân sự cho forum để forum phát triển nhé. Chúc mọi người vui vẻ.

Một số mod đã lâu không hoạt động trên forum nữa sẽ được thay thế bằng các mod mới, ĐM được thăng chức SMod hỗ trợ cho bà con.

Mong được sự hỗ trợ của bà con thật nhiều để forum phát triển thành sân chơi lành mạnh của SPKT nhé!
  2. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    khục khục , tuổi già đến sớm quá .

Bổ sung thêm cho Đức Minh là hiện nay sala đang là admin của forum suphamkythuat.com , forum suphamkythuat và spktforum sẽ tiến hành hợp nhất trong thời gian sớm nhất , để chỉ còn 1 forum .

Để kính trọng smod Đức MInh , đề nghị mọi người không nên viết tắt tên của Đức Minh là ĐM , dễ gây .. hiểu lầm .
  3. thienly Member

Số bài viết: 818
    Thành viên mới à!! Uhm hôm nào họp mặt đi hì hì !! Hợp nhất được hai diễn đàn cũng hay đó!! Một sự thay đổi nhân sự mong rằng như thế sẽ làm cho 4rum tốt hơn
  4. sala Guest

Số bài viết: 0
    chào bà con, mình là vinh, thật tình nếu mới vô mà đã là admin thì hơi quá, làm mod từ từ lên đỡ ngại hơn..hihi, nhưng mà mình sẽ cố gắng hết sức để phát triển forum mình, nếu có gì sơ sót mong các bạn góp ý thẳn thắn nhé!
    còn bên forum của mình, mình đang cân nó vào việc tìm hiểu thêm 1 số mod mới và bảo mật.. khi nào thuận tiên thì mình sẽ nhập wa bên này... [IMG] nói sát nhập cho sang thui chứ forum mình chỉ có trên 30 thành viên ah, host chỉ có 100 MB , mắc cỡ wa...
  5. cobe_nghichngom Guest

Ay da, moi noi hum trc hum nay lam lien, le hen..... Ong tl ma tuoi gia suc yeu thi la do iu iec loi thoi qua do chu, dung hem anh tl [IMG]) Ma gop y kien lam gi, quyet dinh het oy ma. Anyway, welcum admin moi, hy vong la dung co nham nho nhu ong tl hen ^^ Ua ma dang li ra dai su phu DM phai retire trc chu ha [IMG])
  6. sala Guest

hii, đc đón tiếp nồng hậu wa, mắc cỡ chết đc..
    mình sẽ cố gắng hết sức, nhưng vì 4rum còn mới đối với mình, mong các bạn cho mình thời gian để thích nghi nhé..
    mà cobe_nghichngom ah, moderator mà sao post bài ko có dấu vậy???? [IMG]
  7. Action New Member

8. thanlan New Member

9. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
  10. sala Guest

trong nhưng trường hợp này thì tốt nhất admin nên del bài, chứ edit lại lỡ dịch sai ý của ng post thì mệt lắm...
    qua đợt thi giữa kì, forum mình phải bàn kế hoạch quảng cáo lại cho forum thui..
    Welcome welcome..hehe
  11. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (sala @ Nov 2 2007, 07:59 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>trong nhưng trường hợp này thì tốt nhất admin nên del bài, chứ edit lại lỡ dịch sai ý của ng post thì mệt lắm...
    qua đợt thi giữa kì, forum mình phải bàn kế hoạch quảng cáo lại cho forum thui..
    Welcome welcome..hehe[/b][/quote]
    Không sai đâu sala ơi! Người Việt mình thông minh lắm mà. Chỉ tội .. lười quá thui [IMG] [IMG] [IMG] , Hỏi bà Thiên Lý đi thì biết [IMG] . Bài viết BOX tình yuê dài dằng dặt thế mà ngồi gõ lại hết bài đó. Khâm phục chưa ! ( TL đãi tui một đĩa thịt bó xào TL nghen .. tui lăng xê bà rùi đó)

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>qua đợt thi giữa kì, forum mình phải bàn kế hoạch quảng cáo lại cho forum thui..[/b][/quote]

Ok, phải họp anh em lại bàn phương án tác chiến gùi ...ăn nhậu thui [IMG] [IMG]
  12. thanlan New Member

cha ngố rừng , suốt ngày đòi nhậu với nhẹt ,hồi trước đâu có vậy , kỳ này đi làm rồi nhiễm thói hư tật xấu .

Quảng cáo hả ? làm 1 đợt tờ rơi nữa he .
  13. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    <div class='quotetop'>QUOTE (sala @ Nov 2 2007, 07:59 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>trong <span style="color:#0000FF">nhưng</span> trường hợp này thì tốt nhất admin nên del bài, chứ edit lại lỡ dịch sai ý của ng post thì mệt lắm...
    Welcome welcome..hehe[/b][/quote]
    heeeeeeee admin ghi sai "trính tã" hả hứa từ đây dề sau ko ghi sai "trính tã" nửa nghe chưa [IMG]
  14. cobe_nghichngom Guest

Hi' hi' moi nguoi thong cam di, ko phai la ko muon danh co dau ma la hem co danh dc, vi cai Mac no hem co tieng viet, biet man rang sao day. Ma ong tl roi con dai ca nua, he nhau an hiep em hen, dc lem, em se ghi so lien, doi he 2008 ve tinh so moi dc, hay doi day
    P.S admin salala la` la, lam gi ma la lon the, hic hic, dau phai muon dau, voi lai cung phai thong cam cho ng ta chu, xa vn lau qua quen mat dau oy ^^ Dung lam du qua, lam mat long Chi Coi thi hem co tot dau hen [IMG] [IMG]

Ma hic hic....sao luc nao co gi vui la hem co mat minh dzay troi, chan chua, dai ca thi suogn oy hen, nguyen ca he hem them ra gap mat minh lun, lo lam bai tot nghiep, gi thi khoe roi, lo an nhau ko...nho day...nghi choi moi nguoi ra lun^^
  15. Action New Member

wey wey wey, phải phạt tên ngố rừng này thật nặng mới được, để bà con tính sổ ghi lại đi, tổng kết lại rồi tính ra ly nhá, xem nên phạt hắn mấy ly, ly rượu nhá, tui uống bia ko được, cái này là văn hóa bàn tiệc, ko ăn nhậu khó làm việc với người ta lém. he he he
  16. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Ế ế, cái ông già này (ĐM) , tại sao lại phạt Ngố rứa! Người ta ăn ở hiền lành, có đức có độ thế kia mà! [IMG] [IMG] [IMG]
    Hum Chi còi về, đang làm đồ án TN, lúc bảo vệ xong mắc ...xây nhà, đi học, đi làm,.... Đâu có thời gian đâu.
    Cũng vì vậy mà biến mất khỏi 4rum một thời gian chứ bộ. [IMG]
    Ông già muốn uống "gụ" hả, em ứ biết uống gụ. Em ngồi phá mồi , hehehe
  17. cobe_nghichngom Guest