1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thêm Font cho CAD,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Thảo luận trong 'Xây dựng' bắt đầu bởi ngorung, 10 Tháng mười 2006.

1. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    XIn gửi đến anh em bộ font chữ bổ sung cho CAD, hy vọng sẽ giải quyết tình trạng chữ nhảy lung tung do thiếu font. Anh em nào có font nào hay , xin gửi thêm cho anh em cùng sử dụng ....
    Tải đâyyyyyyyyyyyyyyy =====> [IMG] BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ TẢI FONT CHO CAD
  2. raitk Member

Số bài viết: 178
    <div class='quotetop'>QUOTE (ngorung @ Oct 10 2006, 11:27 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>XIn gửi đến anh em bộ font chữ bổ sung cho CAD, hy vọng sẽ giải quyết tình trạng chữ nhảy lung tung do thiếu font.[/b][/quote]
    may quá, hổm rày đang đau đầu vì thiếu font tiếng việt, vẽ xong rồi cứ toàn ghi chữ không dấu, giờ có cái này đỡ khổ. Sao không úp lên sớm hơn nhỉ [IMG]
    Thank's
  3. hungxd04 Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (raitk @ Oct 11 2006, 07:31 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>may quá, hổm rày đang đau đầu vì thiếu font tiếng việt, vẽ xong rồi cứ toàn ghi chữ không dấu, giờ có cái này đỡ khổ. Sao không úp lên sớm hơn nhỉ [IMG]
    Thank's[/b][/quote]
    Tui chang biet cach tai ve
  4. raitk Member

<div class='quotetop'>QUOTE (hungxd04 @ Oct 15 2006, 07:56 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Tui chang biet cach tai ve[/b][/quote]
    Ông mới biết sử dụng IT ah ???
    Làm theo hướng dẫn của ngorung, bảo bấm vào đâu thì bấm vào đó -> xuất hiện 1 trang web mới, tìm dòng "download now" rồi bấm vào đó để tải. Chỉ thế thôi [IMG]
  5. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <div class='quotetop'>QUOTE (raitk @ Oct 16 2006, 06:58 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ông mới biết sử dụng IT ah ???
    Làm theo hướng dẫn của ngorung, bảo bấm vào đâu thì bấm vào đó -> xuất hiện 1 trang web mới, tìm dòng "download now" rồi bấm vào đó để tải. Chỉ thế thôi [IMG][/b][/quote]

Sao Raitk lại nặng lời với bạn như vậy, Raitk định đuổi khách của ngorung hết hả,??? Nhai sọ raitk bây giờ.
    Nhưng Raitk nói đúng đó hungxd04 à. Đầu tiên bạn click vào đường link của mình, sau đó nó sẽ hiện ra một trac web mới. Dòng chữ Download now to đùng hiện ra, bạn click vào nó để down về => nó sẽ hiện ra một trang mới. Nếu đợi lâu quá ko được, bạn click vào chữ clickhere nhỏ nhỏ màu xanh, thế là OK.
    Sau khi tải về, giải nén và chép tất cà vào Fonts của ACAD là OK.
    Chúc bạn thành công, có tài liệu gì chia sẻ cho anh em và quảng bá cho mọi người trong lớp biết với nha.
  6. raitk Member

Hic hic, đệ chỉ hỏi thôi mà, nếu mà chưa biết thì đệ hướng dẫn cụ thể. Đừng nhai đệ, thịt đệ dai lắm, coi chừng nghẹn đó .