1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thi lại có bị đi nghĩa vụ quân sự k

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi Hoàng Tuấn Tài, 8 Tháng chín 2012.

1. Hoàng Tuấn Tài New Member

Số bài viết: 8
    Em muốn thi lại mà không biết có bị bắt đi nghĩa vụ không, em nộp NV2 đậu nhưng em muốn thi lại. Khi nào thì mới bị bắt đi vậy mấy anh, cầm giấy trúng tuyển NV2 cho ng ta xem là mình khỏi phải đi à :eek:. Hay là em phải vào học trường đó rồi xin giấy cấp k đi nghĩa vụ thế mấy anh chị :(. à, cho em hỏi thêm, trung tâm luyện thi Lý Tự Trọng dc không ???
  2. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
    Ở quê mình thì phải có Giấy xác nhận HSSV mới được, không nhận Giấy báo nhập học. Chỗ khác không biết sao?! :)
  3. spk_hip Member

Số bài viết: 347
    Nếu muốn chắc ăn thì e nhập học luôn, đóng tiền học phí hk1 (đóng nhưng ko học) rồi lấy cái biên lai học phí về địa phương nộp hoặc chờ vài hôm ổn định rồi lên phòng đào tạo xin cái giấy xác nhận SV về nộp là ok, tuy hơi phí tiền nhưng chắc ăn.
  4. ngoctuan_608 Member

Số bài viết: 29
    nếu bạn thi lại mà may mắn thì trong thời gian này không bị yêu cầu đi khám nghĩa vụ thì không sao, nhưng nếu có yêu cầu đi khám thì phải có giấy chứng nhận học sinh sinh viên ban ah, giấy bào trúng tuyển không có thay thế đc đâu! bạn nên kiếm trường nào học đại đi, chứ không thì bị gọi NVQS thì khổ lắm!