1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thợ Săn Toàn Tập. (Ngừng phát hành vô thời hạn)

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi chipchipsky, 15 Tháng bảy 2009.

?

Bạn có đồng ý là lập topic Thợ săn toàn tập này không?

Poll closed 29 Tháng bảy 2009.
1 vote(s) 100.0%
Không 0 vote(s) 0.0%
  1. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Thợ săn Toàn Tập

Bản quyền của SPKT... Lưu hành nội bộ SPKT- Cấm in sao dưới mọi hình thức.
    Chủ Biên : Nhà Giáo ưu tú, Giáo Sỹ, Tiến Sư tâm lý TD học Chip Còi, viện phó viện Đục Đẽo. Trưởng khoa tâm lý trường Đại học Hơ Vát.

Lời Nói đầu :

Thưa toàn thể anh em bà con cô bác nội ngoại gần xa, họ hàng thân thuộc. nhằm hướng tới một xã hội công bằng hơn, tránh tình trạng người ăn không hết kẻ lần chẳng ra. Vẫn biết con gái thời nay mỗi con 1 kiểu, ko thể dùng 1 cách mà cưa đổ 2 e,, nhưng Chip Còi ^^ vẫn muốn mạo muội xuất bản cuốn sách này, những mong anh em có thể đúc kết, học hỏi cũng như tự nâng cao trình độ cuả mình trong bộ môn khoa học thú vị này,
    Hiện nay trong Box truyện trò linh tinh này có rất nhiều bí kíp của các bác thợ săn. Nhằm tránh sự lộn xộn cũng như phân tranh cát cứ lung tung. Tất cả mọi bí kíp tán, cưa cua chặt chém ...girl gì đó của các bác thợ săn đề nghị tổng hợp vào đây cho mọi người dễ dàng tìm đọc và tham khảo. Mỗi đóng góp của các bác sẽ được sắp xếp thành một chuyên mục và sẽ được cập nhật link tại topic này. Chip Còi sẽ Thanks tất cả các đóng góp cho cuốn sách này. Các topic có cùng nội dung đã mở trước đây đều sẽ bị đóng cửa chờ ngày đưa vào Topic thợ săn toàn tập này. Bất cứ bài nào liên quan đến vấn đề này mà lập topic mới ngoài rìa sẽ bị Del thẳng tay không khoan nhượng.

Thông báo trước là Chip Còi ^^ tui chỉ là chủ biên không phải là người đóng góp nội dung cho cuốn sách này. Nội dung sẽ do các bác thợ săn đóng góp. Vì đây là cuốn sách đầu tay nên không thể tránh được các thiếu sót. Vì thế rất mong nhận được các nhận xét của quý anh em.. Mọi đóng góp xin post vào đây.

Cuốn này có 2 phần Thợ săn Đại Cương và Thợ Săn Chuyên Ngành
    Thợ săn đại cương là các góp nhặt, sưu tầm của mấy bác thợ săn từ mọi nơi và
    Thợ săn chuyên ngành là đóng góp từ kinh nghiệm thực tiễn của mấy bác. Mong mọi người ghi rõ thuộc phần nào trước khi post bài vào.:cutesmile:

Các đóng góp đầu tiên đã được tổng hợp.

Phần thợ săn đại cương
    Chuyên mục [360* iu]Tuyệt chiêu tán gái, 100% đổ ^^ Tác giả Zip
    Chuyên mục Binh pháp tôn tử trong nghệ thuật "tán gái" Tác giả Npl

Chuyên mục Các câu con gái hay nói và ý nghĩa của chúng Tác Giả Chip Còi