1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thời gian.........sao mà nhanh đến thế ?

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi baoanh41, 17 Tháng mười 2010.

1. baoanh41 New Member

Số bài viết: 16
    Nhìn bạn vui mình thấy thật ấm áp, nhìn thấy bạn khóc nước mắt mình cũng rơi.
    Đúng như
    cụm từ "Đội Công Tác Xã Hội", ở đây luôn có những con người cho mình chia sẽ mọi tâm sự buồn vui, và mình cũng sẽ là nơi cho bạn trút bỏ nỗi buồn.

Mới ngày nào bước chân vào giảng đường Đại học. Với môi trường mới, cuộc sống tự lập và những người bạn xa lạ. Tưởng chừng như cuộc đời sinh viên thật buồn tẻ: Đi học và về phòng trọ.
    Nhưng rùi......mình đã biết đến Đội- Đội Công Tác Xã Hội. Nơi có những hoạt động, những chuyến đi, và những người bạn ........đã làm thay đổi con người mình. Nó làm mình nhận thấy cuộc sống mới đẹp biết bao, nhận ra xung quanh mình có rất nhiều người bạn tốt-những con người đầy lòng nhiệt huyết với công việc và bạn bè. Ở đây mình đã nhận được biết bao tình cảm bè bạn tương ái, những giây phút chia sẽ buồn vui. Qua những hoạt động đã tham gia cùng Đội đã làm cho mình cảm thấy bản thân có í nghĩa hơn cho cuộc sống.

Ở đây mọi người cùng làm việc, cùng phấn đấu và san sẽ niềm vui........
    Với những đêm trước ngày Hiến máu, những cuộc over night, những ngày ốm liệt giường..........đã làm mình nhận thấy tình bạn thật lớn lao.
    ......................
    Tất cả những điều đó MÌNH SẼ LUÔN ĐỒNG HÀNH CÙNG Đội- Đội Công Tác Xã Hội
  2. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  3. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    ư! thơi gian trôi nhanh thât ,minh muôn găn bó với đội mãi nhưng mà dòng đời như một dòng nước ,nó cứ trôi,trôi mãi mong rằng nó sẽ trôi đến một bến bờ bình an !và đội mình ngày càng đi nên!
  4. 01682839511 New Member

Số bài viết: 53
  5. thachckm New Member

Số bài viết: 7
  6. khin New Member

Số bài viết: 57
  7. caoxuanthan109 New Member

Số bài viết: 20
  8. Lochaison New Member

Số bài viết: 26
  9. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636
    thì vô trong đó tham gia hoạt động một thời gian rồi sẽ được đăng ký lớp cảm tình đội thôi mà
  10. dau_troc922000 New Member

thứ 4 hàng tuần Đội sinh hoạt tại sân cờ việt đức lúc 5h15.
    bạn mới tham gia thì làm cộng tác viên.Nếu tham gia đội lâu,bạn có thể đk tham gia tập huấn để làm đội viên
    Thân !
  11. mobile New Member

Số bài viết: 125
    Mình chỉ mới tham gia vào đội ngày hôm nay thôi, nhưng mình hiểu lý d0 tại sao đội CTXH vững mạnh và "DỄ THƯƠNG" như thế:D

Hoàn toàn đoàn kết, vui vẻ, hòa đồng, gần gũi, dễ hiểu.... rất nhiều điều tuyệt vời mà có tìm thấy ở gia đình mình chưa chắc đã thấy. Đội CTXH còn hơn cả 1 gia đình thứ hai, mọi lo lắng, buồn chán biến đâu mất mà chỉ thấy sao cuộc đời đẹp như thế, cuộc sống của 1 sv đúng nghĩa thật khác với 1 học sinh cấp Ba. Tự giác, tự nguyện, tự tin là những ấn tượng khó phai nhất với 1 người quê mùa, nhút nhát như mình. Cười thật nhiều mà sao thấy chưa đủ..:D:D:)):))

Quả thật Đội đã có 1 vị trí quan trọng trong đời sống sv tụi mình, mình sẽ tham gia thật tích cực, mời gọi các bạn cùng lớp tham gia thật nhiệt tình, và thật trân trọng khoảng thời gian đc tham gia vào đội^^

Vô cùng... yêu quý=d>=d>
  12. mobile New Member

Số bài viết: 125
  13. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    Gia đình CTXH luôn chào đón bạn!
    Bởi những con người trong gia đình CTXH cũng chất phác như bạn!
    Những cánh tay luôn luôn giang rộng chờ đón....=d>!
  14. dau_troc922000 New Member

15. garung.mj0 New Member

Số bài viết: 49

đội mình ngày càng đi đâu zậy em???;))x_x
  16. khin New Member

Số bài viết: 57
    hi đón chào các bạn đến với gia đình ctxh.............một gia đình thứ 2 trong cuộc đời của những ai tham gia.
  17. lucky113 New Member

Số bài viết: 49
    đội CTXH thực sự là gia đình thứ 2 của bạn nếu bạn dang tay ra chào đón và lắm lấy tay những anh em trong gia đình CTXH. mình cũng vậy cũng như các anh em luôn chào đón các bạn cũng như lần đầu tiên mình bước chân vào đội. CHÚNG TA HÃY GẮN KẾT VỚI NHAU THÀNH MỘT KHỐI KHÔNG THỂ TÁCH RỜI NHA CÁC BẠN.^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    ^:)^^:)^^:)^