1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Thông báo]Đăng ký thông tin tham gia "Xuân tình nguyện Tân Mão 2011" tại Củ Chi

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi clb kynang, 17 Tháng mười hai 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Danh sách thành viên của CLB tham gia đã lấy cách đây 2 tháng rồi bạn hi hi :D ! Sinh Viên học trường mình và đăng ký sớm thì sẽ ưu tiên hơn mà. ^^ Số lượng đk đông quá nên chắc các bạn trường ngoài ít có cơ hội tham gia rồi

P/S: nghe đồn có thể là năm tới sinh viên phải có ngày tình nguyện mới được ra trường. hic hic tới lúc đó khổ đây...@-)
  2. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
    Mình nói với bạn như thế này. Thông tin đưa lên diễn đàn sau khi tụi mình đã lấy danh sách các thành viên. Cho nên tụi mình sẽ ưu tiên cho các bạn trong clb trước. rồi đến trường mình, rồi đến trường bạn. Chứ có rất nhều bạn đk trên form nhưng mà các bạn ấy chỉ là thấy hay hay để đk mà thôi. cho nên mình nghĩ sẽ còn chỗ trống để đk thêm đóa bạn. Bạn cứ tin là mình đi được đi bạn. Nếu mình không đi được thì còn thiếu dịp gì để mình đi chẳng hạn như: tiếp sức mùa thi. mùa hè xanh, các chuyến công tác xã hội của đội công tác xã hội.các chương trình của kỹ năng.
    Thân chào bạn. Rất vui khi gặp bạn ở xuân tình nguyện 2011 tại Củ Chi.
    Pé Đô!;)
  3. osirisqh New Member

Số bài viết: 1
    Theo mình biết thì đợt này đi Xuân Tình Nguyện gồm hầu hết là thành viên clb Kỹ Năng, nếu như các bạn đã lấy danh sách clb trước rồi mới thông báo rộng rãi thì có lẽ không cần thiết nữa (vì số lượng thành viên clb đã >80 người). Như thế việc vào đăng ký của mọi người sẽ vô ích, vì ngay cả những người đăng ký sớm nhất cũng không được đi...??
  4. small ant Well-Known Member

Số lượng thành viên CLB đông tuy nhiên không phải ai cũng có điều kiện đi xuân tình nguyện đâu bạn à ^^ Một số bạn ở xa nên về sớm, hoặc là có chuyện gia đình, công việc nên cũng ko đi được bạn à. Và mình đã trao đổi với các bạn từ đầu, việc xét chiến sĩ đi xuân tình nguyện 2010 sẽ ưu tiên cho sinh viên SPKT. Nếu bạn là sinh viên trường ngoài thì rất tiếc là có thể không được đi năm nay rồi. Chiến sĩ thì có hạn mà số lượng đk thì nhiều nên có một số bạn không được đi thì các bạn cũng đừng buồn. Nếu các bạn là người có máu tình nguyện, xung kích vì cộng đồng thì có rất nhiều cơ hội cho các bạn tham gia. VD như Tiếp sức mùa thi, Mùa hè xanh...

P/s: À trong danh sách đk quan mạng thì có một số bạn chưa điền đủ thông tin thì CLB không thể liên lạc được. Có một số bạn CLB gọi điện mà số không gọi được, gởi mail cũng ko hồi âm. Hic hic
  5. duyhan_cokhichetaomay New Member

Số bài viết: 47
    sao mấy bạn phân bịêt quá vậy.
    Nếu chỉ dùng cho câu lac bo ky nang cần gì phải thông báo lên diễn đàn làm gì.
    Biết vậy tại sao bạn bảo mọi người đăng kí làm gì.
  6. small ant Well-Known Member

Chiến dịch xuân tình nguyện thì mọi người điều có thể tham gia mà. Tuy nhiên CLB sẽ Ưu tiên cho thành viên trước. Mọi thông báo hay thông tin thì CLB post lên vì đây là một hoạt động lớn của CLB mà ^^. Bạn đọc kỹ câu trả lời của mình rồi mới hỏi nha.

7. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Chào bạn!
    Lời đầu tiên cho mình cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình Xuân tình Nguyện 2011 của CLB Kỹ Năng!
    Số lượng chiến sĩ lần này CLB Kỹ Năng dự kiến là khoảng 80 người, nhưng hiện nay số lượng các bạn tham gia đăng kí chương trình này đã mấp mé ngưỡng 200. Đó là một bài toán thật sự đau đầu cho bọn mình - là những người tổ chức chương trình ở Củ Chi. Thật sự qua khảo sát mình biết rằng không những bạn và rất nhiều người khác muốn tham gia chương trình này với lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ muốn được cống hiến sức trẻ của mình cho xã hội. Ở đây, có lẽ do hiểu nhầm nhỏ nào đó mà bạn nói lên cái sự " phân biệt". CLB Kỹ năng là một mô hình CLB mở, không chỉ dành riieng cho sinh viên cho sinh viên SPKT mà còn cho tất cả những ai là SV, yêu thích các hoạt động tập thể, hoạt động xã hội.
    Nói như ở trên, không phải 80 bạn đi XTN 2011 đều là thành viên của KN, đó chỉ là một yếu tố nhỏ để xét thôi. Ngoài ra, bọn mình xét về nhiều yếu tố khác nữa như là đăng kí sớm, phỏng vấn nhỏ,.... Nói như vậy chắc bạn cũng hiểu phần nào nỗi khổ của bọn mình rồi chứ?
    CLB Kỹ Năng sẽ nahnh chóng gởi cho các bạn thông tin sớm nhất về chương trình!
    Chúc bạn năm mới nhiều sức khỏe và kỳ thi thật tahnfh công
  8. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
    Điều này chưa chắc đâu bạn ạ. Số lượng thành viên chưa chắc đã hơn 80 người đi đâu. Điển hình như năm ngoái đi bạn. Các bạn không phải là thành viên CLB đi rất là nhiều. hơn 10 bạn trong tổng số 50 bạn đóa. Thân
  9. clb kynang New Member

Số bài viết: 79
    Hiện tại sau một thời gian khá dài đăng ký, qua xét duyệt của HSV và đoàn trường thì CLB đã có danh sách chính thức 80 bạn tham gia Xuân tình nguyện Tân Mão 2011 tại Củ Chi lần này. Các bạn xem danh sách tại đây
    Cũng xin đính chính thông tin mà một số bạn nhầm lần. Đúng như bạn Toàn nhỏ đã nói, CLB Kỹ Năng là một mô hình CLB mở, dành cho tất cả các bạn sinh viên yêu thích các hoạt động tập thể, hoạt động xã hội, muốn đóng góp cho cộng đồng, không phân biệt ai với ai. Xuân tình nguyện là một trong những hoạt động truyền thống thường niên của CLB, và mọi năm chỉ là một chiến dịch với quy mô nhỏ với số lượng hạn chế nhưng luôn nhận được sự quan tâm tham gia nhiệt tình của các bạn sinh viên trong và ngoài trường. Chính vì thế năm nay quy mô chiến dịch đã được trường mở rộng ra bao gồm các mặt trận ở Thủ Đức, Bến Sắn và Củ Chi với nhiều đơn vị tham gia. Các đơn vị đã tiến hành cho các bạn đăng ký tham gia, ưu tiên các bạn trong trường và đăng ký trước và cùng 1 số yếu tố khác như nhiệt tình, năng nổ. Do trong thời gian thi nên thông tin các bạn nhận được rất ít, chỉ có các bạn đã từng đi biết và đăng ký vì thế số lượng rất hạn chế. Vì vậy các đơn vị đã tổ chức đăng ký rộng rãi. Không có chuyện chỉ có thành viên CLB mới được đi. Sau đó danh sách được tổng hợp và phải qua xét duyệt của HSV và đoàn trường nên thời gian bị kéo dài, không thể thông báo sớm, ảnh hưởng đến thời gian đặt vé xe về Tết của các bạn nhà xa. CLB hoàn toàn thông cảm với các bạn.
    Chúc các bạn hoàn thành những môn thi cuối cùng thật tốt và vui Tết thật hạnh phúc bên gia đình.
  10. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291

Nhớ con quá.
    Năm nay bận việc quan trọng không tham gia được rồi.
    Anh chị em KN cố gắng nha
    Vì một thế giới tốt đẹp hơn
  11. small ant Well-Known Member

năm nay hình như mẹ mực ko đi ^^ Tội nhỏ rồi. Ba me ko xuống thăm dc rùi :(

P/S: Dạo này thấy anh Tân vắng bóng hem
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.