1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thông báo đến anh em MHX Trường Thạnh-2006

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi ngorung, 28 Tháng năm 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    THÔNG BÁO
    Tui ... Ngố Rừng , xin trân trọng thông báo đến tất cả các bản mặt mốc dưới đây :045::

Tình hình của anh em trong bang hội như thế nào rồi:fierce:. Lâu quá Ngố tui hông có gặp ai hết àh. Mong anh em nào còn giữ liên lạc thông báo cho tui biết với. Để tháng sau Ngố tui về, Ngố tui rủ rê, tụ tập anh em ăn nhậu một bữa:dining:. Anh em cho tui thông tin nha:eek:k:.

Tui VD nhe:
    Tên: Ngố Rừng ( Minh Chủ)
    Email: nguyennart@yahoo.com ; ngorunghehehe@yahoo.com
    DT:telephone:: 0937 200 499
    Tình trạng hiện tại , đã ra trường, đang công tác tại Campuchia. Chưa dzợ, vẫn có thể ăn chơi suốt đêm với anh em mình. Mong gặp lại mọi người vào tháng 6!
    Hình mới nhất:

Anh em MHX Trường Thạnh 2006 chia sẻ thông tin với nhau nhé. Để mọi người luôn luôn thân thiết như ngày nào... Gửi cho những ai trong đội mà bạn biết nha!
    Minh Chủ Ngố Rừng
  2. khong biet New Member

Số bài viết: 56
    Nghe nói tháng 6 này A Ngố về Việt Nam lấy dzợ phải hông?Ngày cưới của A Ngố mà họp bang hội thì hay biết mấy.Các mặt mốc đang đợi minh chủ về đây.
  3. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Ặc ặc... đứa nào tung tin đồn bậy bạ vậy bây .... Ngố tui còn muốn "mần ăn" nữa mà...
    Về đại hội võ lâm thui :fierce:
  4. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    :incense:Tên : Lê hữu Thoại
    :cutesmile:Mail: tiachopxanh20041987@gmail.com
    :012:nick: tiachopxanh20041987
    :telephone:Cell: 0972.333.420
    :011:Tình trạng hiện tại: thất nghiệp, đang chết sình tại thủ đức ngay kế nhà xác bệnh viện đa khoa thủ đức:011:
    :045:hình mới nhất nè:024::[IMG]
  5. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  6. truy phong New Member

:012:chài anh mi lúc nào chả đẹp:007:do chất lượng máy ảnh dở quá thui:045:cảm ởn chú em quá khen:welcome:
  7. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

8. truy phong New Member

:fierce:3 năm rùi mà không già hơn thì :no:minh chủ cũng mập hơn vậy:012:và ngày càng giống dân campuchia:congratulate: tha lỗi tha lỗi bx chỉ vậy đó:012:
  9. lordnho.cve Guest

Số bài viết: 0
    chao moi nguoi.Khoe ko?Do hien nay nho di lam nen ko co thoi gian nhieu de gap moi nguoi.Thang 6 nay nhan bang tot nghiep hy vong se duoc gap moi nguoi nhieu.hehe
  10. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Hehehe, cuối cùng cũng có tin tức của cu Nhớ. Lúc này làm ở đâu rồi, nghe nói làm chung với Tri đúng hông? Thông tin cho anh em biết đi!
  11. Trandinhluong New Member

Số bài viết: 54
  12. alalala Guest

chào cả nhà!!
    27/6 này sẽ có vài người xấu xí và xấu tính sẽ nhận bằng tốt nghiệp. toàn dân chúng ta phải hợp sức để đưa chúng lên bàn mầm thịt vì chúng dám can tội bỏ rơi các chiến hữu ở trường mà dứt áo ra đi.mọi người cùng tập trung và mầm thịt thịt họ nha.

:012:chào cả nhà!!
    27/6 này sẽ có vài người xấu xí và xấu tính sẽ nhận bằng tốt nghiệp. toàn dân chúng ta phải hợp sức để đưa chúng lên bàn mầm thịt vì chúng dám can tội bỏ rơi các chiến hữu ở trường mà dứt áo ra đi.mọi người cùng tập trung và mầm thịt thịt họ nha.

tên: cầu thiên xích
    dt: 0977280208
    email: phuthuykhoc_th@yahoo.com
    tình trạng: đã có chồng nhưng vẫn đáng yêu và nhí nhảnh như xưa.overnight ư? chuyện nhỏ!!!!!!!!!hehe.

tình trạng: đã có chồng nhưng vẫn đáng yêu và nhí nhảnh như xưa.overnight ư? chuyện nhỏ!!!!!!!!!hehe.
  13. alalala Guest

:012:chào cả nhà!!

14. lordnho.cve Guest

da dung roi.em dang lam o Quan 1. chung cong truong coi cu Tri.Congty INCOMEX.BEn Campuchia con tuyen ky su ko anh?cho em qua do di lam voi.
  15. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Làm không? Anh hỏi thật đó!
    Anh cũng đang kiếm người thay anh, vì anh phải về nhận công tác khác.
    Tiếng anh Nhớ tốt chứ?
    Có kinh nghiệm tổ chức thi công và giám sát chưa? Nhiệm vụ bên này là Quản lý dự án ( Quản lý chính) nên mọi thứ phải thật tốt. Nếu cảm thấy OK anh sẽ sắp xếp cho em gặp Giám đốc để phỏng vấn ( Bằng tiếng Anh nhá).
  16. lordnho.cve Guest

Cong viec quan ly ho so hay giam sat ben B thi cong Anh.Du an nha cao tang hay gi?Em dang thi cong nha cao tang nen co hung thu voi cac du an nha cao tang.Che do chinh sach sao anh?Co gi cho em thong tin nha.
  17. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Khái niệm quản lý dự án mà em ko rõ sao Nhớ? Chỉ hứng thú chưa làm nên chuyện. Em phải tỏ rõ năng lực trước đã. Hơn nữa, em thụ động quá. Cơ hội ko phải lúc nào cũng đến đâu. Phải nhạy bén hơn em àh!
    Nếu thực sự muốn làm đâu chỉ lên 4rum mà reply và chờ thông tin của anh! Nhạy bén hơn em àh!
  18. meocon117 New Member

Số bài viết: 20
  19. lordnho.cve Guest

khekhe.Tai vi em khong tu tin lam voi trinh do ngoai ngu cua minh bay gio. va lai sang nuoc ban la ca mot van de.Chi it ra em pai tim hieu xem no nhu the nao nua chu.Ca nha thay dung khong?
    VI vay ma anh la dan anh di truoc phai chi bao em ut chu.hihi. Noi cu the cho em biet mot chut nghen.
    Ah moi nguoi o truong thanh van luon lien lac voi chung ta, hy vong co ngay ve ben do tham moi nguoi nhi!
  20. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Em ko hiểu ý anh nói rồi. Khi muốn làm gì đó, đã có thông tin từ anh, ít nhất em phải chủ động liên lạc với anh. Chứ ko phải đợi anh lên 4rum cung cấp thông tin cho em. Em có nick yahoo của anh mà.
    Mấy bữa nãy ko có cách nào liên lạc với em, anh đã giới thiệu một người rồi, tuy lớn tuổi, ngoại ngữ chưa giỏi lắm nhưng kinh nghiệm quản lý dự án thì đầy mình.
    Em thấy đấy, cơ hội đâu phải lúc nào cũng có ... bởi vậy, người ta vẫn hay nói cơ hội là do mình tạo ra, may mắn chỉ là số ít .... Hy vọng em sẽ hiểu được nhiều điều hơn những gì anh nói.
    Lúc trước anh chưa nói mức lương, chế độ ... vì để cho em tự chủ động và thể hiện mình trước khi biết quyền lợi. Nhằm tránh bị quyền lợi mà nhận bừa.
    Lương, trên 1000$, tùy năng lực. Nhà hai phòng, có máy lạnh, 1 camry (tự lái) ... và các khoản khác từ các nhà thầu, tùy khả năng của em.
  21. lethaitri Guest

22. truy phong New Member

Tui Gặp chú tui cho ăn đấm lun chứ ăn Chanh:012:
    Đụng tới giang hồ khoa điện- điện tử ah:incense:
    MC Ngố Về VN chưa:music:
  23. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

@T.ri: Lâu quá ko gặp em. Khỏe chứ!
    @ all: tớ vẫn chưa được về, hic hic, sẽ alo khi về tới ....:telephone:
  24. 100100 New Member

Số bài viết: 21
    hehehe lâu lắm mới gặp Minh chủ nhỉ.Khi nào Minh chủ về Việt Nam thì liên lạc với em nhe.à báo Minh chủ biết một tin buồn:TNT đã về Quảng Ngãi rùi,pùn wa đi,thiếu 1 tay gây cười cho cả đội rùi
  25. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

TNT đã ra đi ..vĩnh viễn về Quãng Ngãi ah. :017: Hic hic
    Buồn quá nhỉ! Lâu lắm ko có tin tức của TNT. Khi nào về Ngố sẽ nhắn với anh em :telephone:
  26. huong2t Guest

lâu lắm mới lại lên forum trườg mình. vẫn có cảm giác như xưa!:snicker: nghe MC hú miết mà không thấy mặt mũi đâu hè! nóng ruột quá đi thôi! chặp chặp! thèm thèm! khè khè!:012:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.