1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thông báo hoạt động sinh hoạt của CLB kỹ năng

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi clb kynang, 29 Tháng chín 2010.

1. clb kynang New Member

Số bài viết: 79
    Thứ 5 hàng tuần tại sân cờ việt đức là nơi sinh hoại của clb kỹ năng trường ĐH SPKT. Thứ 5 ngày 30.9.2010 CLB tổ chức sinh hoạt cho các thành viên. Đồng thời tổ chức sinh nhật cho thành viên CLB.

CLB kỹ năng luôn chào đón các bạn. Đã nhiều năm qua CLB kỹ năng đã là ngôi nhà thứ hai của các bạn sinh viên (và mình cũng vậy). Tâm sự, chia sẻ khó khăn, hay đơn giản bạn muốn thể hiện mình trước đám đông.

Các bạn sinh viên năm nhất còn lạ lẫm với môi trường ĐH, bạn bè điều xa lạ. Các bạn thèm cái cảm giác ăn cơm chung, hát hò. Cảm giác khi ai đó gặp mình mà và cười với mình một cái và nói câu "Chúc ngủ ngon". Các buổi chiều thành viên clb điều tụ tập tại ktx B2 các bạn có thế tới tham gia. Hãy tự tin khi đến với gia đình KN. Gia đình KN đã-đang và sẽ luôn nhà ngôi nhà thứ 2 cho các bạn

2. youralways.thh New Member

Số bài viết: 241
  3. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Không sao đâu bạn, bạn học xong thì vẫn có thể tham gia cùng CLB mà.
    Chúc Vui
  4. admin Administrator

Số bài viết: 683
    Thời gian thì không khó khăn lắm đâu bạn ơi. Học xong bạn vãn có thể ra sinh hoạt cùng với mọi người mà. Đó là những lúc bạn cần xả "Xì Trét" Tốt nhất đó :D
  5. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Không chỉ mình bạn đâu, mọi người học ra muộn vẫn vào sh bình thường đấy bạn à.
  6. nglehien Member

Số bài viết: 52
  7. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  8. quocanh58 New Member

Số bài viết: 22
    Mình muốn tham gia clb kỹ năng lắm luôn nhưng 2 buổi rồi mình lỡ mất rồi, tại trời mưa từ 16h5 tới tối luôn thì sao mà đi, nhà trọ lại ở mãi tận nông lâm, chán ghê :-s