1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thông báo Off CLB guitar

Thảo luận trong 'Hội quán mê âm nhạc' bắt đầu bởi jimy, 24 Tháng chín 2010.

1. jimy Member

Số bài viết: 159
    Thông báo Off CLB guitar
    Chào tất cả các bạn yêu guitar có chung một niềm đam mê, hum nay mình đã lập được danh sách gồm hơn 20 tay đã đang và chưa bít đàn, bản thân mình cũng là một tay hỉ mũi chưa sạch trong lĩnh vực này,
    vậy thì tình hình chung là chúng mình sẽ làm ngay một bữa off để giao du bít mặt và làm quen nhau, chúng ta sẽ sắp xếp khăn gói lên đường vào thứ 7 nhằm ngày 1/10 lúc 17h tại Sân Bóng tình yêu.
    Mục đích của buổi off như trên đã nói là để làm quen giao lưu với nhau, hy vọng chiều thứ 7 là khoảng thời gian lí tưởng để mọi người gạt hết mọi bận bịu đến với một tinh thần hứng khởi.
    Hiện tại mình vẫn đang làm công tác ghi danh, nếu bạn nào thấy bổ ích thì để lại thông tin, mình tiếp tục check. Oan nghêch bạn nào tâm huyết với tập thể đem theo 1 cây đàn guitar hihi dĩ nhiên là phải bít đàn còn ko bít đàn đem theo càng đc hoan nghêch
    hihi hy vọng sẽ có nhìu bạn tham gia góp mẹc đông đão. Đa tạ các hạ đã quan tâm! Tại hạ xin ngóng chờ những cao thủ võ lâm quy ẩn giang hồ xuất hiện...![-o< Anh em zui zẻ ! Mong là có nữ đi theo học nghề!>:D<
  2. missu New Member

Số bài viết: 156
  3. suphutoan Member

Số bài viết: 68
    cho minh xin lỗi, nhà mình ở Ngã Tư An Sương lận, ko đi được, hãy họp mặt trên trường đi. Thủ Đức mình hok bít đường :( còn sân bóng tình iu là j mình cũng hok bít:-s
  4. suphutoan Member

Số bài viết: 68
  5. jimy Member

là cái sân bóng bên cạnh cái tòa nhà đang trung tâm đang xây dựng của trường mình đấy bạn, bên canh còn có sân bóng rổ nữa, từ cổng chính bảo vệ-ngân hàng agribank rẽ trái là tới,
  6. __Ku_Boo__ New Member

Số bài viết: 3
  7. jimy Member

các bạn nhớ đi đông đủ nhé, tuy chiều thứ 7 mìhh thường học cad về muộn tới 2-3 chục phút nhưng mình sẽ cố gắng ra sớm, ko để a e thất vọngO:)
  8. Mạnh Khùng Member

Số bài viết: 107
  9. nhockai Member

Số bài viết: 91
  10. nguyenxuandam91 New Member

Số bài viết: 4
  11. ginsevenckd08 New Member

Số bài viết: 2
    Mìnhg chỉ mới đọc được thông báo này thôi, ko biết ngày 2/10 vừa rồi off có vui ko? Mình rất muốn tham gia. Yahoo : duckhanh_ckd08
  12. ginsevenckd08 New Member

Số bài viết: 2
    Cho mình hỏi ngày 2/10 vừa rồi có off ko ? Mình rất muốn tham gia, ko biết thời gian tới các anh chị off ở đâu? Cho em biết và tham gia với :d
  13. ngocphuc.101012.spk Member

Số bài viết: 33
  14. ngocphuc.101012.spk Member

Số bài viết: 33