1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thông đệp yêu thương 8/3

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi thanhphong883, 4 Tháng ba 2010.

1. thanhphong883 New Member

Số bài viết: 6
    Thông điệp yêu thương 8/3

Nhân ngày quốc tế phụ nữ Phong xin nhắn gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến toàn thể các bà các mẹ, các chị em phụ nữ trên toàn thế giới và gửi lời chúc của Phong đến 1 ai đó trên thế giới này.còn các bạn thì sao? bạn muốn gửi thông điệp gì đến chị em phụ nữ nhân 8/3 và người mà bạn cho là quan trọng nhất đối với bạn. đối với riêng Phong mẹ là người quan trọng nhất! hãy gửi thông điệp yêu thương đi khắp nơi bạn nhé!!:d:d
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  3. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    cháu yêu bà,con yêu mẹ,những lời ấy mình chẳng dám nói ra 1 lần...vì mình thấy "ngại",đúng là con bé bờm hết sức.
  4. cuimaize New Member

Số bài viết: 13
    nghe ngồ ngộ:p
  5. chanhvan08 New Member

Số bài viết: 384
    Gọi điện về nói cho nó tình cảm, chứ ở đây có nói cả trang thì cũng như không àh!
    Nhưng dù sao cũng ủng hộ topic: Con yêu mẹ!
  6. ngoctham09 New Member

hìhì,là con gái nhưng mình lại sợ phải nói lời yêu thương với những người thương yêu,hồi xưa toàn gửi vào nhật kí...h thì ôm vào giấc ngủ...hìhì...pó tay.com.đúng là con gái mà hổng phải là con gái...cộc lốc...
  7. chanhvan08 New Member

Số bài viết: 384
    Cái này khổ àh nghen! Nghi có ngày bị trầm cảm quá!:-"
  8. ngoctham09 New Member

9. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Mình chưa đủ lớn để nhận ra hay chưa đủ lớn để nói ra những lời đó nhỉ??khó nói lắm!!Tỏ tình với bạn gái có thể sẽ dễ dàng hơn là ôm mẹ từ phía sau vè nói "con yêu mẹ".....ui ui ui
  10. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    Có gì mà khói nói đâu chứ nếu mình yêu mẹ hoặc ng yêu thật lòng thì không có điều gì là không thể cả.
    Đơn giản chỉ là 1 lời chúc thui mà.ng ta thường có câu: "Lời nói chẳng mất tiền mua mà lại........"
    Phải mạnh dạn lên chứ
  11. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    uh ! đôi khi những cái đơn giản nhưng lại rất ý nghĩa ! Cũng là câu nói nhưng sức manh của nó là vô biên. Đôi khi ta nghĩ mình phải làm một cái gì thật hoành tráng cho ngày 8.3 hay 20.10. NHưng thật sự thì những lời yêu thương luôn có ý nghĩa nhất ! Chỉ đơn giản, hãy nói
    " Con yêu mẹ ! " Thế là đủ rồi !
  12. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154
    tự dưng đọc bài này ngay lúc đang nghe bài UNTIL YOU,:011::011: chỉ ngày mai nữa thôi sẽ về nhà nhưng sao thấy nhớ mẹ quá. mẹ ơi con yêu mẹ, mẹ có biết dc lòng con lúc này,
  13. 7ngay.net Banned

Trên 4rum của SPKT có mẹ bạn ở đây hả.sao mà than quá trời vậy bạn.Ai mà không yêu mẹ của mình chứ.Nên ban không cần phải phô trương ra vậy đâu ah nha.>:)
  14. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Ủa, bạn này đi đâu cũng thấy nói móc người khác vậy.
  15. 7ngay.net Banned

Không phải là mình móc mói mà thấy bạn ấy hơi phô trưuơng về mình quá.mà chuyện không liên quan đến bạn mà.Sao bạn nhiều chiện vậy.hehehehehehe:)
  16. webdien.com New Member

Số bài viết: 63
    nhận dịp 8/3 WebDien.com xin gủi lời chúc mừng đến các Bà, các Mẹ , các Cô , cac Chị và các bạn nữ cùng với các em gái . chúc thật nhiều sức khỏe nè , luôn luôn xinh đẹp nữa , mãi là chỗ dựa tình thần cho cánh mày râu . chúc vui vẻ, thành đạt và hạnh phúc.
  17. thanhphong883 New Member

Số bài viết: 6
    Nhân dịp 8/3 Phong cũng gửi lời chúc đến tất cả các giáo viên nữ , các nữ sinh viên của sư phạm kỹ thuật nói riêng và 1/2 của thế giới nói chung và gửi lời chúc đến 1 người chưa bao giờ gặp mặt " chúc sức khỏe, hạnh phúc thành công và ngày càng trẻ trung xinh đẹp"
  18. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
    Mình cũng góp bài thơ chúc mừng ngày 8/3 đến tất cả các bạn nữ nha.Các bạn nữ ơi...ơi..ơ..i.Mình muốn nói với các bạn một câu và chỉ 1 câu thôi::dMình yêu tất cả các ban:X:X
    Chào mừng ngày 8 tháng 3
    Chúc Em hạnh phúc gấp ba ngày thường.
    Luôn luôn tươi trẻ, dễ thương
    Luôn luôn thành đạt trên đường tương lai.
    Hãy tự tin ở ngày mai,
    Cơ hội sẽ đến, dang tay đón chào.
    Sức khỏe thể lực dồi dào
    Tiền tài,danh vọng ngọt ngào yêu thương
    Mùa xuân hoa sắc đua hương
    Cố lên Em nhé ! Hoa nhường nguyệt e.
    Ngày mai,ngày mốt ngày kia...
    Ngày nào Em cũng như là ngày xuân
  19. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211
  20. loveyou_loveme_lln@yahoo. New Member

Số bài viết: 14
  21. alomehere004 New Member

Số bài viết: 76
    8/3 tuy không phải ngày sinh nhật của mẹ nhưng bài hát rất ý nghĩa để gửi thông điệp ngày 8/3 cho mẹ
  22. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    Mẹ thân yêu, con biết mẹ đang ở nơi xứ người, có rất nhiều khó khăn và vất vả. Nhưng con mong mẹ hãy tin vào chúng con, chúng con đang ra sức học tập để xứng đáng với công ơn của cha mẹ. Mẹ hãy cầu nguyện cho con sớm ở cùng bên mẹ nhé. 8/3 này chúc mẹ luôn khoẻ, vui vẻ, tươi trẻ mẹ nhé. Yêu mẹ yêu thật nhiều
  23. [v3]Outsider New Member

Số bài viết: 26