1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Thứ 7 ngày 11-7....

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi candy1989, 11 Tháng bảy 2009.

1. candy1989 New Member

Số bài viết: 83
    Cuối cùng thì 1 học kì nửa lại trôi qua,thật là nhanh chóng và...bê bết!!!Hôm nay thi xong Laplace xong cảm thấy vô cùng nhẹ nhõm,dù không chắc sẽ được điểm cao nhưng chắc cũng qua được cái môn mắc dịch này.Thi xong lớp hẹn nhau trước cổng trường để 'ăn mừng' kết thúc học kì:001:.Cũng may có 1 số bạn nử cũng có cùng chung tâm trạng nên tụi con zai chúng tui cũng đở bùn.Thế là cả bọn kéo nhau đi hát karaoke lun,vô đóa rống cho đã để xả hết stress học kì qua(đi chơi nhìu nên stress nó cứ bám lấy:012:).Hát thui thì không hứng thú mấy nên cha Thái kêu 1.75 kết bia 'giải nhiệt cuộc sống',ko ngờ nữ lớp mình uống pro ghê thịt,cúi trận tụi con zai gục ngả hết mà mấy bả za^?n tỉnh queo.Mà công nhận có bia zo^ hát xung dể sợ,mấy tên phục vụ cứ chạy lên xem bọn này có 'chạm dây' ko mà la như điên zi,thịt là hết bít:033:.Tới giờ vẫn còn choáng váng,hiz..
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    ha ha vui đấy ! uh hôm nay thi xong môn cuối cùng thấy vui và nhẹ nhỏm thiệt. Thế là một kỳ nữa cũng qua rồi ! Nhanh quá ! Kỳ này mọi người điều cố gắng cả ! Nhưng có điều các bạn không may mắn thôi ! Cố gắng nữa lên nghen các bạn 081170 ! Mình rất vui khi được học cùng các bạn !! Có lẽ mình là người ít tham gia vào các cuộc đi chơi của lớp nhất. tuy nhiên mình rất mong lớp sẽ cố gắng tập trung một hôm nào đó đi picnic cho vui ! Hy vọng sẽ có nhiều bạn tham gia !! Mình mong toàn thể lớp 081170 là một đại gia đình đoàn kết !
  3. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Hiz hiz. Các bạn ơi chắc mình phải xa các bạn 1 thời gian rồi. Và có thể không gặp lại nữa. Các bạn cố gắng học thật tốt nha. pp SUA.
  4. zhao_yun New Member

Số bài viết: 119
    hì hì , vui ghia hén, tại hum qua mình có việc bận không đi dc , tiếc ghia cơ.
    P/S: candy là ai za?

chú Việt à, đừng bi quan thế, nên quý những gì mình đang có , tình trạng chú có vẻ tệ nhưng không hẳn là không cứu vãn được.
  5. candy1989 New Member

Tình hình là tuần sau chúng ta chỉ học quân sự có vài ngày,cuối tuần đc rảnh nên 'ham hố hội'(gọi cho zui thui:snicker:) định rủ mọi người ra vũng tàu cắm lửa trại 1 đêm ùi lại nhà bạn Quốc chơi luôn,đây là chủ ý của Miss.Nhi(ko phỉa Nhị nhá!!!),nhửng ai có điều kiện tham gia thì liên lạc với Nhi nhé,hoặc Thái siêu mẫu xứ dừa cũng đc(nó nghe chắc xé xác tui mất hihi).Chúc mọi người có 1 ngày cuối tuần zui zẻ!!
    Uh xin trả lời bác Dương là em đây là candy chứ ai,gặp mặt hoài mà ko nhận ra kaka,thử làm sherlock holmes đi nhá.
    Xin chia bùn cùng bác Việt,mong là sớm gập lại bác..
    Uh cũng mong sớm đc đi chơi cùng bác Tuyến(bác phải khao anh em đóa nhá)..
  6. small ant Well-Known Member

7. candy1989 New Member

Thì nói zị thui,tụi mình là sv,đi chơi phải bình đẳng tí chứ,đâu thể bắt ai 'chịu trận' 1 mình đc.Học lại vừa chắc,lại quen nhìu bạn mới,đồng thời làm 1 việc rất í nghĩa đóa là góp tiền xây dựng tòa nhà trung tâm mà bác,1 việc cao cả!:snicker:..(tiến độ như zầy chắc anh em mình ra trường vẫn chưa đc nhìn nó nửa đây(mún ngắm thì hoch lâu tí!!)

chú Việt à, đừng bi quan thế, nên quý những gì mình đang có , tình trạng chú có vẻ tệ nhưng không hẳn là không cứu vãn được---->chia sẻ cùng mọi người đi nào!!!Đừng có ôm trong bụng bị sình bi giờ...
  8. zhao_yun New Member

chài ơi , anh hỏi chú candy là ai, chú ấy trả lời " em là candy" hixhix
    đoán hả , hihi , đoán trúng có thưởng đó nha .:snicker:
  9. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
  10. candy1989 New Member

11. small ant Well-Known Member

hix Ku này ngu thiệt ! Thú tội với ai thì không sao ! Lại tiết lộ tên của mình cho mod thì tất nhiên mod biết thì mọi người điều biết rồi !
  12. MinhThe New Member

13. zhao_yun New Member

avar của thằng Thế trông như chú nào đi hú hí bị bắt đc rồi nó làm nhòe khuôn mặt í , hih ih i
  14. MinhThe New Member

Thằng nào dám nói xấu tao thế ?Theo suy đoán của tao thì cái tên này của thằng ân.Ai thì nói tên đi,nếu ko :012::010:
  15. system New Member

Số bài viết: 61
  16. zhao_yun New Member

:D.thí chủ đoán sai ùi, cần quyền trợ giúp hem,
  17. candy1989 New Member