1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tìm lớp học PLC

Thảo luận trong 'PLC - Biến tần - Truyền thông CN' bắt đầu bởi dinhvantoi, 9 Tháng tám 2008.

1. dinhvantoi Guest

Số bài viết: 0
    Chào các bạn SPKT!
    Mình đến từ ĐH Công Nghiệp và mình đang tìm hiểu về PLC của Siemens, mà ở trường mình thì ko dạy nó. Giáo trình thì nghèo nàn quá! Anh em cho hỏi ở SPKT có mở các lớp đào tạo về PLC của Siemens ko vậy? Giới thiệu cho mình đi, nhưng nhớ nói tiền học phí giúp mình luôn nha
    Thanks nhiều!
    dvt_225_bn@yahoo.com
  2. tuonglaipy New Member

Số bài viết: 31
  3. raitk Member

Số bài viết: 178
    Trung tâm việt - đức cũng được. ngoài ra bên khoa điện tử tối cũng có mở lớp PLC đó. Lên VPK điện tử hỏi cũng đc. hình như sv có giảm giá 10% thì phải
  4. vth_87 Member

Số bài viết: 297
    ANH EM NÀO CÓ PHẦN MỀM LẠP TRÌNH PLC VÀ CẢ PHẦN MỀM MÔ PHỎNG POST LÊN CHO MÌNH VỚI.CẢM ƠN ANH EM RẤT NHIỀU.CHÚC ANH EM DỒI DÀO SỨC KHỎE
  5. thanlan New Member

Số bài viết: 560
  6. minhtruc New Member

Số bài viết: 5
    Chào các anh Spkt.em đến từ trường Đại học công nghiệp tphcm,các anh cho em hoi có lớp nào dạy lập trình PLC và vẽ autocad mà dạy buổi sáng không ạ.Em có hỏi vài nơi nhưng chỉ day buổi tối.Thanks
  7. huyen New Member

Số bài viết: 148
    chào bạn.theo mình biết thì truong mình có dạy nhưng cũng la buổi tối vì sáng các thầy dều có tiết cả.mình cũng muốn học thêm buoi sang nhg mà cũng giống bạn.hihi
  8. minhtruc New Member

Số bài viết: 5
    chào bạn Huyen.Nếu như bạn có thông tin gì thì nhắn hộ cho mình nhé.cám ơn nhiều.:017:

Chào các anh em.mình hiện có phần mềm mô phỏng FX-TRN-BEG-E của hãng Mitsubishi.Anh em nào có hứng thú thì mình share.mình định post lên nhưng mà không biết cách,chỉ mình với nhé,mấy cái này mình gà lắm.email của mình:honey_tn_06@yahoo.com.vn
  9. manhthang_ktd2 Guest

Số bài viết: 0