1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

TÌnh hình dạo này dtvt08 ít scandal quá

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi hoanvu1990, 24 Tháng bảy 2009.

?

Theo bạn mình có nên viết serial truyện này ko

Poll closed 23 Tháng tám 2009.
Serial truyện rất hay , coi bộ sẽ có 1 scandal hơi bị lớn 3 vote(s) 75.0%
Mình nghỉ nên hỏi qua ý kiến nhân vật chính , Nếu đồng ý thì post 1 vote(s) 25.0%
  1. hoanvu1990 New Member

Số bài viết: 82
    DẠO NÀY ĐIỆN TỬ VIỂN THÔNG 08 ÍT SCANDAL . LÀM CHO LỚP CÓ VẺ ĐIỀU HIÊU QUẠNH VẮNG.

ĐỢT HÈ NÀY NGOẠI TRỪ VIỆC HỌC QUÂN SỰ VỚI HỌC NGOẠI NGỮ NÊN MÌNH CŨNG CÓ RÃNH RANG DÀI DÀI , NÊN CÓ TẬP VIẾT LÁCH 1 TÍ . VÀ CŨNG CÓ XUẤT BẢN ĐC 1 VÀI TÁC PHẨM .
    NÊN LÀM CÁI THEAR NÀY MONG MỌI NGƯỜI VÀO VOTE CHO EM VÀI PHIẾU

TÁC PHẨM ĐẦU TAY LÀ TỰ TRUYỆN vŨNG TÀU : Nhưng do không tự lượng sức về viết truyện dài tập . Nên truyện này đang tạm hoảng

tác phẩm kế tiếp viết nhằm mục đích tạo scandal và làm cho lớp dấy lên vài hồi chuông âm ỷ , Nên sẽ viết về đề tài LOVE giữa các cặp trong lớp

cụ thể sau khi đánh giá sàn lọc , theo ý kiến của lớp trưởng Thái thì truyện sẽ viết 1 cách đơn lẻ . Tức là truyện ngắn. Mỗi truyện sẽ nói về chuyện tình cảm giữa 2 nhân vật : cụ thể là

Nhi - Nhị : Tác phẩm này sắp xong . CHuyện tình đồi bình phương < Nhân vật chính Nhi và Nhị >
    Kiên - Quốc : mới đề xuất nội dung, hình thức truyện ,hiện còn nằm trong đầu
    Pha - vinh : như trên
    Huệ - Dương :

CÁc nhân vật có tên trong truyện ko có quyền phản đối . Danh sách đã đc guốc , có j thì đánh thèn Thái ah'/

Các bạn vote cho mình sẽ thử có nên viết serial này ko nhá
  2. candy1989 New Member

Số bài viết: 83
  3. princesun07 New Member

Số bài viết: 17
  4. docvuong New Member

Số bài viết: 60
    ah ha? viết làm sao mà hay đó nha pác! ko mang tính khích điểu đó ah ngen!! ko thì ...
    :012::012::012:
  5. The_LostWorld Guest

Số bài viết: 0
    Mình định làm quen mí bạn nữ ĐTVT 08 mà "hix hix!" ai cũng có 1/2 hết rùi. Bùn. Vậy là ĐTVT 08 còn mỗi 2 bạn nữ! Hix Hix! Sao Đây?:017:
  6. docvuong New Member

Số bài viết: 60
    ủa The_LostWorld là pạn nào z? 08 lun ah bạn? nhìn avater chắc chơi vlam vip lắm đây! bạn chơi sever nào?cùng thì làm ván kọ :012::012: <!-- BEGIN TEMPLATE: postbit_onlinestatus -->
  7. candy1989 New Member

Số bài viết: 83
    --->>lớp em còn nghèo lắm anh ạ!Tạm thời 'ăn theo' 1 thời gian,sau này tính típ:cutesmile:
  8. zhao_yun New Member

Số bài viết: 119
  9. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
  10. mymyxinh Guest

Số bài viết: 0
  11. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Chị Huệ cứ hù dọa thế này thì những tác phẩm hay chắc bị chôn vùi hết quá. Đc rồi các văn sĩ đùng lo, từ nay ta sẽ cố gắng bảo vệ để anh em hoàn thành tác phẩm của mình, cố gắng nha...:welcome: