1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi nhớ nhau

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thuyetspkt, 28 Tháng sáu 2011.

1. thuyetspkt Member

Số bài viết: 158

♥♥♥Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi nhớ nhau ♥♥♥ bao câu hát chỉ yêu một người là em thôi♥♥♥
    [SIZE=-0]
    [/SIZE]

[SIZE=-0][IMG][/SIZE][IMG]

Anh nhớ em nhiều lắm !!!
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi nhớ nhau
    bao câu hát chỉ yêu một người là em thôi.

[IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]

Đêm nay còn anh một mình bên căn phòng xưa , nhìn ngôi sao băng trong đêm anh nhớ em thật nhiều . Không biết em có nhớ anh không ??? [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    em còn nhớ ngày xưa khi ta bên nhau anh với em luôn nguyện cầu tình yêu ta sẽ đẹp như ngàn ánh sao không ???[IMG][IMG][IMG][IMG]
    Nhưng sao giờ đây chỉ còn anh nơi đây chờ mong , từng đêm mưa rơi lạnh căm bao nhớ thương trong lòng, đó có phải là sự thật không em . [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    Từ khi em ra đi bao giấc mơ phai tàn và đôi ta giờ đây không còn ngắm sao như những ngày xưa
    Nhìn từng ánh sao sáng trong đêm, lòng anh nơi đây nhớ em với những dấu yêu xưa sao vẫn không phai mờ trong anh???[IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    Nơi trên cao bao la nhìn vì sao anh luôn lẻ loi , cầu mong em sẽ thấy được vì sao ấy
    Dù hạnh phúc đã mãi trôi xa mà sao anh vẫn nhớ mong , nhớ những lúc ấm êm ta có nhau tay trong vòng tay [IMG][IMG][IMG][IMG]
    Ngôi sao băng ơi xin hãy mang em về đây , để cho anh giờ đây không còn phải lẻ loi đợi ch

Một mùa thu qua , một mùa đông về , một mùa xuân đến có em bên giấc mộng. Mình mới yêu có phải không em ??? Tình hồng chưa phai cớ sao em lại bỏ anh nơi đây . [IMG][IMG][IMG][IMG] Từng chiếc lá nhẹ rơi đường phố vắng buồn tênh ,đi trong đêm một mình anh vẫn cứ như em đang bên cạnh . Nghe tiếng dương cầm trong đêm người ra đi khúc biệt ly rất buồn.[IMG][IMG]

Nhớ không em những lời nào cho anh phút giây ta ấm nồng. [IMG][IMG][IMG]
    Tình hồng như mơ có anh yêu mình em. Giờ phút cuối nhẹ trôi đường phố vắng mình anh , người quay lưng giấc mộng xưa úa tàn. [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]

Trời mưa tuôn ngoài đêm vắng nhớ embàn tay anh bao khát khao đợi chờ.[IMG][IMG]
    Người đã đến với anh thì mãi mãi có nhaudù cho bao tháng năm có trôi đi vào quên lãng .[IMG][IMG][IMG]
    Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi nhớ nhau bao câu hát
    chỉ yêu một người là em thôi [IMG][IMG][IMG][IMG]

[/FONT]
  2. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    Chủ thớt chắc chưa ui ai đâu nhỉ!!!thấy toàn box bài tình ui hok ah.tình ui là gì??????

Tôi thích người đã từ lâu
    Tôi thích người đã từ lâu lắm rồi
    Nào đâu người đã thích tôi
    Nào đâu người đã ... biết tôi thích người!
    :D:D:D
  3. daufung007 Member

Số bài viết: 354
  4. dinken New Member

Số bài viết: 214
  5. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    bạn bôi đen đi.bạn đọc sẽ hok chói mắt(*) nếu hok ai đọc dc , nhưng nhìn tiêu đề cũng biết nội dung thế nào ròi:D