1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tình yêu của anh chỉ bằng trò đùa hay sao ?

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 18 Tháng mười một 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Em thật sự cảm thấy hụt hẫng khi hay biết rằng anh đến bên em chỉ là sự vui đùa phút chốc ....... anh có biết rằng em dã tin , đã hy vọng nhiều đén thế nào khi anh đến bên em ko ???... khi thấy anh chở người con gái ấy đi lướt qua trước mặt em , em chẳng biết nên diễn tả cảm xúc của mình lúc đó ra sao nữa ... em ko ngờ rằng anh chỉ lừa dối em mà thôi ... moi người ai cũng nói rẵng anh đang lừa dối em nhưng em đã ko tin , chỉ dến khi mọi việc phơi bày ra trước mắt em thì em mới thấy rằng mình thật ngu ngốc .. em chỉ là một con rối ... một trong số hàng chục người con gái đã dến với anh .và bị anh lừa dối ..khi em quyết định nói lời chia tay cũng là lúc trái tim em tan vỡ ... và bay giờ ... anh lại đến bên cạnh em nói lời xin lỗi và mong em tha thứ , em ko thể tin anh một lần nữa ... em sợ lai một lần nữa bị anh làm tổn thương ... 1 lần là quá đủ rôi.. anh ko thấy nhu thế sao ??? anh còn muốn tiếp tục làm khổ em nữa sao. hãy để cho quá khứ ngủ yên .. hãy coi như chúng mình chưa hề quen nhau để em có thể quên anh ... quên tất cả những gì anh đã gây ra cho em ..........
    ko có anh cảm thấy đời trống vắng.. có anh rồii đời cay đắng nhiều hơn.. sao đổi ngôi làm bầu trời u ám.. anh đổi lòng làm tan nát trái tim em....một lần yêu.. một lần đau... em chỉ cần 1 ánh mắt nhìn để yêu anh...và em phải dành cả cuộc đời để quên anh...
    Em gửi anh chút tình còn vương vấn
    Chút xót xa kỷ niệm mối tình đầu
    khi trong tim , hình bóng ấy chợt hiện
    Kí ức xưa , dĩ vãng ấy - một thời
    Em gửi anh những gì còn xót lại
    Của hôm qua , của ngày ấy bên nhau
    Để tình anh trong em thành quá khứ
    Và ngủ quên , một dĩ vãng nhạt nhòa
  2. Action New Member

Số bài viết: 766
    KHi đã yêu thì quả thực là có một niềm tin tuyệt đối vòa người ấy của mình, mặc dù đa số những cô gái thường được bạn bè, một số ca sỹ (qua một số bài hát, he he), vầcr ba mẹ, anh em, nhưng đến khi yêu thì những lời đó.... bốc hơi mất tiêu. Mà khi thấy người mình yêu chở một ai đó khác giới thì cũng đừng vội .. sửng cồ lên nhá, biết đâu đấy là một cô em họ, anh họ hay bạn bè lâu ngày gặp nhau, hãy tìm hiểu là để người ấy giải thích với bạn, nếu không tin nữa hãy giải tỏa nó bằng cách làm ... thám tử tư cho mình. Người ấy của mình bị bạn bè đánh giá không tốt, một vài người nói không thành vấn đề, nhưng nhiều người nói thì là vẫn đề đấy bạn cần phải tìm hiểu đấy, những hãy tế nhị nhé bởicos thể bạn dang có một tình yêu đẹp, một quả cầu pha lê lấp lánh và trong sáng mà có thể bạn vô tình đánh rơi để quả ầu phale tan vơc như tình yêu vậy đấy. Còn khi mà một người đã thực sự sai và giả dối trong tình cảm thiêng liêng ấy thì sao? có còn xứng đáng để bạn trân trọng nữa hay không? Đừng quá dành thời gian cho những u buồn tẻ nhạt vô bổ nữa, hắn đâu có xứng đáng đâu, trong khi mình buồn thì người kia làm gì, có nghĩ tốt về mình không, hay đang hả hể ghi vào sổ của người ấy một con số, hay vui vẻ cười với một ai kia. Hãy bình thản và sống như bao ngày đã sống, làmnuwngx công việc đang chờ mình làm, và vi vẻ với bao người bạn mến thương, một ngâỳnof đó rồi bạn cũng tìm được người thích hợp với bạn thôi.
  3. thienly Member

nếu mọi chuyện để đơn giản như thế thì còn gì là tình yêu
    Yêu nhau là khi con tim có lý lẻ riêng của nó khó ai điều khiển được
  4. toyo Guest

Số bài viết: 0
    Wên anh ta đi bạn nhé, người như thế không nên nuối tiếc, càng nghĩ về anh ta thì càng tổn thương thôi.
    Mà ai là người viết những lời phía trên nhỉ ?
  5. vivian Guest

Số bài viết: 0
    Thienly à,biết là sẽ khó quên lắm,nhưng bạn thử nghĩ lại xem ,nếu như ta đúng như những gì bạn nói thì liệu người ta có xứng đáng với bạn không?Mình tin là bạn sẽ tìm cho mình một lối đi đúng nhất để có thể tìm lại được hạnh phúc cho mình.Hi vọng thời gian sẽ chữa lành vết thương lòng của bạn,đừng buồn nhiều nữa,nhiều điều tốt đẹp vẫn đang chờ bạn phía trước...
  6. Action New Member

He he, thấy chưa,có hai ngườiddoongf tình với Đức Minh rồi còn gì!
    mà chắc chắn rồi Thiên Lý, à quên, người trong câu chuyện đó cũng sẽ quên đi mà sống một cuộc sống tốt đẹp hơn làcuws suốt ngàytuwj giàu vò bản thân một cách vô ích như vậy, chỉ làm bận long những người thân yêu và tạo một vùng không gian bao trùm bởi buồn, buồn và cả nước mắt. Người buồn cảnh cũng vui đâu bao giờ!
  7. thienly Member

Uh cảm ơn mọi người, chỉ là tâm trạng khi yêu của một người con gái thôi, họ vốn quá yếu đuối trong tình yêu, Và quá chung tình, yêu là khổ vậy mà cứ yêu? Nhiều khi họ vẫ n cười nói vui vẻ, nhưng ở đâu đó trong tâm hồn họ đã tổn thưong và khi đó tình yêu không còn là màu hổng đối với họ nữa rồi.

--------> không bao giờ có thiên lý trong danh sách những người phụ nữ yếu đuối đâu Đức Minh ơi!!! he he he
  8. Action New Member

Ra là thế, mà vì sao khi yêu lại yếu đuối? trái tim làm lu mờ ... lí trí, chắc là khi yêu thì một.....enzim nào đó tiết ra làm cưỡng chế lại hệ thần kinh và .....lí trí răng? Hấp dẫn đây, hèn chi người ta lói: Anh hung khó qua ải mỹ nhân, cũng hên thời nay ở SPKT ... hết mỹ nhân cô đơn rồi cho nên ... anh hùng thoát được mỹ nhân kế, an tâm để dành tiền ba má cho để lo ăn học, đánh số đề, thục bida, đánh bài bạc, cá độ bóng đá, ăn nhậu, .....
    Nhưng mà nghĩ lại cho cùng thì đâu phải ai cũng lu mờ lí trí khi yêu đâu, phải có chính kiến chứ, tui thấy nhiều đôi bạn yêu nhau, giúp đỡ nhau trong việc học, cùng hướng đến tương lai của cả hai người, và nhiều cặp đã thành cồng vợ với nhau đấy thôi.
  9. thienly Member

10. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Dec 7 2006, 12:06 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Nói rid mà mẫu thuẩn thía hử, lúc thì đồng ý yêu lúc thì bảo không? ặc[/b][/quote]

Hơ hơ,có khói bốc lên trên đầu TL rồi, đừng suy nghĩ nhiều quá nếu thấy quá rắc rối, đề nghị TL về học them ... tập làm văn và triết học Mắt lim dim đi
  11. thienly Member

Ui cái này không dám mốn văn vốn rất dỡ rùi, nên nói không hay bằng đưc minh he he he, Còn môn triết học mắt lim dim thì he he he, ko bít vô danh