1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tình [!]

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi rosy_kem, 22 Tháng hai 2010.

1. rosy_kem New Member

Số bài viết: 105
    Chới với [...]

Đôi lúc cảm thấy chới với và mất niềm tin vào cuộc sống quá...:no:
    Buồn vì tình cảm thời nay không còn đáng để mọi người trân trọng.
    Cứ tưởng mọi người sống với nhau nhiều thì sẽ càng yêu thương khắn khít thân thiết với nhau hơn chứ... Hóa ra mọi thứ không như mình nghĩ... Sự đổi thay... Có lẽ thời gian làm cho mọi thứ phôi phai. Cũng có thể tại bản thân mình làm mọi người thấy chán... Có lẽ là mình càng ngày càng quá nhạt nhẽo, vậy nên người mình từng yêu tha thiết mới phản bội mình... rồi cả 2 đứa bạn thân thiết cũng phản bội nốt... Thôi vậy, ko lưu luyến và ko níu kéo gì nữa...
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
  2. SpkAchilles New Member

Số bài viết: 42
    Nói như bạn cũng không đúng,nhiều khi la do bạn nghĩ vậy,chứ người ta không nghĩ thế.Có khi vào dịp nào đó,người bạn đó sẽ lại nhớ bạn,co khi sao này người dó sẽ la người giúp đõ bạn trong khi bạn đang kiệt sức trong cuộc sống.Bên cạnh đó tui không hề phủ nhận suy nghĩ của bạn,bởi vi trong cuộc sống cũng có người phản bội và người chung thũy,bởi vì sự thật ma nói,con người lun biến đổi theo thời gian,nhung bản chất thi khó thay đổi,tùy người thôi.
  3. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Mới hun người ta đó mà kêu.
    Định nghĩa thế nào là phản bội rồi nói nhé, mình ko hiểu 2 chữ đó.
    có những thứ sẽ phôi phai theo thời gian nhưng mình nghĩ ko có gì là đúng tuyệt đối cả.
    Vui lên bạn à, còn có chúng tôi mà.
    Nắm lấy tay mình cùng vượt qua nhé!!
  4. rosy_kem New Member

Nói như bạn cũng không đúng,nhiều khi la do bạn nghĩ vậy,chứ người ta không nghĩ thế.Có khi vào dịp nào đó,người bạn đó sẽ lại nhớ bạn,co khi sao này người dó sẽ la người giúp đõ bạn trong khi bạn đang kiệt sức trong cuộc sống.Bên cạnh đó tui không hề phủ nhận suy nghĩ của bạn,bởi vi trong cuộc sống cũng có người phản bội và người chung thũy,bởi vì sự thật ma nói,con người lun biến đổi theo thời gian,nhung bản chất thi khó thay đổi,tùy người thôi.

~~~>Cảm ơn bạn nhìu nhưng mà bạn ko bjk chuyện của mình nên nói vậy thôi...
    Tụi nó vì tình mà mù quáng :)
    Thoy kệ, đứa nào ngu ráng chịu:012:
  5. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  6. rosy_kem New Member

7. rosy_kem New Member

8. SpkAchilles New Member

Mà thôi,cứ kệ nó,thời gian vừa để chứng minh tình yuê,nhưnh cũng là cái làm người ta quên hết tất cả.
  9. SpkAchilles New Member

10. rosy_kem New Member

đầu óc ông ở đâu thế? cái nào cần re thì tui re
    đang rảnh thoy
  11. tpro01 New Member

Số bài viết: 1
    ...
    Người bạn yêu tha thiết đã phản bội bạn ah! Đơn giản vì có lẽ ng đó chỉ rung động chư k that sự yêu bạn!
    Bạn thân cũng phản bội bạn ah! Vậy thì tại sao bạn k tì cho mình 1 ng bạn tri kỷ!
    Tại s p that vọng nhỉ? tôi nghĩ rằng ko p all đều như thế vs bạn! Chác chắn vẫn còn rất nhiêu yêu thương sẽ đến với bạn!!B-)