1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Trại tập huấn tại thành đoàn- dân kỹ năng không thể bỏ qua

Thảo luận trong 'Sự kiên - Danh nhân' bắt đầu bởi quochungpro89, 20 Tháng mười một 2010.

1. quochungpro89 New Member

Số bài viết: 21
    xin chào các ae!

Abu xin gởi đến mọi người một cơ hội tham gia một đợt tập huấn trại 2 ngày 1 đêm do nhà văn hóa thanh niên tổ chức.

đợt trại này dành cho các bạn chuyên về kỹ năng thực hành xã hội của nhà văn hóa thanh niên ( cũng giống kỹ năng mình )- đây là cơ hộ để mình học hỏi thực sự

Theo mốt số thông tin mình biết được thì đợt trại này cực kỳ hoành tráng và được tổ chức bởi những người kỹ năng hạng. ví dụ như a Yên, a THành, a QUang Minh ( kỹ năng khóa 05) sẽ phụ trách phần teamwork. và các phần đều rất chuyên nghiệp.

Chương trình này nhà văn hóa thanh niên hỗ trợ rất nhiều như dàn âm thanh, các vật dụng và một số kinh phí.

mình chắc rằng nếu ai tham gia chương trình này các bạn sẽ có một cảm nhận khác về một evet trại và học được rất nhiều thứ. chắc rằng việc tổ chức mọi cuộc trại thực sự hay sẽ là chuyện nhỏ nêú ae lĩnh hội tốt trong đợt này.

ngày đầu tiên mình bận nên chưa tham gia được, nhưng nếu không có gì thay đổi thì buổi tối đầu tiên Abu sẽ xuống đó tham gia-Cần phải nắm lấy cơ hội của chính mình các bạn ah.
    ***********và một số thông tin*************

tổ chức: nhà văn hóa thanh niên

- đối tượng: các bạn chuyên về kỹ năng

-thời gian: 27,28/11

- địa điểm: khu du lịch Láng le huyện Bình Chánh tp.hcm

- kinh phí : 100.000đ( đã hỗ trợ rất nhiều rồi)- quá rẻ cho những thứ nhận đc đấy.

********Minh post thông tin này lên với mong muốn ae kn quan tâm hãy đăng ký ngay cho Abu, bởi mình biết chương trình này sẽ rất tốt cho tất cả các bạn và kể cả mình***********

CÁC BẠN SẼ THAM GIA SẼ LÊN NHÀ VĂN HÓA THANH NIÊN VÀO LÚC 2H VÀO CHỦ NHẬT NÀY ĐỂ TẬP HUẤN THÊM VÀ VÀO ĐỘI NHÉ. LÊN ĐÓ LIÊN LẠC A YÊN: 01688.181.845

hãy thông tin đến mọi người nhé và dk trước ngày 22/11 có j cứ gọi abu:0123.2542.111
    . ABU

đã có 2 người đăng ký: Hiếu mập và ..
  2. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Các bạn sẽ thấy được cách thức tổ chức cực kỳ chuyên nghiệp của nhà văn hóa thanh niên thành phố và những đàn anh của CLB. Dù bận nhưng mình vẫn cố gắng sắp xếp thời gian để đi. Đã đăng ký ^^
  3. quochungpro89 New Member

Số bài viết: 21
  4. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124