1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Trại Tình Thân Part 2

Thảo luận trong 'Hình ảnh hoạt động' bắt đầu bởi amuraiboy, 7 Tháng mười một 2010.

1. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  3. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Chẳng qua đợt này mọi người bận nhiều quá. Các thành viên khác còn đi hoạt động khác, hôm sau sẽ post hình ^^ Bạn đã nghe câu Small but beautiful chưa ^^
  4. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    ít ít mà chất lượng, zui quá trời :))!đợt này về tui phải sắm 2 cái quần mới,mang theo 2 cái: một cái thì thủng đít, một cái thì thủng đầu gối,ko biết nếu mang 3 cái thì cái thứ 3 thủng vào đâu?
    cám ơn clb kỹ năng rất nhiều,giờ thì tui đã hiểu thế nào là" tình thân"!vô cùng cám ơn :-h
    thế em có thể tham gia clb được ko?
    :X
  5. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    =)) Thảm thế. Chắc phải lập bảng thống kê thiệt hại quá ^^ Lâu lắm rùi trong lịch sử có người bị nạn mà những 2 cái, lại còn thủng "tùm lum" nữa mới ác chứ =)) Nếu có cái thứ 3 chắc ko còn mà mang về ấy chứ =))
    Clb luôn chào đón các bạn. Mục đích lớn nhất của clb là luôn luôn mang đến cho các bạn đó chính là một gia đình thực sự, một gia đình thứ 2 của các bạn. Và qua đợt trại này các bạn có thể hiểu thêm về nhau, hiểu thêm về clb và khám phá khả năng của chính mình. Chúc các bạn học tập tốt và đạt điểm cao trong những đợt thi giữa và cuối kỳ. ^^
  6. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Cho hỏi bạn là bạn nào vậy nhỉ? Đội nào nhỉ?
  7. Tuarua New Member

Số bài viết: 92
    hihi..năm này nhiều trò chơi nhìn hay nhĩ ... chúc các bạn luôn vui vẻ ... và hãy suy ngẫm về các trò chơi nhé ..