1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Trang thông báo của ĐTVT 09

Thảo luận trong '09117' bắt đầu bởi shynec, 8 Tháng tư 2010.

1. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    THÔNG BÁO
    LỚP ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG 09

***Tình hình là box lớp mình chưa có người đảm nhiệm vai tró Mod nên box vẫn chưa đi vào khuôn khổ...! Mình đã góp ý kiến lên trên và có lẽ sẽ có Mod trong vài ngày tới. Mình có đôi ý kiến thế này:

1. Các cao thủ spam nên cố gắng kìm hãm sự sung sướng của mình. Hãy tạo 1 topic nói xàm bá láp riêng để xả stress. ( Em sẽ spam tích cực :D)
    2. Mình sẽ nhờ Admin chuyển hay xóa bớt những topic không quan trọng và chỉ giữ lại những topic được sự quan tâm của các Member và topic có nội dung tích cực trong học hành.
    3. Đây sẽ là topic để gửi những thông báo của lớp thay cho topic thông báo cũ.
    Mong các bạn ủng hộ!!! VT09 dzô đối...kakaka!

2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Re: Trang thông báo của DTVT09

nhắc nhở lần 2:

đây là trang thông báo, mục đích là để các bạn trong ban cán sự lớp, bch đoàn đăng thông báo, hay các thành viên có thông báo khẩn. Các bài viết không liên quan điều được xem là spam. Nếu ai tái phạm banned 7 ngày.

BOX NÀY SẼ DO BẠN THẮM VÀ BẠN NGUYỄN ĐẢM NHẬN. CÓ GÌ SẼ BỔ SUNG SAU.
  3. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Thông Báo

Tình hình là vào 2h chiều chủ nhật (18/4) lớp chúng ta sẽ tổ chức đại hội chi đoàn. Đề nghị các thành viên của lớp có mặt đầy đủ (những trường hợp vắng sẽ bị trừ vào điểm rèn luyện). Là quyền lợi của các bạn và là cơ hội để các bạn nói lên suy nghĩ và những góp ý cho BCH chi đoàn. Mình hi vọng các bạn sẽ có những ý kiến đóng góp thật bổ ích cho sự phát triển của chi đoàn 09117 ta! Điều quan trọng không phải là ý kiến hay mà quan trọng ở chỗ các bạn dám mạnh dạn nói lên suy nghĩ của mình.
    Thân! Hà Nguyễn.
  4. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    topic này không xì pam mọi người nhá!chỉ để thông báo thôi!nếu bạn nào đồng tình thì kích vào nút thanks!hihi
  5. fuckyou Banned

Số bài viết: 11
    hey
    cậu chưa cho bít là địa điểm diễn ra of đại hội đóa
    làm ơn chỉ dùm luôn
    ths
  6. giusethang Member

Số bài viết: 183
    mình đề nghị là trong lần đại hội đoàn lần này thì phổ biến về topic cho mọi người
  7. ngoctham09 New Member

THÔNG BÁO: Vào đúng 1h chiều chủ nhật(18/4/2010) chi đoàn 09117 sẽ diễn ra đại hội chi đoàn tại phòng A113,mọi người cố gắng đi đầy đủ,đúng giờ,trang phục áo khoa không bắt buộc nhưng mọi người nên đồng phục cho đẹp đội hình,hihi,tất cả phải có thẻ sinh viên.Nếu bạn nào không đi được,phải báo cáo và có lí do chính đáng,tùy theo mức độ nặng nhẹ,sẽ bị trừng phạt theo pháp luật,nhằm đảm bảo sự công bằng,dân chủ,văn minh!:D
  8. 091170c New Member

Số bài viết: 154
  9. ngoctham09 New Member

THÔNG BÁO VỀ LỊCH SINH HOẠT ĐẦU KHÓA CỦA 091170:
    -Buổi sinh hoạt chung vào sáng ngày 3-9-2010 tại hội trường,nội dung là Quán triệt các NQ của Đảng; học tập và làm theo tấm gương đạo đức HCM; phương hướng nhiệm vụ năm học 2010-2011
    -Buổi sinh hoạt với khoa vào cả ngày 31-8-2010 tại phòng C203,nội dung là sinh hoạt lớp với thầy cố vấn học tập
    p/s:các bạn cố gắng tham gia đầy đủ các buổi học chính trị nhen...ai về quê thì tranh thủ vô kịp thời...Thân!chúc cả lớp nghỉ hè vui,khỏe,có ích...
  10. saodoingoi New Member

Số bài viết: 23
  11. ngoctham09 New Member

hihi..không đi thì có 2 trường hợp xảy ra
    1 là nếu may mắn thì không sao cả->bình yên vô sự->dễ chết ngầm lắm
    2 là nếu rủi ro thì có chuyện gì đó sẽ xảy ra
    sống trong sợ hãi thì tốt nhất nên đi bạn à...coi như khảo sát tình hình...năm sau có thể "chuồn " được không..chúc vui
    Nhưng nói thiệt nên đi thì tốt hơn..
  12. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Không đi không được bạn à. Nó là 1 phần quan trọng trong khóa học, xét rèn luyện của bạn...! Bạn ko học thỉ chờ khóa sau vào học chung nhé...! Thân!
  13. 091170c New Member

14. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211
    Thông báo: lớp mình sẽ họp lớp vào ngày 31/8 luôn, các bạn nhớ đem 2 tờ giấy, nộp lại cho thầy!ngày 20 này ko họp lớp nha!
  15. ddthien New Member

Số bài viết: 92
    em có ý kiến là.... em nhớ nhà ko họp lớp có ảnh hưởng đến hòa bình thế giới không ạ ? thế 31/8 họp lớp + họp khoa ak...3/9 chính trị
  16. ngoctham09 New Member

ưmf,nói chung,chiếu theo luật thì 31/8 lên trường gặp thầy cố vấn học tập rồi bàn chút chuyện mà chỉ có anh em nhà viễn thông mới hiểu,sẵn lớp mình làm vài bô ảnh cho có khí thế,mọi ng đi đầy đủ,vắng mặt thì hậu quả ráng chịu...hé hé...ngày 3/9 lên hội trường,cuối giờ có viết bài đónên ko dc chuồn,nếu chuồn thì tìm ng đóng thế,hehe(đó là tui mách nhỏ thôi),nhưng các bạn phải tự giác thực hiên tốt...mai thi tốt,mốt cũng thi tốt...
  17. theminggais New Member

Số bài viết: 48
  18. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Cái này cũng gọi là xì bam nè...! Đã là thông báo thì phãi nghiêm túc...!
  19. 091170c New Member

20. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211
    thông báo:
    lớp mình được chuyển ngày học chính trị đến ngày 12/9, ngày 3/9 chúng ta được nghỉ,ngày 6/9 chúng ta sẽ bước vào năm học mới!
  21. rebel1712 New Member

Số bài viết: 50
    Chời ơi muộn quá rùi, ngày 3/9 lon ton đi vào thấy trường đóng cửa kính bưng, tưởng có khủng bố dẫn nhau đi chạy nạn chứ. huhu, ngày 1/9 tui có vào diễn đàn mà, chắc lúc đó chưa post bài này. Đúng là khổ....
  22. hientt Member

Số bài viết: 150
    sáng chủ nhật tuần này (10.10) các anh khóa 06 tổ chức báo cáo về ORCAL, địa điểm sẽ thông báo sau, các bạn ai sắp xếp đc thì đi nhé
  23. hientt Member

Số bài viết: 150