1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Trao đổi, góp ý. giữa các thành viên

Thảo luận trong '09117' bắt đầu bởi ngoctham09, 11 Tháng ba 2010.

1. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    Giờ G sắp điểm,nhằm ngày 20-21/3,dù có bận trăm công nghìn việc,mọi người nhớ thu xếp thời gian,tích cực tham gia ăn chơi cùng tập thể hen...tui khẩn thiết,nài nỉ,yêu cầu,hăm he,đe dọa,mong mọi người giữ vững tinh thần "ăn chơi không sợ mưa rơi",hìhì.Thời gian sắp tới,lớp ta sẽ rất hạn chế về thời gian gặp mặt,nên có j,lớp sẽ quán triệt thông qua box lớp,mọi người nhớ truyền bá thông tin này,để cập nhật 1 cách nhanh chóng và dễ dàng nhất.thân!:X
  2. ngoctham09 New Member

Re: Thông báo của lớp DTVT 09

chỉ biết chờ đợi,chờ đợi và dựa vào tinh thần là chủ yếu,chứ giờ cũng chẳng biết làm sao nữa,hic,pó tay.com...hìhì
  3. MinhThe New Member

Số bài viết: 167

Thắm ơi !lớp em tham gia bao nhiêu người,cho lớp anh liên kết đi cho vui.Tinh thần ăn chơi của bọn anh thì miễn bàn luôn:D.
  4. ngoctham09 New Member

hì lớp em chưa chốt danh sách cụ thể,nhưng cũng mong lớp anh tham gia tích cực,chứ theo tình hình mới khảo sát thì VT 08 có chừng 20 mem tham gia à,hìhì
  5. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918

đây là cơ hội tốt để 2 khóa 08 và 09 mần wen với nhau. Mấy pé bên 09 dtvt cố gắng làm mấy cái băng reo "DTVT" thật to đeo lên đầu cho hoành tráng nhá. Ủng hộ hết mình... cứ phát huy như ngày hát của khoa ấy
  6. ngoctham09 New Member

hì,tinh thần của tui em là "ăn không được thì đạp đổ",hìhì...nên mấy bé vt09 sẽ cố gắng phát huy,hic...buồn quá!
  7. phanquocviet New Member

co gì màkk bùn vậy pé Thắm. Hay là lớp em chưa hưởng ứng vụ cắm trại này nhiều cho lắm. Thật ra thì anh đây cũng chưa đăng ký đi nữa là :)
  8. ngoctham09 New Member

hì,lúc nãy buồn,nhưng h thì zui trở lại rồi,bắt đầu từ lúc này em dùng chủ trương "mưa dầm thấm lâu",gặp ai nói nấy,nài nĩ cộng hăm he,đe dọa,hìhì....ặc,anh làm vậy thì đàn em nó bắt chước mất..pà kon nhà mình tham gia nhiệt tình vào chứ ta!đợt này mọi người dành nhiều tâm huyết lắm,hìhì.các anh chị em nhớ tích cực vào nhá!vì tập thể,hìhì
  9. phanquocviet New Member

rồi rồi. Nếu mà có mấy cô pé bên khoa điện-diện tử tham gia thì anh sẵn sàng đi chơi cùng. Hình như lớp anh cũng có 2-3 girl đi đấy. Thế là đợt này mấy boy 09dtvt có dịp chiêm ngưỡng mỹ nhân lớp anh rùi nhé....
  10. ngoctham09 New Member

hìhì,cho tụi nó khỏi ham hố,hìhì,girl lớp em thì 100% tham gia hẳn hoi đấy nhá,chỉ là 1 đêm mất ngủ chứ mấy,hehe, chủ nhật về ngủ bù lại sức cũng được mà.hic...
  11. ngoctham09 New Member

Thông báo với các bạn VT09,hìhì,tinh thần là khi tham gia hội trại,các bạn nhớ mang theo đầy đủ dụng cụ bảo hộ:D,để đề phòng những trường hợp bất ngờ có thể xảy ra,mọi người cần lưu ý đặc biệt,mang áo mưa để phòng hộ,vì không biết chuyện j sẽ ập đến:-$ thật đấy,bạn nào không tin "chết" ráng chịu)hè hè.:X...Đây là cơ hội cho chúng ta vui chơi,mọi người tích cực vào nhá,mình lại nói nhìu nữa rồi..(bà 8.5)hicb-(,nếu bạn nào có dụng cụ j khua được thì cứ tận dụng,chúng ta sẽ cùng hoạt náo về đêm,mọi người đừng mong sẽ ngủ được vào tối 20 nhé...tinh thần là từ 22h(20/3)->3h(21/3),chúng ta sẽ tổ chức tham gia trò chơi lớn,từ 3h trở về sau,chia nhau đi quậy mấy trại hàng xóm,hèhè,ăn không được đạp đổ...không biết có sống sót quay về không nữa,hihi
  12. lyosin Member

Số bài viết: 83

hok bik lớp mình được bao nhiêu người bik tới diễn đàn này nhỉ, cần phải lên lớp thông báo cho mọi người bik lớp mình đã có một box riêng trên diễn đàn,và mọi thông báo, kế hoạch của lớp sẽ được post lên đây. nói rõ ràng cụ thể cho mọi người bik đi nhé!
  13. ngoctham09 New Member

ừ,hồi chiều tui nói với "bí thúi" rồi,hìhì,ý kiến này sẽ được quán triệt trước lớp,có thông tịn thì lên đây thông báo cho tiện,chứ như đợt cắm trại này,thấy đuối thiệt,mà chẳng ra đâu vào đâu,hìhì
  14. lyosin Member

Số bài viết: 83

hok bik lớp mình tham gia được khoảng 30 người hok nhỉ?tui chỉ sợ còn ít hơn nữa.hix
  15. ngoctham09 New Member

hic,làm mất tinh thần cho anh em quá nha!hìhì...dù ít bạn tham gia thì hoạt động vãn diễn ra,chúng ta sẽ không vì những cá nhân mà ảnh hưởng đến công việc trọng đại là ăn chơi..hìhì
  16. ngoctham09 New Member

THÔNG BÁO KHẨN: Đợt cắm trại này,ban cán sự lớp dự kiến sẽ thu kinh phí khoảng 40k/1 đầu người để trang trải cho hội trại như trang trí trại,ăn ,ăn,ăn,ăn(sao thấy ăn không vậy trời)...mọi chi tiêu sẽ được công khai,nếu còn dư thì sẽ xông vào quĩ lớp(mà tui nghĩ chắc cạn sạch quá)hìhì!!!!mọi người cho ý kiến đóng góp nha!cảm ơn các bạn nhiều...VUI LÀ CHÍNH,TIỀN BẠC CŨNG QUAN TRỌNG KHÔNG KÉM...
  17. MinhThe New Member

Số bài viết: 167

sao nhiều vậy em?Ăn gì mà như thánh gióng vậy thì tiền nào mà chịu cho nổi ?kaka
  18. ngoctham09 New Member

hì,tinh thần là thừa còn hơn thiếu,ăn không hết thì xông vào quĩ...chính vì vậy em mới thông báo trước để mọi người đưa ra ý kiến đóng góp,hìhì>:p
  19. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714

Chỉ cần những j họ cần đều có trong box lớp thỳ họ sẽ tự động vào thôy! Các cậu cứ tìm những j hay và cần thiết cho a e trong lớp thỳ họ sẽ tích cực vào mak! Hãy cố hết sức đễ 09117 trở thành một khối đoàn kết... vượt qua rào cản tự ti hay mặc cảm bản thân hay ngại ngùng mà đến với nhau đê...! Giận nhau gét nhau j lên box lớp cãi nhau lun, a e sẽ hòa giải chứ đừng có lụp lụp im im khó chịu lém...!
    Em xin hết.....!
  20. ngoctham09 New Member

a2 nói hay thấy sợ lun á,mong là mọi người cũng nghĩ như vậy...hìhì...tất cả những j bọn mình làm,cũng chỉ mong lớp mình đoàn kết,đoàn kết,đại đoàn kết,hìhì
  21. phanquocviet New Member

ko bít pé chim sáo này có phải lớp phó của 09117 ko nưã. Hôm nay anh ngồi ở ghế đá khu C và tận mắt chứng kiến cảnh lớp phó (nữ) đi đòi tiền lớp trưởng và các bạn cùng lớp(nam) còn ghê hơn đòi nợ nữa. Anh nghe máng máng là con pé lớp phó này nói là :"đưa ta 50k nhanh lên hok thì ta cắt..." thì phải ấy. hihi
  22. ngoctham09 New Member

ặc,em không phải là lớp phó,xin đính chính lại,hic hic:((
  23. hientt Member

Số bài viết: 150

Ai có tài liệu slice bài giảng vật liêu kinh kiện up lên giùm cho anh em down xuống với =.= ( up lên host media fire ấy, up lên hòm mail load ko nổi đâu >"< )
  24. ngoctham09 New Member

hì,hôm bữa mình nói anh j up lên,mà sao không thấy tăm hơi đâu nhỉ?anh ơi,nhanh lên giùm tui em với,hìhì,cảm ơn anh nhiều nhiều,thiệt là ngại quá khị bị anh ấy đọc những dòng này,hehe
  25. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Liverpool ơi! Ham học đấy...! Có tinh thần! Mừk sao wuynh kia hem post lên ta???
  26. ngoctham09 New Member

27. ngoctham09 New Member

hìhì,tui mới lục ra tài liệu "giáo trình vật liệu và linh kiện điện tử" của thầy hổ do anh webdien.com post bài...mọi người dùng tạm thời,trong khi chờ anh kia post tài liệu lên..mọi người vào mục này nè:Thư viện tài liệu,đề thi,đề cương ->tài liệu chuyên ngành->điện-điện tử,tìm sẽ thấy,tham khảo thử đi,có j thứ 2 lên trường chống chọi,hic..
  28. ngoctham09 New Member

các bạn vào mục tài liệu chuyên ngành dành cho điện-điện tử,có nhiều cái hay để tham khảo lắm..
  29. 3chucachep New Member

Số bài viết: 21

Bác Việt với bác thế cũng định khuân bé chim sáo về lớp ta hay sao vậy? Nghe bác Việt nói về cô em lớp phó nào đó của 09117 nghe mà hít cả hồn. Mà nói thật lớp em nó thu tiền nhiều thật gấp nhiều lần lớp ta. Kiểu này thì phải kêu gọi anh em 08 đóng đô ở 09117 ăn zình mới được. Bé chim sáo khỏi lo là bị dư tiền nhé! Anh nói đùa đấy hjhj
  30. ngoctham09 New Member

hì,có 40k mấy mà anh,ăn chơi cho hết mình chứ,hic, "có thực mới vực được đạo",mà xin đính chính lại 1 lần nữa, lớp phó lớp em không nói như vậy đâu,hìhì,chắc là có sự nhầm lẫn nào đây mà,hehe
  31. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

32. phanquocviet New Member

haha mấy pé 09 nên thu thêm khoản gì đó(mua đồ ăn, đồ uống) để ra mắt đàn anh 08 chứ nhỉ. Làm nhanh lên nhá, chỉ còn 2 ngày nữa thôi...
  33. 3chucachep New Member

Số bài viết: 21
  34. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Vấn Đề tủi trẻ ra mắt đàn anh với 09 xưa rầu, VT09 ko như thếk, cứ ai bỏ rựu thỳ iem bỏ mồi...Hoho!
  35. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211

Này anh,anh chưa rõ đúng sai mà anh đem danh dự của 1 con bé lên đây mà bêu rếu!
    anh chỉ nghe mang máng mà anh lại nói như thế ah!???x(
    anh phải nghĩ đến cảm giác của người trong cuộc chứ,trong khi người ta ko có nói như thế!
    nói cho anh biết,tui là lớp phó lớp VT09 đây!
    anh có giỏi thì đứng trước mặt tui mà đối chấp!
    đừng có lên đây mà nói tui như thế!
    CẢM ƠN!
  36. nghesi_no227 New Member

lâu lâu lên đây tìm tài liệu học mà đọc mấy cái này thiệt là bực mình!chưa bao giờ tui thấy mình bị xúc phạm thế này!!!tui làm việc hết lòng vì lớp vậy mà cuối cùng bị người đem lên đây xỉa xói!
  37. be_lun New Member

Số bài viết: 60

nè nè 08 ăn nói cho cẩn thận nhax(. Anh có chắc chắn là người ta nói như vậy ko mà giám lên diễn đàn nói vớ vẩn. lớp phó của tụi này ko bao giờ nói năng tùy tiện như vậy đâu[-x. chỉ là nghe láng máng mà giám đưa chuyện lên diễn đàn mà nói, mà chắc chắn bạn ấy ko hề nói câu đóx(. ko biết là tai anh có vấn đề hay là anh muốn kiếm chuyện mà nói nữa??? anh đem người ta ra để mà bôi nhọ như thế hả??? sao ko kiếm chuyên gì đàng hoàng tử tế hơn mà làm đi!!! [-x>:p rảnh quá hay sao đàn ông con trai mà bà tám vậy, đã thế lời nói lại ko có căn cứ. anh nên xem lại mình đi. thật là tội nghiệp........ :-?
  38. be_lun New Member

ê lớp phó chẳng có gì mà phải bận tâm về lời nói ko có căn cứ của vt08 đâu. có gì thì lớp mình hiểu lớp phó và luôn ủng hộ lớp phó mà. cố lên nhé!!!
  39. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Good! Tinh thần đoàn kết là phải thế chứ...!
    Viễn thông 09 thân yêu...! Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết. Thàng công thành công đại thành công....!
  40. be_lun New Member

hehe chứ còn gì nữa!!!:"> làm sao có thể ngồi im nghe người ta nói xấu bạn mình được!!! %-(em nghe mà em còn tức nữa là lớp phó!!!x( đáng ra mấy bạn kia phải đúng ra bênh vực cho lớp phó chứ đâu đợi đên lượt em phải lên tiếng:-?. tại hôm qua thấy nó buồn nên mới biết, nếu mà em biết từ trước thì hôm wa đi ngang wa lớp 08 phải kêu anh đó ra nói cho ra nhẽ rùi!!! :-q>:D<
  41. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Hum wa anh nhớ anh có nói là:" Ai nói j mặc kệ miễn lớp mình ko nghĩ thế là được..." Em ko nghe ak! Quan tâm j mấy lời ngoại bang hã em...vui lên cho đời tươi đẹp.
  42. uocmonhobe22061991 New Member

Số bài viết: 166

có chứ!ai đụng chạm tới vtsq thì mình hok đc để yên!ai biểu họ gan to làm j!x(x(x(x(x(x(x(
  43. uocmonhobe22061991 New Member

cái anh này nữa!anh có dám chắc là anh Việt j đó nói đúng hok ma cũng nhiều chuyện?lại thích gặp mặt vt09sq ah?hay hum nào anh này rủ anh Việt cùng đi ha!
  44. uocmonhobe22061991 New Member

hok pải tai anh này có vấn đề j đâu!chỉ là do tai anh đo sinh ra để trang trí đó mà!
  45. uocmonhobe22061991 New Member

Sumen ah,sao hum wa pe Cốm viết bài mà giờ hok có,trùi ah!pé Cốm chỉ là nhắc nhở anh Việt kiểm tra lại cách ăn nói thui đó mà!mà Sumen cứ yên tâm đi!ai cũng hiểu chỉ một người hok hiểu mà nói tào lao thui!mặc kệ họ đi!chắc tai họ hok có việc j làm đó mà!hay là họ mún "gặp"tụi mình?uh,chắc vậy đó!
    mà cũng hok hiểu nổi,mới chỉ là nghe mang máng thui mà đã nhiều chuyện rồi!đã vậy một câu nói hok hợp hoàn cảnh chút nào!lớp mình chỉ có đóng 40 hoặc là 70 thui mà!có bao giờ đề cập tới 50 đâu!
    đúng đời là bể khổ!tự nhiên rảnh wa!thích đụng chạm người khác ha!
  46. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Anh2 đã bảo là bỏ đi mà...qua rồi mấy đứa a. Đừng quan tâm...ok!
  47. be_lun New Member

ah đúng rồi!! hôm bữa định nói cả cái anh này nữa mà quên mất!!! anh này cũng rất là quá đáng!!! giám nói như thế trong khi chưa biết chuyện là thế nào! mấy anh cứ nói zui zẻ mà đâu thèm để ý đến cảm nhận của người bị nói. mấy người nói không có cơ sở làm nhỏ đó buồn hiu bữa giờ!!! ko thể bỏ qua được!!! vtsq09 mà phải đoàn kết chứ!!!
  48. be_lun New Member

hehe mà cái bà bé cốm này nhìn hiền hiền mà koi ăn nói kung hok vừa đâu nha!!! hehehe thế mới tốt. VTSQ09 hok dễ bị bắt nạt mà!!!>:D<L-)
  49. be_lun New Member

ah mấy hôm rùi hok gặp a2 nha!! ah chiều thứ 7 tui nghỉ logic đó! có gì mấy bà nói giúp một tiếng nha! hehe đi vũng tàu chơi chuyến cho biết chứ!!!
  50. nghesi_no227 New Member

hix,hix,cảm động ko cầm được nước mắt!huhu,chị em bảo vệ sumen dữ quá,sumen nghe mà mún ....run cả người huống chi là anh đó!ko ngờ hàng ngày chị em hiền ..khô như thế,dị mà đụng chuyện một cái ai cũng thành...mĩ nhân cú anh hùng hít!