1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

TRUNG THU TẠI TRƯỜNG SPKT 2006

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi truongthinhs, 6 Tháng mười 2006.

1. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
  2. truongthinhs Giảng Viên

3. truonghai Guest

Số bài viết: 0
  4. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    <div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>Thằng Toàn tội ghê, đúng là con nhà nghèo học dở, chỉ có 1 cái áo mặc nên tấm hình nào cũng thấy.[/b][/quote]
    Bác truongthinhs shock thiệc [IMG] ,con nhà nghe học ... thường thì học giỏi , đằng này ....
    Mà bác thanlan ko mặc đồ đó làm sao giống thanlan được ^^
  5. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    <div align='center'>
    <span style="font-size:14pt;line-height:100%">các thành viên quen thuộc của forum .</span>

<span style="font-size:14pt;line-height:100%">ba con vịt lạc bầy và ....</span>

<span style="font-size:14pt;line-height:100%">3 con cò đang múa .</span>

<span style="font-size:14pt;line-height:100%">Nào , hãy thắp cho truongthinhs một nén hương </span>

<span style="font-size:14pt;line-height:100%">Workshop director , his Secretary and ... their son [IMG] .</span>

<span style="font-size:14pt;line-height:100%">cười lên nào</span>
    </div>
  6. thanlan New Member

tường thuật đêm trung thu spkt :

9 h kém , một chiếc lồng đèn hoành tráng nhất spkt (có thể là nhất tpHCM) được trịnh trọng rước ra giữa sân bóng ,thần dân spkt trầm trồ kinh ngạc không hiểu ai đã làm 1 chiếc lồng đèn mà rúng động spkt vậy , xin trả lời đó là sản phẩm mới nhất của xưởng chế tạo thử - lồng đèn rất chắc chắn , khung bằng thép ống , phủ bên ngoài là giấy và sơn rất đẹp (chân thành cám ơn thầy Linh vì đã cung cấp khung sắt) được thực hiện bởi 2 thành viên của forum là truonghai và toannguyen , hơn một nữa những người tham gia buổi liên hoan này là các thành viên trong forum , có thể điểm mặt những gương mặt quen thuộc như : thanlan , truonghai , ryderbay ,mikiko , tieuthutusan , rice01 , tuanvo , hongson ,toanguyen , các thành viên trong xưởng ckm ... đám đông càng lúc càng vui , nhưng khi thanlan bỗng phát biểu : 'ước gì có ... truongthinhs ở đây' ,không khí bỗng chùng xuống , mọi người ngậm ngùi cho truongthinhs , không ai nói ai , mọi người dành 5 phút để ... tưởng nhớ tới truongthinhs và thắp cho truongthinhs 3 cây .. pháo bông (truognthinhs ở nơi xa xôi đấy có ngửi thấy mùi khói không ?? hãy chứng kiến cho tấm lòng thành của mọi người ) chờ cho 3 cây pháo cháy xong , thủ tục ... cúng truongthinhs đã kết thúc , mọi người lao vào cuộc vui , nhiều trò chơi được bày ra nhưng vui nhất là trò kết đôi và hát đối đáp .
  7. nguyen nu Guest

<span style="color:#3333FF">ĐI chơi trung thu vui ghê.... [IMG] có điều hôm đó về hơi bị sớm , tiếc ghê [IMG] </span>
  8. truongthinhs Giảng Viên

Trời, hèn gì bên này hắt mũi liên tục, tưởng mình bị bệnh ai ngờ bọn nó bên VN cho mình lên bàn thờ. Mấy đứa này cà gan thiệt dám thắp nhang cầu khấn mình nữa chứ. Chắc cái trò này do Thằn lằn bày trò đây. Thôi cũng cảm ơn TL vòi có lòng nhớ mặc dù cũng không có ý tốt đẹp gì cho cam... [IMG]

Lâu ngày thấy anh em chơi vui quá, ước gì mình cũng có mặt nhỉ, được ăn bánh trung thu, được đốt đèn cầy, được hát đối đáp gì đó, được chơi trò chơi do Thằn lằn làm quản trò nhỉ. Chắc là anh chị em vui lắm, còn mình ở bên đây.... buồn quá.

Thằn Lằn ơi, tết này chắc cũng tổ chức cho 4rum offline 1 buổi chứ, để mọi người biết mặt nhau và cho mình tham gia với nhen.
  9. truongthinhs Giảng Viên

10. truongthinhs Giảng Viên

11. truongthinhs Giảng Viên

12. thienly Member

Số bài viết: 818
  13. truongthinhs Giảng Viên

14. chimsetocxu Guest

ui, nhìn ảnh đã vui thế này, ở ngoài chắc "nổ trời" lun quá nhỉ?Nhưng mừ mọi người "nhớn" hết rùi mà còn được vui trung Thu , chả bù cho Sẻ, buồn hiu hà. Biết vậy hôm đó đón xe bus vô, xin đại ca cho chơi ké. À, giờ mới biết Ryderbay là ai đó nghen, tưởng ai xa lạ, thì ra là ... [IMG]
  15. thanlan New Member

bữa đó cũng có 1 con nhỏ mà Marigold gọi là 'chim xẻ tóc xù' tham gia , mọi nhìn hình và thử đoán coi người đó là ai ??
  16. nguyen nu Guest

17. truonghai Guest

Cho hỏi Dương Thế Phong trên 4rum là ai?Ra mặt đi chứ coi mấy hình này có nhớ gì không? [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />
  18. thanlan New Member

và cả Turtle nữa chứ .
    đính chính lại : tiết mục cúng trườngthinhs là cảm động , nao lòng nhất , cảm động đến nỗi mọi người suýt nữa là khôgn cầm được nước ... miếng [IMG] (vì bánh trung thu ngon quá)
  19. thienly Member

20. truongthinhs Giảng Viên

21. truonghai Guest

22. thienly Member

23. giotlebuon Guest

24. Marigold Guest

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>thanlan Gửi vào Oct 8 2006, 07:09 PM
    bữa đó cũng có 1 con nhỏ mà Marigold gọi là 'chim xẻ tóc xù' tham gia , mọi nhìn hình và thử đoán coi người đó là ai ??[/b][/quote]
    <span style="color:#3333FF">Gợi ý:
    "Con nhỏ đó" luôn xuất hiện bên cạnh Ryderbay. Tổng số mắt "2 đứa nó" có là 8! [IMG] </span>
  25. truonghai Guest

26. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  27. cobe_nghichngom Guest

Wow, moi nguoi di choi trung thu thiet la vui qua nhi. Anh truongthinh oi, vay la chi co hai anh em minh le loi buon thiu thoi..hic...hic..toi trung thu em cung ra ngoai, nhung ma chi la de ngam trang mot minh thoi. Khong ngo trung thu o vn lai vui nhu vay, ko biet bao gio em moi duoc an trung thu nhi...
    Ua ma anh truongthinh duoc ve vn vao dip Tet ha? Suong nhe, em thi ko duoc vi phai di hoc--->ben day ko co Tet..hic...hic
  28. truonghai Guest

Không được về tết chắc buồn lắm đây [IMG] .Nhưng mà em cứ yên tâm đi nếu cần thì mọi người trong 4rum sẽ gửi cho em mỗi người một cái bánh chưng tha hồ em ăn cả năm luôn [IMG] .Tết ko về thì cố gắng hè về đi MHX nha em.
  29. cobe_nghichngom Guest

EM ko biet nua anh oi, ko biet he co duoc ve ko nua, no ko thuoc ve quyen quyet dinh cua em dau. Em cung ko dam hy vong gi nhieu vi lan dau em ra di la ca 3 nam sau moi duoc tro ve, em cung hy vong la minh se duoc ve he de con gap mat moi nguoi trong 4rum than thuong nay nua chu.
  30. cobe_nghichngom Guest

A bay gio moi de y ki, thi ra nhin bo dang anh thanlan cung ko co gi ghe gom lam, om nhom lai con bi can nua..[IMG]..khac xa voi tri tuong tuong cua em..[IMG])..hoi chua thay hinh em tuong anh than lan cung map u u nhu cai hinh dai dien cua anh do, ai ngo...hihi...
  31. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    [IMG] [IMG] [IMG] em ko được về quê hả chi?anh nhớ đêm trung thu anh theo bạn anh [IMG] đi xuống chỗ bạn ấy đóng quân [IMG] hình như là trường thạnh hay sao đó....vui ơi là vui luôn [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  32. cobe_nghichngom Guest

Troi anh dang choc que em do ha? VUI a, tat nhien la vui roi, ko dau vui bang Truong Thanh dau, em ma ve do la ca bon nhen nhen lan yeu quai se lo dien ra do:d..tha ho cho anh choc pha va quay. Chu ma ko co em la chua co gi dau...[IMG]
  33. truy phong New Member

[IMG] EM NGHĨ CÁC BẠN Ở DƯỚI ĐÓ ANH KO WEN AH? [IMG] [IMG] ANH CÔNG NHẬN LÀ MẤY BẠN DƯỚI ĐÓ RẤT HIẾU KHÁCH [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> CÓ EM CHẮC LÀ BUỒN HƠN [IMG]
  34. cobe_nghichngom Guest

[IMG] [IMG] tất nhiên anh sẽ quen một số người ở dưới đó rồi nhưng mà anh đâu có quen hết, đâu có được như em......em sống ở đó từ khi sinh ra tới giờ mà, ko tin anh mà có dịp xuống đó anh đi hỏi vòng vòng phường coi, đố ai mà không biết em, trừ khi em ko biết người ta thôi... [IMG] ...biết tại sao ko? Tại vì....em quậy quá mà,[IMG])..cùng với đám bạn tối ngày đi chọc phá thiên hạ, còn đánh lộn, đua xe nữa chứ...nhưng mà là xe đạp....[IMG]...mà cũng tại vùng đó nhiều người biết ông bà nội và ba của em, cho nên hic...hic...đi đâu cũng bị nhận ra...rồi bị méc mẹ-->bị la...em được di truyền từ ba của em đó, bởi dzay quậy không thể tưởng, lóc chóc không thể tả..[IMG])...và bị la hoài không thể bỏ...[IMG]..có em thì càng vui hơn chứ never buồn hơn đâu...[IMG]..em về là náo động cả một vùng đó...[IMG])..mai mốt sẽ cho anh thử [IMG]
  35. truy phong New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Cobe_nghichngom @ Oct 18 2006, 03:41 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] [IMG] tất nhiên anh sẽ quen một số người ở dưới đó rồi nhưng mà anh đâu có quen hết, đâu có được như em......em sống ở đó từ khi sinh ra tới giờ mà, ko tin anh mà có dịp xuống đó anh đi hỏi vòng vòng phường coi, đố ai mà không biết em, trừ khi em ko biết người ta thôi... [IMG] ...biết tại sao ko? Tại vì....em quậy quá mà,[IMG])..cùng với đám bạn tối ngày đi chọc phá thiên hạ, còn đánh lộn, đua xe nữa chứ...nhưng mà là xe đạp....[IMG]...mà cũng tại vùng đó nhiều người biết ông bà nội và ba của em, cho nên hic...hic...đi đâu cũng bị nhận ra...rồi bị méc mẹ-->bị la...em được di truyền từ ba của em đó, bởi dzay quậy không thể tưởng, lóc chóc không thể tả..[IMG])...và bị la hoài không thể bỏ...[IMG]..có em thì càng vui hơn chứ never buồn hơn đâu.em về là náo động cả một vùng đó mai mốt sẽ cho anh thử[/b][/quote]
    ANH TƯỞNG LÀ EM THÔNG MING LẮM CHỨ HÓA RA THÌ CŨNG ĐƯỢC NHƯ VẬY THÔI AH?GIỜ NÀY MÀ CÒN CHƯA BIẾT ANH LÀ AI MÀ CỨ KHOE NÀY KHOE NỌ HOÀI.NẾU ĐÓN RA ANH LÀ AI THÍ CỨ GỞI TIN NHẮN BÍ MẬT CHO ANH NHA [IMG]
  36. cobe_nghichngom Guest

[IMG] THì em cũng nhiêu đó thôi, MHX có biết bao nhiêu người đố em nhận ra, nhưng theo em suy luận thì chắc anh là trưởng lão Hữu rồi, mà nếu là anh thì mình có tiếp xúc nhiều đâu vả lại cũng chỉ gặp ở nhà văn hóa phường thôi thì anh làm sao biết được sự lợi hại của em... [IMG] ..lần sau sẽ cho anh thấy.. [IMG] mà thôi em không đoán nữa hết biết rồi, không biết cơn gió nào mà thổi tin em vào quậy trong trang cua SPKT nhanh thế, làm ai cũng biết, lộ hết bí mật rùi.... [IMG] [IMG]

Em biết anh là ai rồi, nhắn personal message cho anh rồi đó, hối lộ đi nếu không muốn bị lật tẩy... [IMG]
  37. hyl1182006 Guest

CHƠI XẤU NHA!
    VUI NHƯ THẾ NÀY MÀ KHÔNG CHO TUI THĂM GIA GÌ HẾT À.
    Ý QUEN,LÚC ĐÓ MÌNH CŨNG CHƠI TRUNG THU DƯỚI Q.9 VUI HƠN
  38. cobe_nghichngom Guest