1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Trường khác mong làm quen với mấy anh chị spkt

Thảo luận trong 'Giao Lưu Tin Tức với Trường Bạn' bắt đầu bởi chungtinhpvt, 1 Tháng ba 2010.

1. chungtinhpvt New Member

Số bài viết: 2
    em học trường CAO ĐẲNG KINH TẾ KỸ THUẬT VINATEX TP>HCM, mong được làm quen với mấy anh chị đặc biệt là cùng ngành CNTT. Hix, nói ra thêm tức, năm trước em thi SPKT ngành CNTT lấy 20,5 điểm, nhắm ko được nhiêu đó nên em bỏ luôn, ko học hành gì hết, mấy ngày lên thi là mấy ngày ... chơi bời. ai ngờ năm em thi nó lấy có 14,5, còn thiếu 0.5 nữa là em đậu rồi, giờ tiếc quá , nếu ko giờ em cũng mặc đồng phục SPKT rồi. hy vọng trong tuơng lai sẽ cố gắng để trở thành sinh viên chính thức của trường SPKT.
    anh chị nào có nhã hứng làm quen thì mai cho em qua địa chỉ : nhungloiyeuthuong07@gmail.com. thân.
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Re: em học trường cùi, mong làm quen với mấy anh chị

Hì!!tại sao lại nói là trường cùi??Ngành CNTT lấy 17.5 mà bạn!!Năm nay thi lại đi, có gì thì học chung trường cho vui!!
    (nói thực ra trường mình cũng ko vip đâu....:)))
  3. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272

học CNTT nên thẳng tiến BK là hay nhất và rẻ nhất đó ^^.Có gì qua đó thi đi, cố gắng chút là ok ^^
  4. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587

Học đâu cũng thế thôi, ko có trường cùi, mà chỉ do sinh viên mỗi trường phấn đấu thế nào để mang lại vinh dự cho trường thôi. ^^
  5. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154

đúng đấy năm rồi mình cũng thi ngành công nghệ may bên VINATEX nè, tại thấy bên spkt có chương trình liên thông nên học thôi, trg vip thì sao chứ, học ói máu ra chứ ham hố gì bạn, học spkt mà học lực yếu kém thì cũng thua Vinatex thôi, danh tiếng của trg tỉ lệ thuận với tiền học và khối lượng học tập, bà chị học bên ngân hàng nhìn đề kinh tế của mình mà thở dài, trg kĩ thuật mà đề thi cũng ngang ngửa với khối trg kinh tế, ngân hàng, đến khổ
  6. Dê con New Member

:|. Trường kỹ thuật em nghĩ học cực hơn mấy ngành khối kinh tế chứ nhỉ? :|
  7. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154

nghe bà chị học bên ngân hàng nói bên đó thi dễ qua lắm nhưng điểm đều đều nhau chứ ko cao, còn bên mấy trg kĩ thuật thì thi khó qua nhưng nếu qua dc thì điểm khá cao.
  8. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827

hi hi ! mình ở trọ gần đó (chổ quán kem+karaoke đó). Mấy bạn nữ bên đó xinh lắm ! Sao mình không tạo kênh giao lưu nhỉ ?? :d
  9. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291

Oh men.
    Mỗi trường đều có thế mạnh riêng nên không có chuyện trường cùi hay không cùi.
    p/s: Sửa tên topic nha
    Mình thấy trường spkt cũng là một trong những trường nằm ở top trung bình khá.
    Nếu thật sự có tài năng thì bạn có thể chọn các trường cao hơn
    Nhưng nói về spkt thì CKM và CKD là chuẩn nhất đấy
    Chúc vui
  10. Dê con New Member

ui, anh smod Kiến ham hố quá >"<. Đúng là trai kỹ thuật khét tiếng ..................bebebebebebe =.=
  11. spkt_099100 Member

Ủa!!Người ta chỉ mới lên tiếng mà chưa cho trả lời thì hàng loạt từ Smod==> mod==> mem đều tham gia bắn phá là thế nào nhỉ??:))
    NÓi chung 2 trường tổ chức giao lưu nho nhỏ thì hay!!Mình cũng đá banh với bên VINATEX vài trận rùi đó, thắng nen vui cực:!!hehe
  12. ham New Member

13. chungtinhpvt New Member

tuy biết là do học lực của minh là chính, nhưng học trường có danh tiếng vẫn hơn chứ. hix, hồi mới lên đi xe buýt , người ta hỏi đi tới đâu, em nói tới trường dệt may thời trang, người ta lắc đầu ko biết, quê dễ sợ, muốn phóng xuống xe luôn vậy đó, nhiều người ở thủ đức nhưng vẫn ko biết đến trường của em. mà trường nào thì ngành học cũng nhiêu đó thôi chứ gì, tùy vào bậc học thôi, em học ở đây cũng ko tới nỗi thi lại môn nào, chỉ có môn core draw là thi lại do " copy bài của ... cô ", tức dễ sợ, làm tốn hết 20k tiền ngu.
    Có anh nào đó nói bạn nữ trường em xinh gái phải ko, em xin thưa là " gái đẹp là bồ người ta. gái xấu như ma mới là ..." khúc sau mấy anh tự nghĩ đi, mà em thấy mấy chị trường SPKT cũng xinh gái lắm mà, còn trường em bạn nũ nào được được là đều có người yêu hết rồi, bởi vậy nên " quyết ko nhậu để tiền cua gái, cua được rồi tiền nhậu gái lo", mà xui là tới giờ chưa cua được em nào nên tiền cứ mất mà người thì chẳng thấy đâu.
  14. lovelove1912 New Member

Số bài viết: 341
    Năm ngoái ngành CNTT trường mình lấy 20.5 hả???@-) Gần bằng Bách Khoa luôn, hơn KHTN nữa. 8-}Vậy mà hôm bữa ai nói CNTT không là thế mạnh của trường =))=))=))
    P/s: Lừa tình ta à.
  15. spkt_099100 Member

16. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
  17. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Ko phải môi trườg nào cũng tốt cả mỗi cái đều có cái lợi và cái hại riêng...chủ yếu là bạn biết thích nghi với nó hay ko thôy...! Cố gắng lên bạn...nếu bạn có ý định thi vào SPK thỳ mình rất ủng hộ bạn, SPKT mở rộng cửa chào đón bạn, cố gắng lên bạn nhak hi vọng bạn sẽ thục hiện đc ước muốn, mình cũng đã phải thi 2 lầm mới đậu đấy...hehe!
  18. phieuduf9 New Member

Số bài viết: 11
    hiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!cao đẳng kỹ thuật Cao Thắngnghàng điện tử xin ra mắt mấy huynh SPKT.Đệ có j hog biết thì mấy huynh chỉ giáo
  19. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    Muốn chỉ giáo cũng được thôi,các anh bên này ngoài nhan sắc ra cũng rất vui vẻ,hào phóng lắm :))
  20. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Chưa chắc...! Từ "chỉ giáo" có thể là lĩnh ngộ, san sẻ học hỏi lẫn nhau...Biết đâu được mình cũng phải học hỏi pác ấy...hè hè. Có lẽ em sẽ phải học hỏi pác ấy, em còn kém lắm...Nhưng mà đẹp trai thì SPK cũng thuộc dạng Vip thật pác nhỉ..hehe!
  21. thaicuc New Member

Số bài viết: 1

tôi rất đồng ý với bạn:-h