1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Từ FAN cuồng Đh Ngân Hàng mà h lai iu SPKT mất rùi

Thảo luận trong 'Thông tin môn học' bắt đầu bởi nhankydiem_krb, 9 Tháng tám 2012.

1. nhankydiem_krb New Member

Số bài viết: 16
    từ học lớp 10 đã hi vọng làm việc trong Ngân Hàng .... mau giàu mà lại làm việc trong môi trường sang trọng , tri thức và aj cũng con thành phố .. nên t đã thi vào ngân hàng theo dream tuổi 16 ruj trượt và đã chuyển đại zô SPKT thì đậu nhưng cũng đâu muốn học đâu ..đắng đo suy nghĩ ruj học đại nó đi .... lúc đầu nghĩ là môi trường học tập sang trọng , sinh viên thì sáng rạng , nhưng bước zô SPKT thì con trai cực bình dân .... lúc nào cũng xoay quanh những đứa con gai đẹp , hay là mấy cai phim sex của Nhật , của mỹ .... t cũng chán chán ..... do trong mình lúc nào cũng nghĩ là mọi thứ thật tri thức ko bê bối , trường thì cũng ko nổi tiếng nửa .... nhưng sau 2 năm học t thấy mình có được nhìu điều từ ngôi trường quê quê này . toàn là những bạn ở quê lên mà gia đình thì toàn là làm vườn .. ruộng.. rẫy ... mình mơ cao lắm và ko chấp nhận thế là đi thi lại Ngân hàng lần 2 --> rớt ( vì cũng lấy điểm cao lăm) ruj way lại trường học vs ý nghĩ là học đại thôi ....... thế mà SPKT như mưa dầm á " mưa dầm thì thấm lâu " ruj mình từ từ đi vào môi trường mà mình cho là tấm thường này ... mà mình nhận ra tuy là rất bình dị ấy lại là nhửng cái làm mình ko thể quên .... Như Ngân Hàng là đôi giày ý còn SPKT thì như đôi dép Lào " theo trí tưởng tượng cùa t" mà sao lại thích mang dép lào mới khổ ah......... thuj ko bix sao đâu .... chắc iu SPKT mất tiêu ruj. có lúc cũng thấy nhớ lũ đực trong lớp mình lúc ở quê . bây giờ thì chỉ muốn đi học trong trường thôi. thanks cư dân SPKT...
  2. binhtrong94 New Member

Số bài viết: 28
    ông anh này ở đâu thế? :D e cũng ở núi lên đây =)) sv năm đầu :-> SPKT ngon mà a? e thấy chỉ sau bách khoa chớ mấy? :D
  3. sweetboynvp Member

Số bài viết: 31
    Năm nay là bạn đã được năm 2 rùi nhỉ...zậy là được 20 tuổi rùi phải không nhỉ...bạn đừng nghĩ rằng học trường sang, trường top ra là có việc làm nhiều tiền, sang trọng , ít nhất là bạn cũng nên nhìn nhận năng lực của bạn trước khi nghĩ đến công việc sau này...điều thứ 2 là SPKT và ĐH Ngân Hàng là hai trường ĐH hoàn toàn khác nhau về chuyên ngành đào tạo cũng như vị thế của nó trong lĩnh vực mà trường đó đào tạo...tuy SPKT có điểm chuẩn vào trường nằm ở nhóm giữa nhưng đầu ra của trường luôn ở hàng top (chỉ sau BK)...những ngành thuộc về kĩ thuật và công nghệ, cơ khí thì SPKT chẳng thua kém trường nào trên đất nước VN này...do vậy bạn nên suy nghĩ một cách thực tế hơn là nằm đó mơ mộng...@@
  4. junk00l_bmt New Member

Số bài viết: 64
    giọng văn của bạn nghe rất ghét và trẻ con ;))
    bạn vừa đấm vừa xoa spkt à.ngân hàng thì có gì gê gớm :-< phần lớn trong lớp dtvt 10 đều dư điểm học trường đó hihi không phải tự khen đâu nha.nhưng họ vẫn chon trường chúng ta.
    nhưng mình thấy trường chúng ta ngày càng đi xuống rồi.từ khóa 11 trở đi có vẻ điểm chuẩn đang tụt nghiêm trọng thì phải.hi vọng danh tiếng spkt đừng bao giờ bị đánh mất
    p/s:spkt luôn có tên trong tuyển dụng
  5. pegasus Member

Số bài viết: 102
    chẳng dấu gì các bác. em khóa 2010. thi kt điện-điện tử được 22d+1.5=23.5 đ. nói ra thì thật xấu hổ, ngày đầu tiên đi học là em đã có ý định thi lại và em muốn vào ĐH ngân hàng. nói chung là do chưa quen với môi trường ĐH hay sao ý. em chán đời lắm, xin bố mẹ thi lại nhưng bị phản đối quyết liệt. em lại có mấy thằng bạn thi ngân hàng, bk,kinh tế. điểm thi cũng tầm em thôi. chúng nó nói em quá trời lun. nguyên hk 1 năm nhất coi như xong. phải nói là te tua lun. hk đó em chuyển phòng trò như cơm bữa lun, ốm như uống nước lun.4 tháng về nhà đến 6 lần ( nhà em ở đà lạt ) .cuối cùng chuyển vô KTX ĐHQG TPHCM. nói chung là cũng tốt, nhưng trong phòng em ở chỉ có em là SPKT, 5 SV bách khoa, 1 KHTN, 1 KT-luật. tụi phòng em khá ngoan, học hành đàng hoàng thế em cũng phải học để giữ tiếng cho trường. càng học em càng thích SPKT. em thấy các bạn trường trong QG cũng giống SPKT thôi. và cứ thế học hành + cải thiện . năm nay em năm 3 điểm trung bình 7.9. em rất hài lòng. giờ thì em rất yêu SPKT.
  6. tanhung_12a9 New Member

Số bài viết: 8
    chú pegasus này lớp điện tử vs tui này. công nhận đột phá nhanh thiệt. mà SPKT lun có mặt trong các cuộc tuyển dụng
    theo thống kê của mấy anh thì bk, spkt lun có tên khi tuyển dụng. khtn ít hơn trường mình nhiều lun.hv công nghệ bcvt chỉ có mobifone tuyển thui. xem mấy bài tuyển dụng thấy yeeu spkt quá
  7. nhankydiem_krb New Member

Số bài viết: 16
  8. chuthiphuongdung New Member

Số bài viết: 22
    mấy anh ở " lâm đồng " da dẻ trắng trẻo lém. không biết có gay không nữa. lun mong chờ tình yêu đà lạt
    mà tui thấy điểm chuẩn DH ngân hàng cũng đâu có cao đâu.còn thấp hơn KT, KT-luật. không có gì hải tự hào cả
  9. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Nếu nhìn vào điểm đầu vào để tự hào thì SPKT mình khó tự hào nổi. Nhưng khi ra trường, thì lại khác :)
  10. vdong001 New Member

Số bài viết: 20
  11. Nguyễn Đại Hùng Member

Số bài viết: 83
  12. pé đô New Member

Số bài viết: 86
    Không nên so sánh trường đại học... học đại học là sao?? học đại đó :)).... quan trọng là mình biết làm cái gì?? sau khi ra trường trả lời được câu hỏi: mình đã được cái gì?? mình làm được cái gì?? mà thôi đó mà:)).... học trường nổi tiếng mà ra trường không biết giề thì cũng là zero :))