1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tự tin thể hiện cá tính nhận ngay Laptop HP G Series với phong cách My G point Art! Không đụng hàng.

Thảo luận trong 'Hình ảnh' bắt đầu bởi Chjm lửa, 29 Tháng mười 2010.

1. Chjm lửa New Member

Số bài viết: 9
    Cùng với thông điệp nhà phân phối DGW thông qua dòng SP HP G Series http://spkt.net/diendan/showthread.php?t=18309

Nay DGW tổ chức cuộc thi My G Art tại địa chỉ http://www.facebook.com/digiworldfc với nhiều phần quà hấp dẫn. Chi tiết vui lòng xem link và nội dung.
    Nhân ngày hội  chào tân sinh viên tại KTX ĐH Quốc Gia, DGW đã tổ chức cuộc thi tự tin sáng tạo và thể hiện với My G. Dưới đây là những hình ảnh tiêu biểu của các chàng trai và cô gái cũng như những chia sẽ về My G Point:
    Bạn Trần Đức Mạnh P206 A20 KTX ĐH QG [IMG]

Bạn Nguyễn Hoàng Liên P103 A13 [IMG]

Bạn Nguyễn Thị Kim Hòa chia sẽ: trở thành người quản lý có lập trường vững không bị lung lai bởi môi trường làm việc và mọi người. đó chính là G point của bạn ý. Hình đẹp chưa nào: [IMG]

Bạn Hồ Thị Lan Kiều 93/54 Vạn Kiếp P3 BT [IMG]

Miss: Tina Lương "đủ tự tin để đi đến đích trên con đường đi đến sự thành công" 174/190 Chu Văn An F12 Q.B Thạnh [IMG] Vụ Thị Ngọc Yến "trả điểm tựa đó lại cho bạn vì tôi có thể tự tin đứng vững" 416 KTX ĐHQG HCM [IMG]

Phạm Thị Bảo Hoài chia sẽ "ngay từ bây giờ sẽ học thật giỏi ngoại ngữ", wow với G bắt đầu học ngoại ngữ, 103 A10 KTX ĐHQG HCM [IMG]

Đỗ Thị Thu 3290 cố gắn học tập ngay từ bây giờ để mai sau "làm cho cuộc sống những người nghèo tốt hơn, giảm ô nhiễm môi trường" 302 A17 KTX ĐHQG HCM [IMG]

Trần Huyền Trinh cố gắn để đạt mục tiêu "là một triết gia" 39C Khu 1 Trà Ôn Vĩnh Long [IMG]
  2. Chjm lửa New Member

Số bài viết: 9
    Cập nhật Art My G tại Đại Học Huflit

Mời các bạn cùng chia sẽ cảm nghĩ của các bạn hiện đang là sinh viên ĐH Huflit tham gia chương trình "ấn tượng My G"

Bạn Phạm Hoàng Yến chia sẽ: Đem hạnh phúc đến cho mọi người, được giúp đỡ mọi người nhiều hơn và quan trọng hơn là sẽ góp phần phát triển cho ngành du lịch của Việt Nam [IMG]

Bạn Hồ Thị Tuyết Nhung: Bước thẳng đến đích trên con đường đã chọn [IMG]

Bạn Kepforious có ước mơ: "Vươn tới ước mơ “Trùm” của một bệnh viện tin học" [IMG]

Bạn Tùy Phong còn dữ dội hơn: "Vương xa ra thế giới" [IMG]

Bạn Đỗ Đình Trường: " Từ my G tôi bật cao nhờ đôi chân chắc chắn" [IMG]

Bạn Trương Thế Thúy Ngọc: "My G của tôi là kiến thức hôm nay và hướng thẳng đến tương lai" [IMG]

Bạn Minh Xí: "Đưa bạn và cả tôi lên một không gian rộng lớn đầy mơ ước" [IMG]

Bạn gái có Nickname Huongtran: "Bay xa và tỏa sáng" [IMG]

Bạn Nguyễn Thị Kim Ngân chia sẽ ước mơ muốn.... "Thám hiểm mặt trăn" [IMG]

Bạn Trần Ngọc Anh Thư sẽ "đứng vững bằng đôi chân của mình và gắn kết mọi người cùng bước đi vững vàng" [IMG]

Và còn rất nhiều hình khác bạn có thể xem thêm tại: http://www.facebook.com/album.php?aid=243006&id=138317520988&ref=mf
  3. nguyenmdrak New Member

Số bài viết: 365
    Re: Tự tin thể hiện cá tính nhận ngay Laptop HP G Series với phong cách My G point Art! Không đụng h

Nhìn mấy em chụp hình cute,giá 1 em trong đó iu mình ta:infatuated:
  4. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330