1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tư Vấn Về Việc Đăng Ký Môn Học

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi Jkphamviet, 6 Tháng một 2013.

1. Jkphamviet Member

Số bài viết: 53
    Mình là sinh viên năm nhất sang học kỳ tới là phải đăng ký môn học qua mạng. Nhưng mình không biết thầy cô nào dạy tốt, nhiệt tình, bạn nào đã học qua rồi thì giúp mình. Học kỳ 2 mình học những môn:

Chủ nghĩa Mác-Lenin, xác suất thống kê, tín hiệu và hệ thống, vật lý 2, mạch điện, anh văn 2, visual basic.
  2. spkt10 Member

Số bài viết: 72
    Mấy môn học bài như Mác Lê Nin,... cứ Đoàn Đức Hiếu mà phang nhé bạn, nói thật chưa thấy ai dễ như ông thầy này , quá trình chỉ có 2 thang điểm là 9 và 10 :))
    Xác suất thống kê thì học thầy Toãn, thầy giải bài tập phê luôn, dạy dễ hiễu nữa, quá trình thì ít nhất 7đ, thầy ra 5 bài làm sai hết 4 bài cũng được 7đ:)) Nhớ miết lúc kiễm tra quá trình, thầy viết đề trên bảng xong rồi nói: Làm bài đi nhé!, xong rồi... lấy báo ra đọc, thã cho lớp loạn như cái chợ zậy :))
    Lý 2 thì thầy Phan Gia Anh Vũ, thầy này mà nhiệt tình thì khõi chê, ko ai nhiệt tình bằng thầy luôn, quá trình cộng cho mỗi đứa từ 3-5đ
    Anh văn thì trường mình giáo viên nào cũng dễ hết mà, đề thi cũng ko khó,chịu khó học xíu là qua thôi! Nhưng mà nếu vừa muốn đi học vừa muốn ngắm cô giáo xjnh thì đăng ký cô Lâm Ngọc Minh Thùy nhé ;))
  3. mikianh New Member

Số bài viết: 21
    cho e hỏi toán cao cấp 2 với hóa lý in nên học ai ạ :D...máy tinh với mạng máy tính nữa a ơi :D ..cho e hỏi với :D..Ngoại ngữ sao e gặp ngay cô Linh nào ak ,khó cực kì >< ..
  4. ttn9x Member

Số bài viết: 30
    mạch điện thì cứ vào cô Giang đi bạn... Tín hiệu và hệ thống học cô Hiền dễ về điểm. học thầy Thành vs thầy Trang hơi chua
  5. panda_kul New Member

Số bài viết: 1
    học kì 2 là mình phải học các môn anh văn 2, toán cao cấp a2,đường lối cách mạng của đảng cộng sản,hóa hữu cơ ,hóa phân tích,kỹ năng xây dựng kế hoạch.Nhưng mình ko biết thầy cô nào dạy hay ,nhiệt tình.Nếu bạn nào học qua rồi thì giúp mình với
  6. Jkphamviet Member

7. Jkphamviet Member

Tks Bạn Nhiều Nhe!
  8. Jkphamviet Member

9. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
    Thầy Nguyễn Hữu Trung, giữa kỳ cho điểm dễ, kiểm tra lại nếu điểm thấp.
  10. Jkphamviet Member