1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Vấn đề xin miễn giảm ngành độc hại

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi Hoang Cuong, 18 Tháng một 2013.

1. Hoang Cuong Member

Số bài viết: 293
    Khi học ở trường mình, nghe nói những ngành học độc hại sẽ được làm miễn giảm học phí!
    Vậy những ngành nào là ngành độc hại?
    Ngành mình đang học là ngành Công nghệ Kĩ thuật điều khiển và Tự động hóa, hay gọi là Điện tự động (ĐTĐ) thì có nằm trong những ngành độc hại theo quy định không ạh?
    Mọi người ai biết xin giải đáp giúp ạh
  2. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
    Ko rõ ngành của bạn có trong danh sách đó ko nhưng như t đây, xin dc cái giấy xác nhận của trường mất 2 năm và hiện jo vẫn chưa có. Thôi ko làm nữa, chỉ thêm phiền phức
  3. ĐoànGà94 New Member

Số bài viết: 395
  4. Chaien_VN New Member

Số bài viết: 224
    Ngành của bạn có thuộc độc hại k thì k biết và việc làm đơn này cũng hơi rắc rối, nghe nói 1 số người trong trường làm và đã nhận được tiền (k biết họ làm bằng cách nào luôn) nhưng phần đa là k được. Ex: lớp mình có 84 đứa ngành CN Thực phẩm, hít khí độc khá nhiều, Giáo viên thường dặn đeo khẩu trang vì hít cái này dễ ung thư, dễ chết,... vậy cả lớp làm đơn 2 năm rồi mà chưa được ký đủ giấy tờ để nhận tiền. ^^
  5. pegasus Member

Số bài viết: 102
    tại sao điện thuộc độc hại mà điện_điện tử lại không. trong khi điện-điện tử học cả 2. ra làm cũng làm về điện vậy
  6. dinhthienduy New Member

Số bài viết: 16
    Ngành kĩ thuật điiện rử truyền thôn làm đc nà, viết giấy nộp phòng công tác học sinh sinh viên ....2 ngày lên khoa lấy liền ah
  7. mimoon9x New Member

Số bài viết: 7
    lam dược là 1 chuyện,còn nhận tiền được hay k là chuyện khác...mjh làm đc mà k nhận đc tiền nak
  8. thphuoc94 Member

Số bài viết: 47
    Ăn được tiền của bọn thương binh xã hội hơi bị khó bạn ak, bên điện vẫn thuộc ngành độc hại, vì điện mang tính chất nguy hiễm chiết người
  9. Chaien_VN New Member

Số bài viết: 224
    Ủa bạn mua giấy xác nhận ở Siêu thị hay dùng mẫu nào khác vậy bạn, cần 1 giấy thôi hay kèm nhiều giấy chứng nhận khác nữa? lớp mình làm nhiều giấy kèm theo lắm nhưng tờ quan trọng nhất không được ký (trả lời giùm đi cảm ơn bạn nhiều luôn, 84 người đang chờ bạn ^^)