1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

về Đừong lối CM đảng CSVN

Thảo luận trong 'Thảo luận đề thi' bắt đầu bởi phanbavuphong, 9 Tháng chín 2010.

1. phanbavuphong New Member

Số bài viết: 92
    cho mình hỏi là học môn Đường lối cách mạng ĐCS này như thế nào vậy?có cần đi học đều để điểm danh hay chép bài hay ko?thi giữa kì mấy câu và lấy bao nhiêu % vậy???liệu có giống như mấy môn tư tưởng với MÁC là thích đi học thì đi còn ko thích thì thôi.Chỉ cần làm kt quá trình rồi cuối kì thầy cho vài câu hỏi ôn tập về nhà tu để đi thi luôn.Anh chị nào học rồi trả lời giúp với...THANK...:d:d:d
  2. chanhvan08 New Member

Số bài viết: 384
    Cái môn này thì cũng như hai môn kia, các thầy cô khác thì mình không biết, chỉ biết lớp của thầy Thắng! Thích đi thì đi, không thì thôi, tới lúc lên làm bài quá trình thôi, đề ra một câu thôi, đề mở, chép đắm đuối, nhưng tiêu chí chấm điểm của thầy này thì ai cũng biết! nên khỏi cần phải nghĩ ngợi nhiều. Cuối kì thì vẫn là bí kíp ôn luyện mấy câu trong đề cương rồi đi thi ( Nếu có gan thì học tủ, nhưng coi chừng bị tủ đè, hihi!).
    Chúc bạn qua môn này! ( 3 chỉ đó)
  3. phanbavuphong New Member

Số bài viết: 92
    thank bạn nhiều nha/Tại môn này mình bị trùng lịch mới khổ chứ.Còn thầy thắng thì mình đăng kí ko đc vì lại bị trùng với ko có thằng nào học chung hết ah.Bọn mình đang học ông Nguyễn Hữu Chí bữa đầu ổng nói ổng ở trường KĨ THUẬT CÔNG NGHỆ qua dạy ké. chả biết ổng học sao nữa,nhưng cũng thấy hay tuôn thơ quá.chắc cha này lúc kiểm tra phải viết chữ đẹp rồi chép thơ tình vào mói có điểm cao quá..:-bd:-bd:-bd:-bd
  4. ankazawy New Member

Số bài viết: 26
  5. suphutoan Member

Số bài viết: 68
  6. 01682839511 New Member

Số bài viết: 53
    theo mình nghĩ thì nó cũng vậy thôi.nhưng còn tùy thầy nữa.gặp thầy dễ thì còn được không thì chết thôi.nhưng quan trọng là mình phải chăm chỉ thôi.cứ chờ đềng về mới học thì chỉ có rớt mà thôi.mình cũng đang học môn đó nè.nên cũng nghiên cứu về nó chút ít.nhưng mình học bên kĩ thuật nên chỉ học những ý chính của nó thôi.chúng bạn qua môn này dễ dàng.
  7. SpiritHero New Member

Số bài viết: 312
  8. không Member

Số bài viết: 405
    môn này, mình đi cũng dc ko đi cũng dc... nói chung nếu có vô lớp thì cũng ngủ thôi, thoải mái...khi nào kt giữa kì thì đi :D
  9. toilatoi New Member

Số bài viết: 45
    rồi sao thi đậu :D
  10. leminhvu New Member

Số bài viết: 15
    học thầy thắng thôi, thích đi thì đi, không bao gời điểm dang..sướng , mìn chỉ mong có thể..kiểm tra giữa kì thì 1 câu đề mở..chép mỏi tay!..cón thầy phùng thế anh nghe làm đề tài gì đấy thấy là mệt rồi!
  11. spklion Member

Số bài viết: 408
    học thầy TS Phạm Thăng,giữa kì bắt đi bảo tàng HCM với bảo tàng chứng tích chiến tranh làm tiểu luận lấy điểm 30%,buổi nào lên học cũng bắt lên thuyết trình bằng power point,cuối kì thì cho 60 câu về ôn tập,tự kiếm trong sách và trên mạng,ko có đề cương,bên CLC đấy,rồi sẽ ra sao:))
  12. user001 New Member

Số bài viết: 306
    ai cho xin cái đề cương ôn tập với !!
    bữa kt giữa kì Mr.Thắng xong off luôn đến giờ chưa biết nhiêu điểm nữa @@