1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Về thẻ sinh viên và ATM

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi nmT93, 4 Tháng tám 2012.

1. nmT93 New Member

Số bài viết: 58
    đầu năm tới giờ cầm cái thẻ SINH VIÊN tích hợp ATM mà không quan tâm.Nay thấy "có hứng" với nó,mong bà con tư vấn với. Cái thẻ trường phát cho mình như thế là sử dụng được chưa vậy mọi người hay còn phải làm gì nữa mới sử dụng được??? Mong mọi người chỉ giáo,cảm ơn nhiều!!!
  2. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
    Khi trường phát thẻ SV cho bạn là có kèm 1 phong bì, phong bì đó có chứa hướng dẫn kích hoạt và mã PIN. Bạn mang thẻ và phòng bì đó đến Ngân hàng Viettin Bank kích hoạt tài khoản, nhân viên ở đó sẽ hướng dẫn cho bạn. NH đó nằm trên đường Ng. Văn Bá, cách đường Võ Văn Ngân khoảng 200m, mình k nhớ chính xác nhưng bạn có thể hỏi thăm người ta nếu k đúng khoảng cách.
  3. dinhquanghiep New Member

Số bài viết: 74
    Mình nhớ là mình sử dụng thẻ trực tiếp tại máy lun, không cần ra ngân hàng kích hoạt đâu, lần đầu sử dụng thẻ máy sẽ yêu cầu bạn đổi mã PIN, sau khi đổi rồi bạn có thể sử dụng bình thường.:D
  4. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
  5. doanloc1507 New Member

Số bài viết: 59
    mình ko thích thế
    tại nếu vậy thẻ sv sẽ bị máy atm làm cho trầy sước trông ko được
    lên làm một cái thẻ riêng thì hơn
    8-}
  6. dinhquanghiep New Member

Số bài viết: 74
    theo mình chủ topic nên làm thẻ ATM riêng, sài chung vậy bất tiện lắm, mình có lần bị máy nuốt thẻ, đến khổ luôn, đi học cũng vất vả với các chú bảo vệ (lúc thi cử thì không biết thế nào nữa)