1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Về thực tập sư phạm 1

Thảo luận trong 'Kiến thức Sư phạm kỹ thuật' bắt đầu bởi alo123, 1 Tháng ba 2013.

1. alo123 New Member

Số bài viết: 27
    Mình tính chuyển nhóm môn "thực tập sư phạm 1". Ai đã học môn này cho mình hỏi 2 câu với.

1) Có phải là mình đi dự giờ lớp đúng chuyên ngành của mình luôn hay chỉ dự giờ 1 môn bất kì nào đó k liên quan đến ngành? (Vì nếu phải dự giờ môn chuyên ngành thì mình để nguyên nhóm cũ :D)

2) Nếu lịch thực tập sp vướng lịch học thì mình phải nghỉ môn đó hả?

Cảm ơn các bạn :D
  2. thandieu_daihiep_9845 New Member

Số bài viết: 24

Trả lời đây mình cũng đã từng đi rồi.
    1)Tất nhiên khi đi ttsp1, các trường cao đẳng-trung cấp sẽ phân các bạn vào những khoa chuyên ngành tương ứng. Ví dụ: lớp điện tử, điện công nghiệp, viễn thông thì về khoa điện- điện tử, lớp cơ khí về khoa cơ khí... Vậy nếu có chuyển nhóm thì bạn nên đổi vào những nhóm có liên quan đến chuyên ngành của mình, để tiện xem họ dạy về chuyên ngành của bạn như thế nào.

2)Sau khi đã về các khoa, nhóm bạn sẽ được chia ra thành các nhóm nhỏ. Mỗi nhóm nhỏ do 1 thầy-cô phụ trách, vì thế bạn nên hỏi thầy-cô trước để sắp xếp buổi nào đi cho tiện vs thời gian học trên lớp. Nói chung ttsp1 dễ dàng lắm, kiến tập thôi mà

3. boylanhlung Member

Số bài viết: 70
    à. ai có tài liệu thực tập sư phạm 1 tại cđ kỹ thuật công nghệ hcm cho e xin với ạ. đang cần gắp lắm. e cảm ơn nhiều