1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Viết bài cảm nhận hội trại " Về Rừng"

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi Action, 25 Tháng mười một 2007.

1. Action New Member

Số bài viết: 766
    Các bạn ơi, hội trại đã để lại trong mỗi chúng ta nhiều niềm vui và những cảm nhận của các bạn hãy viết và chia sẻ nhé, để chúng ta sẽ có những chuyến đi hấp dẫn hơn và thành công hơn nữa, cũng như đáp ứng đầy đủ nguyện vọng của các bạn hơn, những ấn tượng của các bạn về chương trình trại: trò chơi, đời sống trại, cảm nhận về những người bạn, ban tổ chức.... hãy viết lên để chúng ta cùn chia sẻ nhé các bạn!
  2. Action New Member

3. Action New Member

Kì trại cuối cùng với một vai trò còn là thành viên của trường đại học Sư phạm kỹ thuật. Ngày lên xe và phóng đi cảm giác thật thoải mái, đến nơi rồi cảm giác háo hức, không như vai trò một người phải đứng quan sát và quản lý mọi người mình cũng được bắt tay vào làm việc chung với mọi người. he he làm được tháp canh, mấy cây đuốc để quan sát buổi tối, trò chơi lớn, hồ chứ nước để bà con rửa. He he chỉ tội bà con đẩy nước từ dưới giếng nhà lên khu vực trại. Mọi người tham gia hội trại khí thế nhất khi tham gia trò chơi, mặc dù nhiều người đi trại lần đầu, có một số bạn còn chưa quen với cuộc sống trại nhưng đa số các bạn đoàn kết và tuân thủ tốt nội quy trại. Trò chơi lớn kết hợp trò thử thách mang tính làm việc theo nhóm cao nhưng các bạn đã vượt qua rất tốt và ấn tượng là các bạn đã phá được bí quyết của sự đại đoàn kết trong trò chơi vượt sông, làm tốt hơn cả những người đã đi làm và thậm chí làm công tác quản lý cũng như điều hành một nhóm, công ty lớn mà mình đã từng hỗ trợ các trò chơi này. Một thế hệ người mới biết xây dựng nhóm và làm việc theo nhóm hiệu quả và tránh những những so đo cạnh tranh không lành mạnh ảnh hưởng đến hiệu quả chung của tập thể làm đổi mới diện mạo Việt Nam chăng, hy vọng lớn vào điều này. Ngày hôm sau công việc tương đối nhẹ nhàng với mình thế là a lê hấp, vớ cái võng nằm nghỉ chút (tối ngủ quên trên tháp canh, chờ mọi người đi chơi trò chơi lớn về - he he). Buổi sáng các bạn tham gia trò chơi vận động do Hải Yên phụ trách, buổi chiều tham gia và tổ chức các trò chơi vận động tự thiết kế của các tiểu trại, không ngờ các bạn sáng tạo trò chơi .. kinh khủng thiệt. He he, nhờ mắc võng ngủ hay ít hành hạ mọi người nên mình ko bị ... nhúng nước như ban tổ chức trò chơi vận động. Kết thúc hội trại thật tốt, mọi người về đến trường mà vẫn còn xung chán! Xong rồi, tam biệt mái trường với gia đình kỹ năng, mặc dù không còn trực tiếp cùng các bạn trong các hoạt động tại trường nhưng chúng ta vẫn là một gia đình, mình vẫn là một thành viên của gia đình ấy, vẫn mong muốn được chia sẻ cùng các bạn buồn vui của cuộc sống và đam mê kỹ năng. Chúc các bạn học và thi tốt kì thi này nhé!
  4. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091