1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Viet Nam Idol 2012 - Nhắn tin để ủng hộ cho Hoàng Quyên Idol nào các bạn.

Thảo luận trong 'Hội quán mê âm nhạc' bắt đầu bởi sptk09, 31 Tháng một 2013.

1. sptk09 Member

Số bài viết: 66
    Việt Nam Idol 2012 sắp kết thúc, nghe có ý thức và gấp rút bình chọn nào các bạn, vì 1 nền nhạc viêt chất lượng, kỹ thuật, vì 1 game show lành mạnh, không câu khách, không scandal. Mình yêu thích Hoàng Quyên, ai yêu thích Hoàng Quyên hãy nhắn tin với cú pháp 1 gửi 6358 để ủng hộ cho Hoàng Quyên nhé. [IMG] [IMG] [IMG]
  2. nongthonlenmang New Member

Số bài viết: 14
    Re: Viet Nam Idol 2012 - Nhắn tin để ủng hộ cho Hoàng Quyên Idol nào các bạn.

2 gửi 6358 yasuy .anh em nhào zô ủng hộ anh tây nguên cái ( đệt mất mẹ 3k)
  3. sptk09 Member

Re: Viet Nam Idol 2012 - Nhắn tin để ủng hộ cho Hoàng Quyên Idol nào các bạn.

Chú mày bon chen quá, tốn có 3K VÌ IDOL CỦA MÌNH MÀ CŨNG KÊU TỪ ĐẦU MÙA ĐẾN GIỜ ĐẠI KA TỐN VÀI CHỤC K RỒI ĐẤY, NÀO VÌ KẾT QUẢ XỨNG ĐÁNG HƠN HÃY NHẮN TIN CHO HOÀNG QUYÊN NÀO CÁC BẠN SOẠN 1 GỬI 6358
  4. sptk09 Member

thời gian bình chọn sắp hết, nào hãy soạn 1 gửi 6358 để ủng hộ cho hq nào các bạn
  5. sptk09 Member

Viet Nam Idol 2012 - 1 game show truyen hinh co ket qua bat cong, khong xung dang, 1 tai nag am nhac ky thuat, trien vong bi lang quen, xem ma tuc ko chiu dk, khan gia nói đúng chuong trinh nao cua VTV cung mang tinh cau khach re tien, ket qua dk doan truoc. neu khong co quy dinh sua doi the le binh chon chac idol mua sau ko aicoi dau. Thoi danh chap nhan, chac co le ko bao h coi 1 Game show truyen hinh cua VTV nao nua qua, Hoang Quyen co len, toi luon ung ho ban. Closed topic