1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Với NIS 2011 Bạn được thêm bản quyền IDM vĩnh viễn (update thoải mái)!

Thảo luận trong 'Thủ thuật' bắt đầu bởi vanbinh_21, 4 Tháng tư 2011.

1. vanbinh_21 <marquee><b><i>--- waiting for you... mãi chờ em..

Số bài viết: 2,077
    Cái này vanbinh mới tìm thấy, thấy nhiều người nói làm ok lắm, tiếc là mình dùng kis chứ không dùng nis nên chưa test thử, bạn nào đang dùng nis thì test thử xem nhé!
    Sau đây là clip hướng dẫn các bạn nào đang sử dụng Norton Internet Security (NIS) 2011 tạo cho mình bản quyền vĩnh viễn cho Internet Download Manager (IDM) - chương trình download "khủng" nhất hiện nay (update suốt đời nha) [IMG] Khả năng bảo vệ của NIS thì ko bàn cãi, NIS xưng nhì thì chẳng ai dám xưng nhất... hưa hưa ! Bạn nào chưa có NIS thì mau mau cài vào nè [IMG]

Ưu điểm nổi bật :

* Update chương trình 1 cách vô cùng đơn giản, có thể nói là BẢN QUYỀN THỰC THỤ [IMG]
    * Ko bao giờ bị block key
    * Vừa đc sự bảo vệ tuyệt đối của NIS mà còn đc bản quyền IDM, thế thì còn gì bằng [IMG]

* Chú ý :

- Các bạn nên tháo gỡ hoàn toàn IDM đang xài rồi cài phiên bản IDM mới nhất và bắt đầu thực hiện để tránh xảy ra lỗi.
    - Các bạn hãy làm từng bước thật chính xác như clip đã hướng dẫn. Nếu các bạn làm khác 1 trong những bước đã hướng dẫn thì có thể sẽ bị block key~X(

Lấy file hosts ra Desktop, mở file hosts = notepad, chèn đoạn mã ở dưới vào cuối file hosts, đem file host vào lại thư mục cũ

Đoạn mã chèn vào file hosts :

Mã số:
    205.199.44.156 registeridm.com
    205.199.44.16 registeridm.com
    Một số key IDM :
    Mã số:
    LB2HZ-ODW77-IGBMI-CKOYL
    7G7QY-NZWKQ-23KRA-RAMQ4
    S74B6-25EFJ-4Q3G6-QU54C
    LH2CQ-MLGN6-LV6HB-ZNNFZ
    Lưu lại các key trên, sau này nếu lỡ bị phát hiện thì cứ điền vào là OK ! Phải chắc là Firewall của NIS đang bật và đã thiết lập firewall như trong clip nha! Chúc zui zẻ !
    vn-zoom
  2. admin Administrator

Số bài viết: 683
  3. vanbinh_21 <marquee><b><i>--- waiting for you... mãi chờ em..

Số bài viết: 2,077
  4. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
    rắc rối quá! mình chia sẽ cho cái crack của mình, dù chỉ crack các phiên bản 5.xx nhưng mình đã update lên bản 6.05 build 10 mà vẫn không bị phát hiện gì cả! nếu phát hiện, mở crack lên crack lại và dùng tiếp! :D tất nhiên crack này bị norton phát hiện nên nhớ add crack vào phần exclusion của norton để nó không tự xóa đi khi quét manual và auto-protect!

http://www.mediafire.com/?kyjgz3mnymr
  5. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124