1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Vui mơ mộng, bùn hư thực

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi hoangnhuhongvu, 1 Tháng tám 2010.

1. hoangnhuhongvu Guest

Số bài viết: 0
    Số là em và "ấy" cùng đi TSMT 2010, nhìu lần chạm nhau:p
    nhưng(ng ta nói trong TY mà có chữ "nhưng" là xui) mãi đến đợt đi MHX 2010 cấp thành em mới quen dc "ấy", chỉ = 1 câu
    "Bạn, bạn cùng mình vớt lục bình nha":p
    "Ấy" chỉ cười và gật đầu nhẹ, thế là... trong suốt mặt trận em và "ấy" cùng nhau ( như là có cái j gắn kết ý).:">làm việc lâu lâu nhìn 1 cái, 2 đứa cùng cười. khi xong việc ngỉ ngơi cũng ko tha 2 đứa ngồi kể chuyện ma nghe, tại "ấy" thick mà, hj mọi chuyện vẫn tốt đẹp cho đến khi kết thúc MHX2010
    24-25/7 "ấy" cùng em + đội CTXH đi Cần Giờ.với biệt danh e là Zịt Dung là Gà
    11h30 "ấy" tới trc' chờ em( ngay STSV), hj. em đến sau nhưng ko cho "ấy" bik, đến khi "ây" cầm đt bấm số của e( đt em chưa rung), em nhìn "ấy" cười, ấy đã nhìn thấy e, nhưng giả vờ nghe đt típ, hix ( làm ra vẻ ko pải chờ em) :(
    hix, cần giờ thì vui nhưng em k vui, cứ thấy ai tới nc hay chọc "ấy" là em tức nhắm~X(, mà ko nói đc.
    em chỉ ll = cách "nt" dù 2 đứa ngồi cách nhau 1m.
    trong suốt 24-25 em vui khi dc nc, ở bên "ấy", chụp ảnh kỉ niêm. hj
    nhưng bùn nhất là đêm 24, bik " ấy" thick nghe chuyện ma em tải 4 câu chuyện của NNN,
    hix đến tối "ấy" và e xem như là giận nhau:((,em nt : "zit get dung khong choi voi dung nua".
    nhìn "ấy"cũng như mọi khi, e lẻn lẻn tới chỗ ấy nằm( ghế dựa), nhưng ko dám nói j. E mở NNN cho ấy nghe. và em rủ thêm ng để nghe, tự nhiên "ấy" nhìn em thật lâu, liền bỏ đi vào nhà( e đúng thật ngốc pải hem)=((.
    khi đi về, e cố ý tỏ ra làm hòa 2 đứa, và cũng thành công chỉ sau 2 tin nhắn. hj
    26 27 28 đi hox Quân Sự e phong C502(C17), "ấy" C 403(C12). h ra chơi "ấy" lên chơi cùng em, em thấy vui rủ thêm nhỏ bạn thân ra.hixem nhận thấy "ấy" bùn thịt. khi vào lớp e nt cho "ấy", "ấy" nói có vẻ thất vọng về e. e nt lai:" D là ngiu Z, còn con nhỏ kia chỉ là bạn thân, D đừng quan tâm nha."
    "ấy" nt lại: D ko pai? thất vọng chuyện đó đâu, mà Z đừg theo đuổi D nữa vô ick thôi":(:)(:)((.
    e chỉ bik khóc.nhưng e ko thấy thế mà ngừng lại. kệ chuyện j đến sẽ đến. em và "ấy" vẫn nt và nc với nhau.
    đến h` vẫn bùn về chuyện đó, mặc dù e và "ấy" nc vẫn bt.
    Các bác ơi cho e vài lời khuyên với nào, hix
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  3. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484
    cái này chỉ thích hợp với những "ấy" đa tình thôi.nên mình đồng ý với ý kiến cũa VNSPK.
    hãy tỏ ra cứng rắn bản lĩnh,đặc biệt ko nên để "ấy" thấy mình nhu nhược,bản lĩnh lên!!!
    cố gắng tỏ ra bình thường,tốt với "ấy" nhưng đừng tỏ ra thân mật wa'.
    "theo tình tình chạy,chạy tình tình theo" có phần nào nó cũng đúng đó.
    cố lên bạn!!!chúc bạn thành công.(*)(*)(*)
  4. mctrjnh Member

Số bài viết: 316
    kaka...! Lại một người nửa bị mắc bệnh nan y!
    Tình yêu cần có thời gian để tìm hiểu và vun đắp.Bạn đừng vì thế mà bỏ cuộc,phải tự tin,bản lỉnh lên.Chỉ có tình cảm chân thành từ trái tim mới đến được trái tim! Cố lên bạn nhé...! Chúc bạn thành công.
  5. cba Member

Số bài viết: 567
  6. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
  7. nguyen_zu_zi New Member

Số bài viết: 30
  8. giusethang Member

Số bài viết: 183
    Bạn cũng khá cao tay đấy, mới quen mà đã được vậy rồi là giỏi, cứ từ từ, tấn công với tốc độ chậm một chút nhưng phải chắc chắn, đánh phát nào trúng phát, có gì cứ hỏi mình sẽ củng cố thêm cho bạn, đảm bảo không thắng " thì thôi". hihi
  9. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
  10. zitmaiiuga Guest

11. pro_and_brao Moderator

12. yugi New Member

Số bài viết: 327
  13. zitmaiiuga Guest

14. pro_and_brao Moderator