1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Xin code chỉnh giờ, phút, giây cho đông hồ số viết bằng asm

Thảo luận trong 'Vi điều khiển - Mạch Số' bắt đầu bởi minhthanh_mtp, 22 Tháng bảy 2012.

1. minhthanh_mtp New Member

Số bài viết: 24
    Mình đang làm đồng hồ số RTC nhưng đang bo tay phần chỉnh giờ, mình kết nối phím nhấn p3.5 (menu), p2.6 (up), p3.7 (down). Nhân tiên mình hỏi luôn cách xuất data, xung và chốt cho con 74hc595 có vi dụ càng tốt, thanks
  2. minhthanh_mtp New Member

3. minhthanh_mtp New Member

4. minhthanh_mtp New Member

5. CUONGQUY New Member

Số bài viết: 1
    cứu.........cứu.........cứu..........! các bậc tiền bối ơi jup e zới. chả là e mới nhập môn vdk mà khổ nỗi là sắp tới tụi em phải làm thuyết trình về đề tài lập trình cho led 7 đoạn đếm từ 0---->9. ma lại phải dùng thằng 74hc595 nữa zới chết chứ. ma e lại k pít ji về thằng nay nữa ma lại mới học nua chứ. e k pít ji để làm bài nua. thế nên hôm nay em mạo muội lên đây xin các bậc tiền bối đi trước về tài liệu của thằng này hi vọng các pác jup e ít tài liệu với 1 đoạn code asm từ con at ra thằng này vì e mu muội nen pác nào jup em thì cho e cái tài liệu cụ thể ấy và sau mấy dòng code asm thì cho e mấy lời jai thích cụ thể nhé. càng cụ thể càng tốt nhé. và mail cua em: cuongquy90@gmail.com xin chân thành cảm ơn các pác.
  6. saunguyen Member

Số bài viết: 54