1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Xin đề cương rút gọn môn Quản Lí Hành Chính Nhà Nước

Thảo luận trong 'Xin đề thi, đề cương' bắt đầu bởi bocuoi10, 26 Tháng mười hai 2011.

1. bocuoi10 New Member

Số bài viết: 9
    Tình hình là thi liên tục tới hôm nay mới có thời gian học QLHCNN mà mở đề cương thấy 17 câu nản quá. Có bạn nào có đề cương rút ngắn thì post lên cho mình xin với(Có thông tin gì liên quan cũng xin tuốt, ko học nổi 17 câu gùi:D). Cảm ơn nhiều nha:D...
  2. bocuoi10 New Member

Tình hình là thi liên tục tới hôm nay mới có thời gian học QLHCNN mà mở đề cương thấy 17 câu nản quá. Có bạn nào có đề cương rút ngắn thì post lên cho mình xin với(Có thông tin gì liên quan cũng xin tuốt, ko học nổi 17 câu gùi:D). Cảm ơn nhiều nha:D....
  3. bocuoi10 New Member

Tình hình là thi liên tục tới hôm nay mới có thời gian học QLHCNN mà mở đề cương thấy 17 câu nản quá. Có bạn nào có đề cương rút ngắn thì post lên cho mình xin với(Có thông tin gì liên quan cũng xin tuốt, ko học nổi 17 câu gùi:D). Cảm ơn nhiều nha:D....
  4. bocuoi10 New Member

5. tangnam2 New Member

Số bài viết: 16
  6. bocuoi10 New Member

7. tangnam2 New Member

Số bài viết: 16
  8. bocuoi10 New Member

Tình hình là thi liên tục tới hôm nay mới có thời gian học QLHCNN mà mở đề cương thấy 17 câu nản quá. Có bạn nào có đề cương rút ngắn thì post lên cho mình xin với(Có thông tin gì liên quan cũng xin tuốt, ko học nổi 17 câu gùi:D). Cảm ơn nhiều nha:D...