1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

xin đề thi liên thông cđ lên đh

Thảo luận trong 'Ebook Điện-Điện tử' bắt đầu bởi tieudaigiast, 30 Tháng mười 2010.

1. tieudaigiast New Member

Số bài viết: 6
    em chuẫn bị năm sau thi liên thông vô đại hoc sư phạm kỹ thuât,..anh em có tài liệu và để thi liên thông ngành điện công nghiệp mấy năm trước cho em xin với,,,em cám ơn trước
  2. tieudaigiast New Member

3. khaidang27 Member

Số bài viết: 34
    tiệm photo chỉ có đề cương Thi Học Kỳ thôi bạn tpthmtcm à.
    Mình khuyên bạn 1 câu, đi học đầy đủ là bảo đảm đậu. không phải mình kêu bạn cần phải siêng năng, chăm chỉ học hành để đậu nha^^, ý mình là bạn đi học đầy đủ, cố gắng ko bỏ buổi nào, kể cả chuyên ngành, thì đi thi bảo đảm ra mấy câu lai lái với mình đi ôn, những câu cực khó, dài, giải mà tới 2 tờ giấy chiếc thì bạn ko cần quân tâm nhiều, rất ít ra. hehehe.
    Học không hiểu thì kiếm lớp kế bên học luôn. (2,4,6 lớp ạn đăng ký, thì bạn đi luôn lớp 3,5,7) , đó là kinh nghiệm mới Thi xong của mình. cứ đi vô ngồi chép bài, chép nhiều là nó có quán tính làm bài cơ bản ah. còn nếu giỏi thì mình không bàn ở đây nhé, tại mình học thì khá ngu, herher, nên lấy chịu khó bù qua tí,
    Chúc bạn thi thành công nha. cố lên.^^
    (Thi đậu xong , giờ học muốn xỉu luôn, ko còn bơi như ở dưới nữa mà là LẾT Còn Không Nổi nữa, huhuhuhu, nhưng mà dzui, i love SPKT)^^
  4. tieudaigiast New Member