1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Xin hỏi: Trợ cấp ngành nặng nhọc, độc hại

Thảo luận trong 'Thông tin nhà trường' bắt đầu bởi thanhhungspk, 7 Tháng năm 2012.

1. thanhhungspk Member

Số bài viết: 33
    Các bạn nào biết về thủ tục để xin trợ cấp ngành nặng nhọc, độc hại của trường ta không vậy? Nó bao gồm những loại giấy tờ gì? và thủ tục như thế nào?
    Cám ơn các bạn nhiều.
  2. anhminh New Member

Số bài viết: 36
    bạn cần có giấy xác nhận ngành độc hại. truowfng mình chỉ mới có khoa công nghệ hóa hộc và thực phẩm mới làm được đó.
  3. boykhokhao New Member

Số bài viết: 18
  4. lephuoc11 New Member

Số bài viết: 193
    ngành cơ khí vẫn đc mà bạn!ngành học nặng nhọc ak!
    cần có đơn xin miễn giảm, và đơn xác nhận ngành hoc tiếp xúc với hóa chất độc hại hoặc nặng nhọc, các giấy này mua ở siêu thị of trường ak! làm xong nộp ở phòng ct hssv ak!chúc b làm thành công, mình cũng nộp rùi, chờ chứng xong là thẳng tiến zề wê lãnh tiền!kekeke
  5. mk_jk89 New Member

Số bài viết: 279
    2hki của năm nay thui ak......mà ko biết lỡ làm mất biên lai học phí rùi..thì có dc hem nữa
  6. lephuoc11 New Member

tùy thui b ơi, ở chỗ mình chỉ cần đơn và giấy xác nhận ak, còn b mình thì cần đơn, giấy xác nhận,biên lai hp, bản photo thẻ sv nữa!haiz!khó hỉu thịt!
  7. mk_jk89 New Member

mình mất biên lai học phí mấy học kì trước rùi...ko biết làm lại có tốn tiền ko ???
  8. nhieptrung New Member

Số bài viết: 2
    các bạn cho minh hỏi . mình dang học học kỳ kéo dài của ngành cơ khí có được miễn giãm không!cảm ơn!
  9. nhieptrung New Member

Số bài viết: 2
  10. thanhhungspk Member

nó có hiệu lực từ năm 2010 đến 2014 đó các bạn..các bạn lên google tìm xem nghị định sẽ rõ ngay...
  11. thanhhungspk Member

bạn đến phòng CT HSSV làm đơn xin lại biên lai...hình như hông có tốn tiền đâu mà sẽ bị mấy Cô chưởi cho 1 trận rồi mới cấp..
  12. lephuoc11 New Member

xin cấp lại biên lai đc mà bạn, nhưng 4 năm học thì chỉ cấp lại biên lai có 1 lần thui, ráng mà giữ đi nha!
    thời gian thì mình k bít nữa, ở trường thì lúc nào cũng chứng, nhưng ở quê thì k bít sao nữa!
  13. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
  14. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
    Không anh!
    Thầy Quyền Huy Ánh (trưởng khoa Điện-Điện tử) khẳng định ngành điện-điện tử và điện công nghiệp không phải là ngành nặng nhọc độc hại!
  15. minhhoangtoday New Member

Số bài viết: 5
    z cho mình hỏi ngành Công nghệ thông tin có thuộc nhóm ngành đó ko z. hôm bữa đọc báo thì thuộc , but hỏi thầy bên khoa, thì thầy ko biết
  16. thanhhungspk Member

17. tuanquoc19 New Member

Số bài viết: 76
    các ngành được: hóa thức phẩm, cơ khí, công nghệ thông tin
    làm đơn thì dễ nhưng lấy cái giấy xác nhận ngành nghề nặng nhọc độc hại thì hơi vất vả nếu không mún nói là khó
    vì phòng CTHSSV hôm thì ký bữa thì không
    mình làm 16 tờ trong đó 8 tờ đơn xin miễn giảm học phí nhận được 4, còn 8 tờ xác nhận ngành nghề nặng nhọc độc thì chưa nhận được tờ nào, không biết nó ở phương nào nữa
  18. lephuoc11 New Member

uk, mình cũng z ak, làm tờ giấy xác nhận ngành học tiếp xúc hóa chất độc hại mà k thấy chứng gì hết, nay là 10 tờ ùi, đều bị trả về không lý do. chán cái phòng ct hssv wa' đi, níu không muốn cho sv miễn giảm học phí thì đừng có xác nhận cái đơn xin miễn giảm làm chi, rồi phải chờ chứng giấy xác nhận!bức xúc wa' đi!(làm giấy xác nhận đã hơn 2 tháng, mà k đc, tức wa' đi)
  19. ngongocanh380 New Member

Số bài viết: 4
  20. lephuoc11 New Member

không có bạn ơi, mấy đứa bạn mình làm thì đc chứng, mình mượn mẫu đó đi photo làm thì bị trả zề.tức k biết nói ở đâu nữa!haiz, trong khi ở dưới quê thì hối có tờ giấy xác nhận, cuối tháng là hạn chót để nhận tiền mà bây h trường làm khó như z đó!haizzzzzzz chán wa' đi!
  21. vietspkt New Member

Số bài viết: 55
    có giấy thì nó cũng có cho nhận tiền đâu mak, cán bộ việt nam làm việc mà lị, đè đầu cưỡi cổ ăn của dân hết rùi tiền đâu mà chi với trả?haizz vùng xâu, vùng xa làm cái giấy cả 2 năm trời mà nó cũng có trả đâu? mí bạn đừng làm mất công lắm
  22. mk_jk89 New Member